PDA

View Full Version : Hiện Tượng Đừng Thấy Rẻ Mà Mua Domian

Lukhu
12-09-15, 01:23 PM
Tình hình là 2 ngày trước mình mua thử nghiệm domian .net giá 70k
Khi reg trỏ domian đều sử dụng được
Nhưng qua 24h domian bị chập chờn
Và kết cuộc là domian ko thể kết nối được
Các bạn mua domian giá rẻ đừng tìm ở từ khóa google nhé
Không uy tín chúc nào Đểu thiệt
:((:((:((:((

kingofsunzz
12-09-15, 01:27 PM
bạn đã nghe câu : Tiền nào của nấy chưa :)):)):)):)):))

hgavnh
12-09-15, 01:38 PM
:D, mua domain có control panel hẳn hoi thì mua, với lại domain google reg xong qua 24h mới sài dc nhé trỏ sớm là bị hold liền :D

NiceLove
12-09-15, 01:41 PM
Domain mà ổng ghi domian. Làm cứ tưởng dịch vụ domain bên domian như là goddady 8-|

dkvs1
12-09-15, 01:51 PM
Tình hình là 2 ngày trước mình mua thử nghiệm domian .net giá 70k
Khi reg trỏ domian đều sử dụng được
Nhưng qua 24h domian bị chập chờn
Và kết cuộc là domian ko thể kết nối được
Các bạn mua domian giá rẻ đừng tìm ở từ khóa google nhé
Không uy tín chúc nào Đểu thiệt
:((:((:((:((

còn mình có ông anh bán domain giá rẻ nếu domain bị hỏng ông có thể reg lại domain đó

btbaotrung90
12-09-15, 02:55 PM
Nếu mua làm những cái tào lao thì ko nói gì, mua để dùng phát triển lâu dài thì tìm cty mà mua, mua của cá nhân nó vui thì nó bảo trì, buồn thì nó kệ chứ làm gì dc nó.
Đối với những người muốn phát triển lâu dài thì domain rất quan trọng

lang_khach
12-09-15, 04:37 PM
bên mình bán domain .vn luôn, domain mấy thằng ku bán dạo ko có uy tín, mua xong xài đc 1 ngày ko bảo hành cho người ta :))
chỉ bạn nào mua rồi mới biết chứ ko như các bạn nghỉ đâu, đây là demo domain m reg lâu rồi mà ko xài nè, để chơi z đó
pistudio.vn
volamkysu.vn
thuvienit.net
ugw.mobi
volamviet.biz
tretrauvl.com
muong69.com
muong69.net
còn mấy cái của khách mua thì ko tiện post :D
các bạn check hạn + ngày đang ký thì biết, toàn 4 5 năm xài mãn hạn xưa tới giờ có die mẹ gì đâu. cái này là do bạn mua của mấy thằng cùi mía nên nó z

vodkacb
12-09-15, 04:40 PM
Có 70k thôi mà. Coi như đáy là 1 cái gì để mua lại 1 ít khôn :)).
giờ bị lừa rồi lên đây đăng 1 đống bài kêu ai :(. không khéo lại bị baned...

lang_khach
12-09-15, 04:44 PM
Có 70k thôi mà. Coi như đáy là 1 cái gì để mua lại 1 ít khôn :)).
giờ bị lừa rồi lên đây đăng 1 đống bài kêu ai :(. không khéo lại bị baned...

bác nói như đúng rồi á!! :> ra là e củng đang đi lừa người ta hả bác. Đất nước việt nam ngày củng có người tốt người xấu, người ngu người khôn cho nó cân bằng sinh thái. bác đừng nhìn 1 thằng xầu rồi nghỉ mọi người đều xấu, 1 thằng ngu rồi bác nghỉ mọi người đều như thằng đó.

vodkacb
12-09-15, 04:52 PM
bác nói như đúng rồi á!! :> ra là e củng đang đi lừa người ta hả bác. Đất nước việt nam ngày củng có người tốt người xấu, người ngu người khôn cho nó cân bằng sinh thái. bác đừng nhìn 1 thằng xầu rồi nghỉ mọi người đều xấu, 1 thằng ngu rồi bác nghỉ mọi người đều như thằng đó.

bạn tay nhanh hơn não à. Có hiểu ý mình nói là gì không.
Thớt mua domain hết 70k nhưng bị lừa thì mình bảo coi như tiền đó là mua 1 ít khôn. Bác tự giật mình giải thích cái gì thế ???.

lang_khach
12-09-15, 05:06 PM
bạn tay nhanh hơn não à. Có hiểu ý mình nói là gì không.
Thớt mua domain hết 70k nhưng bị lừa thì mình bảo coi như tiền đó là mua 1 ít khôn. Bác tự giật mình giải thích cái gì thế ???.

chẳng phải giật mình đâu bác, bom nó nổ e sợ miểng nó văng trúng mình thôi :))

vodkacb
12-09-15, 06:56 PM
chẳng phải giật mình đâu bác, bom nó nổ e sợ miểng nó văng trúng mình thôi :))

Biết là bom nổ thì còn kb chạy nanh còn đứng ở đấy mà cố nói là k kịp chạy đâu bác ạ :3.
Vớ vẩn Bom không nổ nhưng đã bị hù cho sợ chết khiếp rồi :(. thôi dừng topic ngta kêu khổ tự war làm gì. MỆT XÁC.