PDA

View Full Version : [JX] Bạn nào giúp mình về vấn đề IP Wan dc không?

binhhdt
04-09-15, 06:28 PM
Tình hình là mình mở sv jxwin mở = máy tính cho bạn bè zô test pk chơi vui thôi tự nhiên tất cả bị dis game hết vào lại thì kết nối thất bại trong khi đó acc Gm của mình vẫn zô bình thường đc, kiểm tra lại thì thấy Ip Wan bị thay đổi khoảng 20' thì thay đổi mình ko biết máy mình có bị gì ko hay là bị ai đó ddos mong các bạn giúp đỡ và hướng dẫn mình cách khắc phục cảm ơn các bạn

Chú ý post bài đúng nơi quy định

MrHarryPotter
04-09-15, 06:44 PM
bạn cần 1 cái IP tĩnh ... tạo card mạng mới 192.168.1.2 chẵng hạn. Vì Ip Wan nó động...

Anh2SiTinh
04-09-15, 08:38 PM
Muốn IP tỉnh 1 là thuê 2 là VPS thẳng tiến thôi

hackervnk
04-09-15, 08:55 PM
Đưa yahoo mình giúp cho..................................

MrHarryPotter
04-09-15, 11:52 PM
Muốn IP tỉnh 1 là thuê 2 là VPS thẳng tiến thôi

thánh ơi .... ng ta ko có tiền mở moden ... để thể hiện với bạn bè mình mở server được ... chứ ko có kinh doanh...
Nhớ cái hồi mới mở server cũng thế,,, thể hiện với bạn bè mình mở server được là vui mừng hết lớn rồi :))

hackervnk
04-09-15, 11:55 PM
thánh ơi .... ng ta ko có tiền mở moden ... để thể hiện với bạn bè mình mở server được ... chứ ko có kinh doanh...
Nhớ cái hồi mới mở server cũng thế,,, thể hiện với bạn bè mình mở server được là vui mừng hết lớn rồi :))

Ổng nói v đúng rồi mà ! muốn IP tỉnh thì chỉ có 2 cách như v thôi :|:|

binhhdt
05-09-15, 12:24 AM

uh ai ngờ bị ai chơi một vố giờ phải làm lại card mạng hả mấy bạn:(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đưa yahoo mình giúp cho..................................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrHarryPotter
05-09-15, 01:03 AM
Ổng nói v đúng rồi mà ! muốn IP tỉnh thì chỉ có 2 cách như v thôi :|:|

thì nói đúng chứ có sai đâu hi chỉ lại ng ko thương mại chỉ muốn mở port moden mở cho bạn bè chơi...