PDA

View Full Version : [JX] xin giúp đỡ HKMP sever ctc keongot

nhokboo
01-09-15, 10:27 PM
mình loay hoay cả1 ngày k tìm đc ra đồ hkmp sever keongot moi shared trên diễn đàn . Mình có nhờ 1 số ng các bạn ấy có nói thêm res add hàm . Thật sự la đôi với những bạn đã trả qua thi nó thật sự dễ dàng . mình mới làm quen với jx nên như vịt nghe sấm
Mong các bạn giúp đỡ
Mình xin chân thành cảm ơn

Chú ý post bài đúng nơi quy định

binhhdt
02-09-15, 12:26 AM
mình loay hoay cả1 ngày k tìm đc ra đồ hkmp sever keongot moi shared trên diễn đàn . Mình có nhờ 1 số ng các bạn ấy có nói thêm res add hàm . Thật sự la đôi với những bạn đã trả qua thi nó thật sự dễ dàng . mình mới làm quen với jx nên như vịt nghe sấm
Mong các bạn giúp đỡ
Mình xin chân thành cảm ơn

trên đây ko ai chi đâu bạn lập topic vô vọng zô xem rồi out ra thôi rồi ngồi nghe mấy thánh nó phán

nhokboo
02-09-15, 12:34 AM
trên đây ko ai chi đâu bạn lập topic vô vọng zô xem rồi out ra thôi rồi ngồi nghe mấy thánh nó phán

mình đang ngồi hóng cao nhân vao giúp đỡ hihi

emgalam1994
02-09-15, 05:08 PM
Server HTTN hã bạn :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

nhokboo
02-09-15, 05:46 PM
Server HTTN hã bạn :-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

ATN ban à ! mọi ng bảo là add vào , đối với ng mới như mình khác gì vịt nghe sấm hix

binhhdt
02-09-15, 09:57 PM
ATN ban à ! mọi ng bảo là add vào , đối với ng mới như mình khác gì vịt nghe sấm hix

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>