PDA

View Full Version : serve 3.25 no pass

quang721236
19-06-08, 01:35 PM
đâ là líck dow serve 3.25 sử dung
user :root
pass: không pass
safe lên cho mọi người cùng test

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình chỉ cho các bạn sever thui còn DB thì mình chưa là xong vài bửa nửa sẻ send

đây là một số hình minh họa
hình sân có tuyết rơi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bảng xếp hạng
đây là hình trong shop

:sweat:

nghiamt
19-06-08, 05:24 PM
Được đó! Cần bi h là cái DB ngon lành để chơi đó bạn ah!!! Nhanh nhanh nhé...Và chỉ luôn cách Việt Hóa nhé

boyboy1
19-06-08, 05:55 PM
Bạn ơi sao mình dơn tới 99% lai đứng ban có thể up lai cai khác được hok

hoang_ai
19-06-08, 06:10 PM
không cần bạn đọc bài viết này là khắc phục được
thank phát nhé :D

nghiamt
19-06-08, 06:19 PM
Các bạn cho hỏi cách reg nick = tay đi. Mình reg nick rồi vào đánh nick xong ko vô game đc :-/

huuduyen_05
19-06-08, 08:52 PM
Cách reg nick bằng tay trong Audition Offline (phiên bản 3.25 trở xuống):
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Vào SQLyog (trình quản lý db của mysql, có thể dùng soft khác có chức năng tương tự)

Chỉ cần 2 bước đơn giản:

B1-Tạo ở table auditionlogin.member (auditionlogin là tên database, member là tên table) thêm thông tin của tài khoản cần tạo.
Ví dụ:

huuduyen -->cột userid (tên đăng nhập)
123456 --> cột passwd (mật khẩu)
1 --> cột isadult (bắt buộc là 1 mới login được)
0 --> cột sex (giới tính; 0: Nam ; 1: Nữ)
1 --> cột id (thông thường ko cần chỉnh cột này --> nó tự tăng lên theo thứ tự số tài khoản)

Các cột còn lại không cần quan tâm! Có hay ko có không cần biết!

B2-Tạo ở table audition.userinfo thêm thông tin của tài khoản cần tạo.
Ví dụ:

1 --> cột usersn (giá trị lấy từ cột id của auditionlogin.member)
HữuDuyên --> cột usernick (tên nhân vật)
huuduyen --> userid (tên đăng nhập ==> trùng với giá trị ở auditionlogin.member)
M --> usergender (giới tính)

Các cột còn lại không cần thiết cho việc xác nhận tài khoản khi đăng nhập.

Trên đây là cách đăng kí tài khoản cực nhanh. Bỏ qua nhiều thao tác ghi thông tin của tài khoản như Exp, lv...Chỉ hỗ trợ để thử nghiệm là Client kết nối đến Server OK.

quang721236
19-06-08, 08:57 PM
bạn à các bài trước hình như mình đọc có hướng đẩn đầy đủ rùi mà còn
Cách viết hóa thì mình đang test đây mình send lên các bạn test thử vì mình củng chưa test
^_^ các bạn chép thẳng vào Data của audition mình chỉ đưa fide 030.acv còn 009.acv thì mình đang là cái NVTT

nguyenlx12
20-06-08, 02:37 PM
IDM 5.12 Build 10,11 gì cũng dzay tui down đ.c 99,9x là đứng im ru àh.....