PDA

View Full Version : Cách Add KNB Vào Char

zbeyuz
18-06-08, 12:42 PM
Mình đã tạo và run Server + Web thành công rồi nhưng ko biết cách add KNB vào Char như thế nào :sweat: mình đã xem kĩ film của bác Gunbound1012 nhưng vẫn ko tìm thấy chỗ nào hướng dẫn add KNB cả.Có bác nào Pro biết cách add KNB ko. Xin chỉ giáo. Cảm tạ rất nhiều :adore:

cu_ty
18-06-08, 03:47 PM
Mình cũng cài thành công rồi .Đánh mà không có KNB thì chán thật (vừa đánh một tí đa chết rồi:confuse:).Hiện nay có bạn nào biết cách add KNB thì chỉ cho mình và mọi người biết với

MasterSword
18-06-08, 09:55 PM
có bị lỗi khi out char lv tiền và mọi thứ đều bị reset về như ban đầu mới tại char không ?

gunbound1012
19-06-08, 06:49 AM
chạy đoạn query này để add KNB

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong đó : 32 là số id nhân vật muốn add KNB ( ở đây tính = ngân nguyên bảo 10 NNB= 1 KNB , 1000000 << là số NNB muốn add =100000 KNB )

flygon
19-06-08, 08:53 AM
đoạn bị reset chr của master hình như tui sai 1 đoạn :P . vào tabl.xml trong etc ý , cái MSSQL thì cái username là sa chứ ko phải pasport đâu ^^ ( do vội quá nến tui nhầm , chắc là bị ở đoạn đó ^^

sallyhome
19-06-08, 03:48 PM

trong đó : 32 là số id nhân vật muốn add KNB ( ở đây tính = ngân nguyên bảo 10 NNB= 1 KNB , 1000000 << là số NNB muốn add =100000 KNB )

Thanks--->>Cảm ơn nhiều!Cuối cùng thì tất cả những gì mình cần đều có!:big_smile:

flygon
20-06-08, 02:30 PM
add KNB vào chơi chán đi vì cái j cũng có ~.~

cu_ty
11-07-08, 07:53 PM

sao mình làm thì nó lại báo loi (1 row(s) affected)

hotboy88
11-07-08, 10:25 PM
sao mình làm thì nó lại báo loi (1 row(s) affected)

thì là được rồi mà thử vào check nhân vật của bạn xem :sweat: