PDA

View Full Version : Share Xưng Đế 1 update mới nhất

thienvk
06-09-15, 12:06 AM
Bản này mới nhất

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: jbxx

Link FSHARE: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn không dùng được VH bản cũ nhé, phải sửa lại cho phù hợp với bản này

Tiện đây có bản Xưng Đế 3 anh em nào có hứng thú VH không nhỉ

nhokvip43
06-09-15, 11:40 AM
bác cứ vứt lên đây ắc sẽ có ng hứng thú :D

helangel
06-09-15, 12:00 PM
bác cứ vứt lên đây ắc sẽ có ng hứng thú :D
Bác nói chuẩn cơm mẹ nấu luôn :> mà sẵn đây bác nào cài rồi cho em xin 500đ hình demo với :3

thienvk
06-09-15, 12:04 PM
Bác nói chuẩn cơm mẹ nấu luôn :> mà sẵn đây bác nào cài rồi cho em xin 500đ hình demo với :3

bàn này cũ hơn bản xungde 1 tí la chưa có liên server thôi

mới hơn các bản đã share trên diễn đàn

helangel
06-09-15, 02:29 PM
bàn này cũ hơn bản xungde 1 tí la chưa có liên server thôi

mới hơn các bản đã share trên diễn đàn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

terry1081
06-09-15, 03:09 PM
up host khác dùm test thử
:-??

acma865
06-09-15, 04:09 PM
chủ thớt cho cái yh để giao lưu kết hợp việt hóa phát ;;)

linhquero
06-09-15, 05:15 PM
bản cũ mình chạy bình thường
sao sang bản này chạy 1 với 2 nó tự động thoát nhỉ

helangel
06-09-15, 05:20 PM
bản cũ mình chạy bình thường
sao sang bản này chạy 1 với 2 nó tự động thoát nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenpro7777
06-09-15, 06:42 PM
Bản này mới nhất

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mật khẩu: jbxx

Chủ thớt cho e xin contact nhé e có hứng thú :P

anhhungah12
06-09-15, 06:54 PM
Ai chỉ giùm mình cách fix cái tẩy luyện trong shop đồ khi tẩy luyện ko tự thay đổi luôn mà phải chuyển sang cái khác quay lại mới hiện là đổi với.

anhhungah12
06-09-15, 07:15 PM
Thêm cả lúc vào xem trận đánh sao nó cũng ko load đc hình mấy thằng lính. chỉ hiện hình thằng người có dấu hỏi.rồi trắng bóc tự mất máu.
bác nào biết fix chỉ e với.

helangel
06-09-15, 07:56 PM
Ai chỉ giùm mình cách fix cái tẩy luyện trong shop đồ khi tẩy luyện ko tự thay đổi luôn mà phải chuyển sang cái khác quay lại mới hiện là đổi với.

Thêm cả lúc vào xem trận đánh sao nó cũng ko load đc hình mấy thằng lính. chỉ hiện hình thằng người có dấu hỏi.rồi trắng bóc tự mất máu.
bác nào biết fix chỉ e với.

dohakhanh
06-09-15, 07:59 PM

nhokdaik1102
06-09-15, 08:19 PM
ai dev thì vào nhóm này dễ thảo luận nhá

vipprolc
06-09-15, 08:51 PM
Bản này mới nhất

Có thì bác cứ quăng lên đây là yêu ngay mà.

vipprolc
06-09-15, 09:04 PM
Ai down rồi cho xin cái link khác đi link này nó bắt Đk tài khoản mới down được mà không có sđt TQ không đăng ký được.

thienvk
06-09-15, 09:26 PM
Ai down rồi cho xin cái link khác đi link này nó bắt Đk tài khoản mới down được mà không có sđt TQ không đăng ký được.

