PDA

View Full Version : [JX] Tắt vòng sáng xung quanh trang bị HKMP jx linux

gakfc1993
02-09-15, 11:20 PM
Em mún tắt đường viền màu vàng chạy xung quanh trang bị hkmp mà khi ta mở trang bị , hành trang thường thấy ạ (chứ ko phải res hiện thị ở ngoài) để thành đồ xanh bình thường
thì phải config ntn ở file goldequip ạ
tk ạ

niconut
02-09-15, 11:36 PM
Em mún tắt vòng sáng chạy xung quanh trang bị hkmp mà khi ta mở trang bị , hành trang thường thấy ạ (chứ ko phải res hiện thị ) để thành đồ xanh bình thường
thì phải config ntn ở file goldequip ạ
tk ạ

là sao? là muốn hình ảnh trang bị là trang bị hoàng kim nhưng mà res vẫn là trang bị thường phải k? nếu vậy thì thay spr trang bị thôi

gakfc1993
03-09-15, 12:51 AM
là sao? là muốn hình ảnh trang bị là trang bị hoàng kim nhưng mà res vẫn là trang bị thường phải k? nếu vậy thì thay spr trang bị thôi
ý là cái đường viền màu vàng chạy xung quanh trang bị HKMP mỗi khi bật f4 f3 lên là thấy đó

gakfc1993
03-09-15, 07:21 PM
ý là cái đường viền màu vàng chạy xung quanh trang bị HKMP mỗi khi bật f4 f3 lên là thấy đó

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

traugiautien
03-09-15, 07:50 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

ý cậu này là opt, res là hkmp. hiện thị quy định của đồ là đồ xanh không có đường viền trang bị. cái này mình ko rõ cho mấy nhưng trong file đó có dòng quy định đó, như mấy sever cũ lâu rồi mình thấy vậy thôi còn sever này mình không biết.