PDA

View Full Version : Share server Tân Tiên Kiếm 3D

longeragon999
14-09-15, 09:13 PM
Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: ubbm

Thêm cái link Fshare cho bà con dễ dùng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HD sơ qua
IP 192.168.200.0
Mở SecureCRT gõ ./start chạy như hình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy [2]一键启动.bat server trên win

Đợi lúc nào hiện chữ Onconnect ở mấy bảng là được
Vào game bằng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ochohieucac123
14-09-15, 09:47 PM
lúc trước cài qai` eo dc bực cả mình sao bản này đơn giản thế .tks

daohuutuan
14-09-15, 10:36 PM
lúc trước cài qai` eo dc bực cả mình sao bản này đơn giản thế .tks

bản trước gọn hơn bản này nhiều,2 bản chạy khác nhau xa,tui vẫn thích bản kia hơn vì nhiều lý do :D

Palestin
15-09-15, 12:03 AM
nói chung mọi thứ kết nối ok , vào cái đường dẫn thì nó hiện ra cái web 3D gì đó , nó có 2 cái lựa chọn tải về 1 cái là win 1 cái là mac , rồi xong phim :D

ochohieucac123
15-09-15, 02:27 AM
bản trước gọn hơn bản này nhiều,2 bản chạy khác nhau xa,tui vẫn thích bản kia hơn vì nhiều lý do :D

làm den bước hình trái tim thì web tráng xoá éo hiểu

assmin
15-09-15, 11:41 AM
game 64 bit chán nhỉ
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

ZhouJieLun
15-09-15, 02:08 PM
Sao thớt ko ghi luôn dòng quan trọng nhất dành cho 64bit>:)

hjk789456123
15-09-15, 02:52 PM
Add KNB vào game như thế nào vậy mọi người

assmin
15-09-15, 03:06 PM
Sao thớt ko ghi luôn dòng quan trọng nhất dành cho 64bit>:)

bó tay với 64 bit ác quáv v.

hervehuynh
15-09-15, 05:18 PM
Server này chạy trên Win 64 bit ak? Em chạy đến server ([2]一键启动) thì báo lỗi không ak! Pó tay rồi!

matrixvn
15-09-15, 05:25 PM
Server này chạy trên Win 64 bit ak? Em chạy đến server ([2]一键启动) thì báo lỗi không ak! Pó tay rồi!

Mình chạy Win 64 bình thường, vậy chắc nó chỉ chạy 64bit rồi.

Ai biết chỉnh độ phân giải game không chỉ mình với, game mặc định 2 độ phân giải nhìn ngu quá.

ZhouJieLun
15-09-15, 08:29 PM
bên trang share source cũng ghi cho 64bit ram 4gb mà =))

matrixvn
16-09-15, 01:14 AM

hjk789456123
16-09-15, 06:39 AM
Làm như thế nào để add knb vào game

ochohieucac123
16-09-15, 08:04 AM
HDH 64bit hay là cpu hỗ trợ ảo hoá 64bit .....

tụt hết cảm xúc đợi win hỏng mới cài ... iu win dang dùng lắm k muốn tử hình nó :Laluot_122:

matrixvn
16-09-15, 08:16 AM
HDH 64bit hay là cpu hỗ trợ ảo hoá 64bit .....

tụt hết cảm xúc đợi win hỏng mới cài ... iu win dang dùng lắm k muốn tử hình nó :Laluot_122:

Win64 tình yêu ạ, mà chuyển sang win64 đi, win86 nó sao nhận hết 6GB với 8GB Ram dc

matrixvn
16-09-15, 08:57 AM
Thêm cái link Fshare cho bà con dễ dùng.

ZhouJieLun
16-09-15, 04:00 PM
Có mớ tool với hướng dẫn add đồ thím đăng luôn đi :v nhớ bên đó hướng dẫn đầy đủ về bản này rồi :v

lyxuonghau
24-09-15, 08:21 PM
cái bảng đã báo ON rồi mà mình vẫn không vào được web, ping thử IP thì nó báo request time
ai giúp mình với

lyxuonghau
24-09-15, 09:07 PM
cái bảng đã báo ON rồi mà mình vẫn không vào được web, ping thử IP thì nó báo request time
ai giúp mình với

à mình fix được rồi!! cho mình hỏi là ID và pass ở navicat là gì vậy mọi người?

Double.T
24-09-15, 09:57 PM
à mình fix được rồi!! cho mình hỏi là ID và pass ở navicat là gì vậy mọi người?

root / root

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

lyxuonghau
24-09-15, 10:20 PM
root / root

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

không phải bác à mình vừa mò ra là root/123456 [-O< mà không add được KNB bác biết cách add không??? chỉ minh với
P/S: thua!!! Navicat không chỉnh được gì hết =='

Double.T
24-09-15, 11:22 PM
không phải bác à mình vừa mò ra là root/123456 [-O< mà không add được KNB bác biết cách add không??? chỉ minh với
P/S: thua!!! Navicat không chỉnh được gì hết =='

Thoát game,add trong navicat xong thì reset server mới được.

lyxuonghau
24-09-15, 11:36 PM

vậy còn vip thì sao hả double T ?? mình cho mấy cái thunder_vip lên 12 hết rồi mà sao vẫn thấy nó là vip 0 vậy??

matrixvn
24-09-15, 11:38 PM

Game này mà reset server như bình thường = VM là khỏi chạy lun bác, có 3 cái process nó vẫn chạy, phải nhấn trong CRT cái nút 3 4 cho nó tắt server mới dc.