Bổ xung link FSHARE rồi nhé

Máy mình vẫn chạy bình thường

helangel
06-09-15, 09:49 PM
Bổ xung link FSHARE rồi nhé

Máy mình vẫn chạy bình thường

anhhungah12
07-09-15, 02:25 AM

Bác thử để win xp font tiếng trung chưa?

anhhungah12
07-09-15, 02:52 AM
bác nào biết fix cái này chỗ nào ko? đánh ko nhìn thấy gì còn gì hay nữa.:D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipprolc
07-09-15, 04:24 AM
bác nào biết fix cái này chỗ nào ko? đánh ko nhìn thấy gì còn gì hay nữa.:D

Vào chỗ cài đặt chỉnh lại binh chủng sang binh chủng chế độ mới là ok thôi mà. Nói chung Server này không có gì hot đã test hết chỉ là lấy của Server nọ cắm vào cằm Server kia Bug lung tùng phèo chán òm.

anhhungah12
07-09-15, 04:27 AM
Vào chỗ cài đặt chỉnh lại binh chủng sang binh chủng chế độ mới là ok thôi mà. Nói chung Server này không có gì hot đã test hết chỉ là lấy của Server nọ cắm vào cằm Server kia Bug lung tùng phèo chán òm.

Chỉnh chỗ nào vậy bác.cho e xin đường dẫn với ạ.:D
nếu đc bác chỉ e luôn cách tăng exp nhận đc khi đi chiến đấu với.cày lv chậm quá.:D

chip2016
07-09-15, 07:18 AM
cho em tham gia VH với ^^ ở nhà chẵng có việc gì làm cả, rãnh xem phim mà chán lắm :D

linhquero
07-09-15, 01:52 PM
em win 10 :'( đờ phắc đen vậyyyyyyyyyyy

nhokdaik1102
07-09-15, 02:21 PM
bản này chắc k có gì mới, được mỗi event còn mấy cái giao diện thì dùng giao hiện của xungde.vn vh sẳn :v

anhhungah12
07-09-15, 05:45 PM
mở event chỗ nào vậy mấy bác?
em chơi lên lv131 rồi ko thấy có hiện tượng gì cả.o.O

nhokdaik1102
07-09-15, 06:43 PM

Cách hiện lính

anhhungah12
10-09-15, 07:18 PM
Bản này em việt hóa cái sdata xong zip lại copy vô nó load một hồi rồi tự tắt luôn.cần lắm cao nhân chỉ dẫn.

Mấy cái file swf nó sửa loạn hình hết cả lên.copy swf của somo vào hình như load đén 81% rồi đơ.cũng cần cao nhân chỉ dẫn luôn.:D

thienvk
10-09-15, 07:25 PM
Bản này em việt hóa cái sdata xong zip lại copy vô nó load một hồi rồi tự tắt luôn.cần lắm cao nhân chỉ dẫn.

Mấy cái file swf nó sửa loạn hình hết cả lên.copy swf của somo vào hình như load đén 81% rồi đơ.cũng cần cao nhân chỉ dẫn luôn.:D

Somo là phiên bản mới hơn lỗi là đúng rồi, còn cái sdata bạn copy all hay sửa từng dòng 1, vì nếu copy all sang thì sẽ bị lỗi thôi

nhokdaik1102
10-09-15, 07:40 PM

copy full thì lỗi hết là đúng rồi, sửa từng file

anhhungah12
10-09-15, 07:49 PM
Somo là phiên bản mới hơn lỗi là đúng rồi, còn cái sdata bạn copy all hay sửa từng dòng 1, vì nếu copy all sang thì sẽ bị lỗi thôi

Copy tay từng dòng thì lâu lắm.bản này dùng đc mỗi cái xml trong phần core của somo.
làm sao để mấy bản cũ vào trận nhìn tướng đẹp như bản này nhỉ? :(

chau1983
11-09-15, 08:13 PM
bản này lỗi nhiều lắm chưa được ổn lắm ai sửa được share anh em với nói chung chỉ khác 1 vài thứ thôi

