PDA

View Full Version : [KT] Share sever 17 phái

namk020
03-09-15, 06:19 PM
vài thông tin:

-17 phái (skill thì chưa hoàn chỉnh các bạn thông cảm nha)
-phó bản:thần trùng trấn,thời quang điện,lâu lan cổ thành,chiến trường khắc di môn,công thành chiến,đệ tử trấn phái,lâu đài máu.
-hệ thống bắt ngựa,shop vũ khí truyền thuyết ,huyền thoại,sát thần,bá vương,huyền thoại,
_tên admin là: tuilatui,sieucap,philong

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sơ lượt còn lại các bạn test nha bạn nào tải rồi úp lại link cho các bạn khác nha vì link mình có thể bị hỏng.

zgiavuong
03-09-15, 06:25 PM
vài thông tin:

-phó bản:thần trùng trấn,thời quang điện,lâu lan cổ thành,chiến trường khắc di môn,công thành chiến,đệ tử trấn phái,lâu đài máu.
-hệ thống bắt ngựa,shop vũ khí truyền thuyết ,huyền thoại,sát thần,bá vương,huyền thoại,

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sơ lượt còn lại các bạn test nha bạn nào tải rồi úp lại link cho các bạn khác nha vì link mình có thể bị hỏng.

sever + client luôn hả bạn link tenlua tải chậm vvai4 bh mới xong 200kb/sec up link khác bạn ơi

gameonline8866
03-09-15, 09:18 PM
tải về xem thử xem thế nào, liệu đây có phải 1 trò đùa :(

craven
03-09-15, 09:35 PM
Nhìn dung lượng 1g5 cũng hởi phể đấy :))
Kéo về xem thử skill của bác :)>-

toandaik
03-09-15, 09:38 PM
Link Fshare cho ACE tham khảo, bản này hiện khá nhiều lỗi ACE về test off nhé online thì phải fix nhiều ;)

zgiavuong
03-09-15, 10:00 PM
Link Fshare cho ACE tham khảo, bản này hiện khá nhiều lỗi ACE về test off nhé online thì phải fix nhiều ;)

sever này chạy trên win hay máy ảo thế bác

toandaik
03-09-15, 10:04 PM
sever này chạy trên win hay máy ảo thế bác

Chạy bình thường như bao server win khác :)

anhnhianh
04-09-15, 10:46 AM
hôm nay em down xong sever. khi e mở ra và xem xét 1 tí và.... Xin phép chửi tí :D

cái đm m con chó cái sever này mày trộm của tao đem đi share mà đéo biết nhục à. cái sever toàn lỗi, các hoạt động như mày nói khi lấy từ linux sang thì đéo bao giờ đc nhá con chó ạ. xem sơ các script qua thì sever chỉ là 1 sever rác.
AE Tẩy Chay Thằng Này Đi
MONG MOD XỬ LÝ CÁC THỂ LOẠI NHƯ NÀY

PeoKaKa
04-09-15, 10:50 AM
Linux hay win vậy thớt ơi ! 17 MP nghe có vẻ hư cấu ;)

nghichtu91
04-09-15, 10:51 AM
Linux hay win vậy thớt ơi ! 17 MP nghe có vẻ hư cấu ;)

hư cấu thật đó! một bản mod... không cân bằng.

tungproxxxx
04-09-15, 11:52 AM
hư cấu thật đó! một bản mod... không cân bằng.

Quá Hư Cấu cho nó 1 bản Lỏm chưa từng có.....
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr................

yenkute
04-09-15, 05:45 PM
vài thông tin:

cho xin cái yahoo đi Nam, có việc cần ....

namk020
04-09-15, 06:57 PM
hôm nay em down xong sever. khi e mở ra và xem xét 1 tí và.... Xin phép chửi tí :D

cái đm m con chó cái sever này mày trộm của tao đem đi share mà đéo biết nhục à. cái sever toàn lỗi, các hoạt động như mày nói khi lấy từ linux sang thì đéo bao giờ đc nhá con chó ạ. xem sơ các script qua thì sever chỉ là 1 sever rác.
AE Tẩy Chay Thằng Này Đi

lên diễn đàn nói chuyện lịch sự một tý nha ,sever bác lộm đâu ra nói vậy.bác có sever sao không share lên cho AE đi lại bảo là chôm của bác,có sever thì không share,người ta share lại bảo là chôm,tức cười.xin cười vào mặt bác một phát........:)):)):)):)):)):))

namk020
04-09-15, 07:12 PM
lên diễn đàn nói chuyện lịch sự một tý nha ,sever bác lộm đâu ra nói vậy.bác có sever sao không share lên cho AE đi lại bảo là chôm của bác,có sever thì không share,người ta share lại bảo là chôm,tức cười.xin cười vào mặt bác một phát........:)):)):)):)):)):))

vài lời muốn nói với AE trong diễn đàn thật sự bản 17 phái đã có ai share trên diễn đàn chưa ,nếu có thì sao không share cho AE đi mình mới lên đây vừa share cái là có người sủa bảo là chôm của bác ,cái sever của bác để đâu mà bị chôm,lấy đâu ra cái sever kiểu đó,quá ức chế.nên suy nghĩ lại lời nói của bác nhá,cuối cùng xin cười vào mặt bác một lần nữa................