Game này Navicat chỉnh dc hết, không có gì ko chỉnh dc, mình chơi xong roài. Shop lỗi tè le lun :(

Muốn chỉnh gold thì chạy server lên, connect vào Navicat chỉnh luôn xong mới chạy mấy cái lệnh trong CRT.
Mỗi lần dừng lại để chỉnh thì tắt game, nhất cái nút thứ 4 ./close \r. Vào Navicat chỉnh tiếp.

Nhắc lại : Server này tắt phải tắt = CRT, nút thứ 5 thì sau này mở server lại nó mới ko lỗi, ko là khỏi chạy tiếp.

lyxuonghau
25-09-15, 03:15 PM
Game này mà reset server như bình thường = VM là khỏi chạy lun bác, có 3 cái process nó vẫn chạy, phải nhấn trong CRT cái nút 3 4 cho nó tắt server mới dc.

Game này Navicat chỉnh dc hết, không có gì ko chỉnh dc, mình chơi xong roài. Shop lỗi tè le lun :(

Muốn chỉnh gold thì chạy server lên, connect vào Navicat chỉnh luôn xong mới chạy mấy cái lệnh trong CRT.
Mỗi lần dừng lại để chỉnh thì tắt game, nhất cái nút thứ 4 ./close \r. Vào Navicat chỉnh tiếp.

Nhắc lại : Server này tắt phải tắt = CRT, nút thứ 5 thì sau này mở server lại nó mới ko lỗi, ko là khỏi chạy tiếp.

thế chỉnh vip ở đâu vậy bác, mình chỉnh trong cái user ngay cột có chữ vip rồi nhưng nó k lên =='

lyxuonghau
27-09-15, 10:03 PM

giờ thật sự là khỏi chạy luôn rồi :(( hôm qua bị lap hết pin thế là tắt sv ( không đúng cách ) giờ thì bật sv xong vào web đăng nhập thì nó báo lỗi APP và java rồi :(((
thím có biết cách fix không?? chỉ mình với

matrixvn
28-09-15, 05:41 AM
giờ thật sự là khỏi chạy luôn rồi :(( hôm qua bị lap hết pin thế là tắt sv ( không đúng cách ) giờ thì bật sv xong vào web đăng nhập thì nó báo lỗi APP và java rồi :(((
thím có biết cách fix không?? chỉ mình với

192.168.200.128/client/ <== chạy thẳng = cái này, hình như res ol thì phải, không có 1 cách nữa là mỡ server lên, copy nhân vật của mình ra xong xóa server cũ đi rồi bung lại server của nó ra copy nhân vật vào lại.

Game này lỗi cái shop bực ghê, nó thiếu đồ không up full solo con boss TG được.

Ai muốn chỉnh game thì nhớ :
Chỉnh xong mới ./start game, ./start game rồi là khỏi chỉnh.

lyxuonghau
28-09-15, 03:58 PM
192.168.200.128/client/ <== chạy thẳng = cái này, hình như res ol thì phải, không có 1 cách nữa là mỡ server lên, copy nhân vật của mình ra xong xóa server cũ đi rồi bung lại server của nó ra copy nhân vật vào lại.

Game này lỗi cái shop bực ghê, nó thiếu đồ không up full solo con boss TG được.

Ai muốn chỉnh game thì nhớ :
Chỉnh xong mới ./start game, ./start game rồi là khỏi chỉnh.

vẫn vậy ông ơi sau khi mình đăng nhập rồi thì tới đoạn này 点我进入游戏页面 click nó thì báo lỗi java và apche, còn vào thẳng 192.168.200.128/client/ thì nó báo out vì phải đăng nhập mới được :(

matrixvn
28-09-15, 06:03 PM
vẫn vậy ông ơi sau khi mình đăng nhập rồi thì tới đoạn này 点我进入游戏页面 click nó thì báo lỗi java và apche, còn vào thẳng 192.168.200.128/client/ thì nó báo out vì phải đăng nhập mới được :(

Thế thì bung server ra chơi lại, muốn ko chơi lại thì copy nhân vật của mình ra.

lyxuonghau
28-09-15, 06:58 PM
Thế thì bung server ra chơi lại, muốn ko chơi lại thì copy nhân vật của mình ra.

đã test luôn rồi, hơn nữa đã ghost lại máy luôn rồi vẫn thế!! chả biết nó bị ở đâu :-o