nhokdaik1102
11-09-15, 08:45 PM
test sơ qua cũng tháy lỗi hơi bị nhiều
- chợ đen lỗi không mua được, tẩy luyện lỗi trừ vàng nhưng không thay đổi thuộc tính (Cái này tẩy luyện đỡ bằng cách mua cái gì giống hình cái rìu trong cửa hàng điểm để cho tẩy luyện lên 5 hết, quên mất là gì rồi :v )
thuật sĩ công phường lỗi, tốc chiến lỗi, không biết có phải lỗi do lúc vh không mà ảnh trong pb cốt truyện bị mờ hết :v
với lại khi đánh quốc gia k biết lỗi hay sv có sẳn mà giết 1 con man tộc nó lại thêm 1 con nữa :v
sơ sơ thấy nhiêu đó

anhhungah12
12-09-15, 09:50 PM
test sơ qua cũng tháy lỗi hơi bị nhiều
- chợ đen lỗi không mua được, tẩy luyện lỗi trừ vàng nhưng không thay đổi thuộc tính (Cái này tẩy luyện đỡ bằng cách mua cái gì giống hình cái rìu trong cửa hàng điểm để cho tẩy luyện lên 5 hết, quên mất là gì rồi :v )
thuật sĩ công phường lỗi, tốc chiến lỗi, không biết có phải lỗi do lúc vh không mà ảnh trong pb cốt truyện bị mờ hết :v
với lại khi đánh quốc gia k biết lỗi hay sv có sẳn mà giết 1 con man tộc nó lại thêm 1 con nữa :v
sơ sơ thấy nhiêu đó

Đã test như bác thấy :
- chợ đen ko lỗi mà.là do số lượng tài nguyên bác có nhiều hơn giới hạn kho có thể chứa nên ko mua đc là phải hoy.:D
- tẩy luyện ko lỗi.nó trừ vàng hiện lv1 nhưng bác tẩy siêu cấp nhiều lần vô.rồi ấn cái chữ khôi phục ở cái ô thứ 4 là nó hiện chuẩn ngay.=))
- tốc chiến ở đây có phải cái auto tự đến thành đánh ko bác? cái này thì lỗi thật.mấy cái pb ẩn cũng bị lỗi ko đánh đc.-_-.
- em thấy đánh man tộc bình thường mà.:-?.lên lv2 rồi.:-?
Bác có biết chỉnh sửa quà nhận ở cái rương công huân ở đâu trong cái sdata ko ạ? muốn chỉnh cho ra mấy cái bảo vật cho võ tướng đeo với thêm exp lên chứ từ cấp 130~ max lâu.:-SS

nhokdaik1102
14-09-15, 12:06 PM
Đã test như bác thấy :
- chợ đen ko lỗi mà.là do số lượng tài nguyên bác có nhiều hơn giới hạn kho có thể chứa nên ko mua đc là phải hoy.:D
- tẩy luyện ko lỗi.nó trừ vàng hiện lv1 nhưng bác tẩy siêu cấp nhiều lần vô.rồi ấn cái chữ khôi phục ở cái ô thứ 4 là nó hiện chuẩn ngay.=))
- tốc chiến ở đây có phải cái auto tự đến thành đánh ko bác? cái này thì lỗi thật.mấy cái pb ẩn cũng bị lỗi ko đánh đc.-_-.
- em thấy đánh man tộc bình thường mà.:-?.lên lv2 rồi.:-?
Bác có biết chỉnh sửa quà nhận ở cái rương công huân ở đâu trong cái sdata ko ạ? muốn chỉnh cho ra mấy cái bảo vật cho võ tướng đeo với thêm exp lên chứ từ cấp 130~ max lâu.:-SS

tẩy luyện như thế cũng là lỗi rồi
tốc chiến là nó đánh nhanh ý, pb ẩn nếu lấy bản cũ bỏ vào thì chắc đánh được

anhhungah12
15-09-15, 12:32 PM
tẩy luyện như thế cũng là lỗi rồi
tốc chiến là nó đánh nhanh ý, pb ẩn nếu lấy bản cũ bỏ vào thì chắc đánh được

Bác biết cách làm mới ở chỗ Cửa hàng nó ra nguyên 1 loại đồ ko ạ? ví dụ như khi làm mới nó chỉ hiện ra nguyên mấy món đồ tím 3 sao luôn ấy ạ.