NhanVT
04-09-15, 07:37 PM
Quá hot nên có war, KT win mak hơn 1G á, h chơi KT2 cho fẻ ;))

zgiavuong
04-09-15, 07:39 PM
bản này lỗi quá nhiều cần phải fix nhiều mới có thể chơi dc

anhnhianh
04-09-15, 07:48 PM

cái thứ lấy của người ta mà đéo biết ngượng thật sự t cũng đéo có gì để nói. lần sau có share sv thì share cho đàng hoàng share cái kiểu này có ngày lên đảo đấy thánh ạ ;))
Thấy cái foder HoatDongMoi là thấy nổi máu rồi. chuẩn đến từ chữ in chữ hoa mà trong đó lại có thêm 2 foder là luatraivuive với cái gì quên rồi ghi các chữ cái cũng y hệt. cần t share 1 cái sv y hệt m share mà đầy đủ các script trong foder trống ko con chó ;)) nói đéo biết ngượng mồm. Chủ yếu t ko share là vì sever chưa chạy đc BHD nên mới ko share. Còn m trộm đc tí thì lên đây share để làm rác. Thôi không cãi với tụi trẻ trâu đã lấy của người ta mà đéo biết ngượng còn biến nó thành của mình nữa chứ =)) nực cười vl =))

NhanVT
04-09-15, 08:40 PM
Do ý tưởng lớn gặp nhau, cùng vấn đề nên nhiều khi sử dụng từ ngữ giống nhau, lấy từ 1 nguồn share nên nhiều chỗ giống nhau, .... ko bik ai đúng ai sai, nhưng dùng từ ngữ mất hòa khí là bị trảm, pm nhau dc ruj ;))

thuannd203
04-09-15, 09:27 PM

Share thì share cho đàng hoàng, file xóa hết rồi họ lấy về có chạy đc ko mà share với chả ko share. Xàm thiệt mắc công tải xem có gì hay.

anhnhianh
04-09-15, 09:39 PM
Share thì share cho đàng hoàng, file xóa hết rồi họ lấy về có chạy đc ko mà share với chả ko share. Xàm thiệt mắc công tải xem có gì hay.

sv rác mà bác ;))

30 charrrrrrrrrrrrr

vd_tt
04-09-15, 10:29 PM
ai xài thì xài, ko xài thì thôi, mấy bác cãi nhau chi mệt, ai share thì cứ thank phát đã, thấy share cái download, download xong cái thấy của mình, quay ra chửi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ochohieucac123
04-09-15, 10:32 PM
Lúc trước có lướt qua 1 sever giống này trong frum đọc cmt thấy bảo là MOD nên khá nhiều lỗi nên k dow .

NhokTuan
06-09-15, 10:42 PM

AE Tẩy Chay Thằng Này Đi

thôi hùng bớt nóng nào sever ns chung là chả có cm gì ngon cả nên mình cho nó đi. tụi này nó chỉ biết cướp sever người khác rồi sài thôi.chả biết dev hay cm gì cả..

cuongpzo
12-09-15, 09:48 AM
Lâu lâu vô lại chơi, thấy mấy pác cãi nhau những việc gì không đâu, làm mất đi tinh thần chia sẽ để cùng học tập rồi. :-?
Nói chung thì server của ai chả được, đều lấy từ của bọn China đem về làm (DEV) thêm lại để nó hoàn thiện hơn thôi. Nếu nói cái này của tôi, kia cũng của tôi thì chả nhẽ cái diễn đàn này đóng cửa hả, vì chẳng có cái nào thực chất là của ta cả. Nếu của ta thì là ta tự tạo ra nó với đầu óc của chúng ta sao??? Thật nực cười. Các pác có thể nói này kia nhưng hãy nghĩ lại cái gốc nó là của ai đã nhé!
Shared lên diễn đàn đây rồi thì ko có cái gì là của riêng ta nữa mà hãy cùng nhau tạo ra sự hoàn thiện của Server để ACE trong 4rum cùng nhau chơi thôi, xả Stresssss nào!!!!!!!!!!!!:x:x:x

vokilanok
12-09-15, 08:42 PM
Lâu lâu vô lại chơi, thấy mấy pác cãi nhau những việc gì không đâu, làm mất đi tinh thần chia sẽ để cùng học tập rồi. :-?
Nói chung thì server của ai chả được, đều lấy từ của bọn China đem về làm (DEV) thêm lại để nó hoàn thiện hơn thôi. Nếu nói cái này của tôi, kia cũng của tôi thì chả nhẽ cái diễn đàn này đóng cửa hả, vì chẳng có cái nào thực chất là của ta cả. Nếu của ta thì là ta tự tạo ra nó với đầu óc của chúng ta sao??? Thật nực cười. Các pác có thể nói này kia nhưng hãy nghĩ lại cái gốc nó là của ai đã nhé!
Shared lên diễn đàn đây rồi thì ko có cái gì là của riêng ta nữa mà hãy cùng nhau tạo ra sự hoàn thiện của Server để ACE trong 4rum cùng nhau chơi thôi, xả Stresssss nào!!!!!!!!!!!!:x:x:x
ok i like youuuuuuuuuuuuuuuuuuu

voanhnhat20010
10-10-15, 03:38 PM
Ông này chuyên gia chôm các sv được share trên forum để rồi đem về edit lại 1 tí để rồi up lên blog sau đó bán với giá 100k 1 server :)) ;));));));))

trungkii
11-10-15, 11:15 PM

xuanthanhyt
28-11-15, 11:56 AM

Bạn chạy được vào game chưa? cho mình xin cái yahoo mình nhờ bạn tí.

xuanthanhyt
28-11-15, 08:17 PM
vài thông tin:

Xin hỏi thớt, 5 phái còn lại nằm ở đâu ạ? tôi tìm mà không thấy?