PDA

View Full Version : Travia offline latest version^^

Lovepw
17-06-08, 07:25 AM
Server Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client Part 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client Part 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
FireGuard Patch (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client & Server Editors (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Guide: các bạn setup SQL2000SP4 sao đó tạo 3 database là account,chart,game restore ba database đó ^^, edit mấy cái ODBC.reg,Travia server+client trong thư mục reg lại thành IP card mạng nhà bạn, nhớ là set pass cho user sa là xiaoyanzhi1, vào chạy lần lượt login>>world>>auth>>map
sao đó vào client chạy file start.bat là play ,công cụ tạo acc có ở trên^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hiepsihattao
17-06-08, 02:31 PM
down mà nó ko cho down ,mặc dù giờ vàng ,cứ ghi là bị lỗi ,bắt ấn lại ,mà vẫn thế ,chưa bao giờ down dc với rapid hic
:cold:

meohen1989
17-06-08, 03:18 PM
down mà nó ko cho down ,mặc dù giờ vàng ,cứ ghi là bị lỗi ,bắt ấn lại ,mà vẫn thế ,chưa bao giờ down dc với rapid hic
:cold:
chia sẻ với ông nỗi đau này
nhưng ông có thể dùng trình duyệt opera để down (tắt hết hỗ trợ download đi)
đảm bảo ông có thể down trên rap và filefont :feel_good:

hoang_ai
17-06-08, 11:34 PM
Có mà đow.Kô có tài khoản pentum.Đown đế mai nhé.File Cilet 180 với tốc độ 10k-11k đến tết.Cái ông kia lấy nguồn của TOm-Travia bên forum.ragezone.com chứ ở đâu.Nếu không hắn đã up sang host khác rồi.Lần sau ghi bài nhớ ghi nguồn

Lovepw
18-06-08, 07:46 AM
Có mà đow.Kô có tài khoản pentum.Đown đế mai nhé.File Cilet 180 với tốc độ 10k-11k đến tết.Cái ông kia lấy nguồn của TOm-Travia bên forum.ragezone.com chứ ở đâu.Nếu không hắn đã up sang host khác rồi.Lần sau ghi bài nhớ ghi nguồn

tui down tốc độ 100-120KB nè(happy hour đó) các bác down buổi sáng rất là nhanh ^^,hay vào rapidshare.vn mà get link^^

KELAMAT
18-06-08, 12:18 PM
để mình up dùm các bạn cilent này lên 1 host khác vậy :(
rapid mình down cũng tầm 60-70kb/s cũng ko được trên 100
các bạn nên download vào khoảng thời gian sáng sớm ( vì bên Server là buổi đêm > happy hour )

IpodNano
26-06-08, 07:38 AM
Em xem hình thấy trò này đẹp quá, ai biết hướng dẫn làm server game này offline đi ^^

TALovexm
26-06-08, 08:16 AM
trò này thì server đã có khá lâu rồi. Chưa chơi thử nhưng từng làm server thử :D

IpodNano
28-06-08, 06:01 PM
Híc, ai biết làm server trò này offline thì chỉ mình đi, post bài mà 0 ai trả lời.

1vuonchuoi9
28-06-08, 06:06 PM
đẹp đấy ^^! để thử phát =.=, có ai hướng dẫn ko >.<

Lovepw
29-06-08, 11:20 AM
Mình write cái miniguide roài đó^^,Cái này làm dễ mò^^,nhưng tội một cái chưa biết cách làm sao mà ko cần connect internet mà vẫn chơi được^^

hieunova
04-08-08, 04:11 PM
Ai download về rùi up lên host khác hộ cái, lâu quá trời :((

TitanRain
11-08-08, 09:26 PM
- Khá giống MU
- Tính exp theo chiêu, nghĩa là cứ đánh trúng là có exp ko nhất thiết phải giết quái --> lợi dụng cái này để lên level nhanh
- Không có sự kiện gì cả
- Lỗi nhiệm vụ

Mới test thử 2 ngày nên mới thỉ biết có vậy

(Khó config để chạy online quá)

kkmct
13-08-08, 03:37 PM
Ai download về rùi up lên host khác hộ cái, lâu quá trời :((

Bạn có thể vào trang leech4vn.info mà leech từ rapidshare về. sau đó tải về máy mình, tốc độ cũng khá nhanh

Nhấn Thank nếu bài có ích, đừng quên nha

nhoxchjn9x
14-08-08, 12:04 AM
thế còn web thỳ sao hả anh ơi...up nốt lên đi...dc ko zạ..

KhuongCK_Dev
14-08-08, 05:07 AM
sao các ông các bà ko leech link down cho máu +mau ??? vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,chọn mục premium2 hay mục nào tùy thích...(tui hay chọn mục premium2)...sau đó paste link cần down vào rồi ấn download...đợi 5s là có ngay file cần down...click vô và thằng IDM sẽ tự động bắt link...và rùi thì ôi ôi....tốc độ down ít nhất phải trên 100kbs cho mạng cùi mía...nhà tui khi chưa leech link down có 70kbs...leech xong lên 300kbs....==> toát mồ hôi...chóng cả mặt...

nhoxchjn9x
14-08-08, 10:22 PM
anh ơi...Up cái hướng dẫn lên đi...Em down xong hết rồi...CHỉ còn mỗi hướng dẫn và web nữa thui afk...

nhoxchjn9x
15-08-08, 01:37 PM
sao ko ai tra loi em vaY...Hjxx

davidhuynhvan
20-08-08, 09:07 AM
Đã re-upload cho các bạn lên host galaxyz cho dễ download have Fun !

thaianh1011
09-09-08, 12:05 PM
web nè trước khi dùng edit ip lai theo ip của máy ban nhé ip mặc định 127.0.0.1
sever + hướng dẫn

huntersun
09-09-08, 12:41 PM
Híc cái Client cài vào chơi là bị lỗi GameGuard mặc dù đã tải Hup.rar về copy vào !

thaianh1011
27-10-08, 04:59 PM

killdog9x
07-06-10, 06:34 PM
nghe có vẽ hay đấy nhưng mình còn vài vướng mắt có gì giúp đỡ mình nha!!!

lord_of_games
01-09-10, 07:57 AM
Chắc phải chia tay game này thôi. Link rapid nản quá.

lord_of_games
01-09-10, 07:58 AM
web nè trước khi dùng edit ip lai theo ip của máy ban nhé ip mặc định 127.0.0.1
sever + hướng dẫn

Link web chết queo rồi bạn ơi:((:((