PDA

View Full Version : Help Về hệ Thông Pk chiến quốc Sever Của Benz

boyhtql
04-09-15, 01:04 PM
Hiện Tại mình cài thử sever Của Bạn Benz

Khi 2 nhân vật Bật Chế độ Pk Tự Do cũng không đánh được nhau...
Nếu NV là GM thì có thể đánh Nhau được Không thấy tăng điểm pk

Hỏi bác Benz Làm sao để cho nó pk loạn Được Mà Lên điểm Pk Được nhỉ..
hạThấp cái dưới 40 không thể pk xuống được ko ạ?

ben543518694
13-09-15, 10:00 PM
Hiện Tại mình cài thử sever Của Bạn Benz

Khi 2 nhân vật Bật Chế độ Pk Tự Do cũng không đánh được nhau...
Nếu NV là GM thì có thể đánh Nhau được Không thấy tăng điểm pk

Hỏi bác Benz Làm sao để cho nó pk loạn Được Mà Lên điểm Pk Được nhỉ..
hạThấp cái dưới 40 không thể pk xuống được ko ạ?

Hệ thống PK nếu làm thì dài dòng lê thê, nên chẳng có ai hướng dẫn bạn đâu !

Bạn post nội dung file sys/user/attack.c lên đây mình sửa cho bật PK tự do mới đánh được nhau, hiện tại chỉ là cả 2 cùng bật Hòa Bình thì sẽ đánh được nhau

Nếu bạn đã hiểu rõ về code CQ thì xem clip sau để biết làm Hệ thống PK sẽ phải thêm những gì :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyhtql
14-09-15, 12:04 PM
Thật sự xem qua clip của Ben thấy thật là kinh khủng... Mấy phái lạ nữa.. Nhìn quá lạ.. nữa...

Ben cho xin cái Mã item của Mấy cái linh thủy...

còn vụ Rớt đồ và vụ Sét Đánh ..Bạn Ben cho Mình hỏi là nó có sẵn trong code cũ cua Bạn chưa? hay phải code thêm vào..
Mình không có ý xin code và công sức của ben... Mình cũng rất muốn tìm hiểu thôi. vì hồi xưa nhớ chiến quốc cũ.. là có vụ sét đánh.và rớt đồ

Trước kia... Bọn nó lồng acc 4x ra Đông hải ngư thôn... rồi... Chửi acc Khá vip 7x... Thằng kia bực đập thằng cùi.. Dính PK... rồi lấy acc cấp 100 Côn Lôn bay theo thằng
4x đập bất ngờ - khiến chú 7x rớt đồ - và nhặt thôi... -- Kiểu cướp trên dàn mướp ;)) Nhớ Thời SGT vui thật -- từ khi nó ra nhiều pháp bảo.. là nghỉ vì ko theo được..

ben543518694
14-09-15, 09:07 PM
Thật sự xem qua clip của Ben thấy thật là kinh khủng... Mấy phái lạ nữa.. Nhìn quá lạ.. nữa...

Ben cho xin cái Mã item của Mấy cái linh thủy...

còn vụ Rớt đồ và vụ Sét Đánh ..Bạn Ben cho Mình hỏi là nó có sẵn trong code cũ cua Bạn chưa? hay phải code thêm vào..
Mình không có ý xin code và công sức của ben... Mình cũng rất muốn tìm hiểu thôi. vì hồi xưa nhớ chiến quốc cũ.. là có vụ sét đánh.và rớt đồ

Trước kia... Bọn nó lồng acc 4x ra Đông hải ngư thôn... rồi... Chửi acc Khá vip 7x... Thằng kia bực đập thằng cùi.. Dính PK... rồi lấy acc cấp 100 Côn Lôn bay theo thằng
4x đập bất ngờ - khiến chú 7x rớt đồ - và nhặt thôi... -- Kiểu cướp trên dàn mướp ;)) Nhớ Thời SGT vui thật -- từ khi nó ra nhiều pháp bảo.. là nghỉ vì ko theo được..

Linh Thuỷ không có sẵn trong server, bạn phải tự tạo mới.
Rớt đồ và Sét đánh không có sẵn trong server, bạn cũng phải tự tạo mới...

p/s: những cái trong Clip đều không có sẵn trong server, bởi thế mình mới nói làm Hệ thống PK dài lê thê !