PDA

View Full Version : [JX] Luyện skill 12x bằng cách train quái bị giới hạn gì không mọi người (Linux)

rang_sut
04-09-15, 03:11 PM
Mình luyện skill 12x bằng cách đi đánh quái, thì có lên %, có lên skill, nhưng chỉ được khoảng vài h thoi. Còn lại là ko lên % nữa, ngày hôm sau chơi mới lại dc. Và lại vẫn vậy. Mình có reset giờ chơi, tắt cây time nhưng cũng ko dc.
Ai biết j vụ này, chỉ giáo mình với

tvnnam
04-09-15, 03:15 PM
Mình luyện skill 12x bằng cách đi đánh quái, thì có lên %, có lên skill, nhưng chỉ được khoảng vài h thoi. Còn lại là ko lên % nữa, ngày hôm sau chơi mới lại dc. Và lại vẫn vậy. Mình có reset giờ chơi, tắt cây time nhưng cũng ko dc.
Ai biết j vụ này, chỉ giáo mình với

bạn sài sever linux nào?? sever yoken hay sever tranminh do hay của galayxy/:)

rang_sut
05-09-15, 09:01 AM
bạn sài sever linux nào?? sever yoken hay sever tranminh do hay của galayxy/:)

Server của bạn yoken:) bạn à...

tvnnam
05-09-15, 09:19 AM
Server của bạn yoken:) bạn à...

bạn thử chép update 4 vào để fix xem nhưng chú ý phái hiểu 1 chút nếu ko sẽ bị lỗi lặt vặt chút nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái sever yoken thực chất là update 3 của boynhay đưa lên máy ảo để fix rollback mà thôi nên vẫn còn 1 số lỗi mình cũng đang test thử đây=;

rang_sut
05-09-15, 09:35 AM
Để mình thử xem
(mung 10 thang 3)

rang_sut
05-09-15, 03:43 PM
Hình như vng nó giới hạn exp skill 12x nhận được bằng cách đánh quái trong 1 ngày thì phải.
hết số này muốn lên % tiếp thì phải tham gia các event khác.
Vì mình thấy chơi chưa đủ 5h đã ko nhận dc % rồi, tức là ko liên quan đến cây time.
Giờ mỗi lần ko lên % lại phải tắt sv, chỉnh lại ngày trên máy chủ và khởi động lại:-<