PDA

View Full Version : [JX] Bạn nào còn giữ client của Boynhay trong update4 map vân trung trấn đen xì

tvnnam
03-09-15, 03:25 PM
mình đang vướng 1 lỗi mà trước kia đã có a e hỏi là vào map vân trung trấn nhận bạn đồng hành thì bị lỗi đen màn hình. mặc dù đã fix nhiều cách image2.pak ; jxlinux.pak thêm vào data; khai báo package và update client thu phí VNG mới nhất.... nhưng vẫn không được......... nên mình nghĩ chắc do client nên xin client của Boynhay trong update4 để test thử.......... hoặc có cao nhân nào fix được rồi thì chỉ giúp mình phát............Mình xin chân thành cảm ơn :)>-

tvnnam
03-09-15, 08:28 PM
mình đang vướng 1 lỗi mà trước kia đã có a e hỏi là vào map vân trung trấn nhận bạn đồng hành thì bị lỗi đen màn hình. mặc dù đã fix nhiều cách image2.pak ; jxlinux.pak thêm vào data; khai báo package và update client thu phí VNG mới nhất.... nhưng vẫn không được......... nên mình nghĩ chắc do client nên xin client của Boynhay trong update4 để test thử.......... hoặc có cao nhân nào fix được rồi thì chỉ giúp mình phát............Mình xin chân thành cảm ơn :)>-

up cho a e nào biết chỉ giúp mình phát;)

trongkha779
03-09-15, 11:30 PM
up cho a e nào biết chỉ giúp mình phát;)

Đây nè bạn ! :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tvnnam
04-09-15, 07:13 AM
Đây nè bạn ! :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này thì mình biết đó chỉ là path thôi bạn ah... mình muốn xin cái client trên 4G của Boynhay cơ..... nhưng dù sao cũng thank vì tinh thần chia sẻ của bạn:-*

tvnnam
05-09-15, 12:37 AM
Đã fix được map vân trung trấn =)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh2SiTinh
28-11-15, 11:02 AM
Đã fix được map vân trung trấn =))

Vụ này fix sao thế bạn , nay mò định làm lại cái đồng hành mà vào Vân Trung thì bị đen màn hình, thông giúp mình 1 phát với