PDA

View Full Version : [JX] Xin Hàm Nhận Random Option Đồ HKMP

binhhdt
01-09-15, 11:52 AM
Như Tiêu đề ai hướng dẫn mình giúp và chỉ mình cách điền thông số luôn nha cảm ơn mấy bạn trước

Chú ý post bài đúng nơi quy định

songvijx
01-09-15, 01:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn vào đay tìm hiểu nhe !

tvnnam
01-09-15, 01:54 PM
bạn phải ghi thêm sever jx win hay Linux vào nhé???

binhhdt
01-09-15, 02:13 PM
bạn phải ghi thêm sever jx win hay Linux vào nhé???

SV jx win sv Ngao Tuyet do ban giup mình nha thank

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn vào đay tìm hiểu nhe !
cái hàm đó mình thử rồi không làm random được mình không biết hàm set random chứ hàm đó mình làm đc rồi

binhhdt
01-09-15, 06:32 PM
vãi cả forum chả ai biết bó tay

tvnnam
01-09-15, 06:46 PM
vãi cả forum chả ai biết bó tay

bạn nói vậy là sai rồi.......... nếu sever linux mình sẽ giúp còn sever win thì mình chịu thôi;)) đợi cao nhân tới giúp bạn vậy8-}

tinhhack
01-09-15, 06:48 PM
nói thế ai muốn giúp nữa :), chơi kiểu khích tướng, người ta không thích (:|

binhhdt
01-09-15, 07:51 PM
nói thế ai muốn giúp nữa :), chơi kiểu khích tướng, người ta không thích (:|

không phải khích mà nói đúng luôn đó tui chỉ hỏi cấu trúc hàm thôi chứ đâu kêu viết dùm đâu mà không ai zô trả lời thì không ai biết nên mới không trả lời còn biết mà ko chỉ thì cũng đủ biết như thế nào rồi

Hoang.JX1Team
01-09-15, 08:42 PM
AddItem(nKind,nGenre,nDetail,nParti,nLevel,nSeries ,nLuck,nStackNum,...), trong server có rất nhiều đoạn sử dụng hàm này bạn tham khảo và sủ dụng thử là hiểu thôi

tinhhack
01-09-15, 09:12 PM
các cao nhân đi trc đã viết rất nhiều trong script, hãy tìm và học hỏi, rồi sáng tạo, dev ngạo tuyết xong qua sv win khác thì phải học lại :))

binhhdt
01-09-15, 10:04 PM
AddItem(nKind,nGenre,nDetail,nParti,nLevel,nSeries ,nLuck,nStackNum,...), trong server có rất nhiều đoạn sử dụng hàm này bạn tham khảo và sủ dụng thử là hiểu thôi

thank bạn để mình tìm hiểu, thà là cho hàm như bạn này ko ai nói

--- Chế độ gộp bài viết ---

các cao nhân đi trc đã viết rất nhiều trong script, hãy tìm và học hỏi, rồi sáng tạo, dev ngạo tuyết xong qua sv win khác thì phải học lại :))

nói như thánh này bởi z forum vắng hoe lập forum để giúp đỡ nhau chứ ko phải để zo6 đây phán nhé...

binhhdt
01-09-15, 10:10 PM

nói như thánh này bởi z forum vắng hoe lập forum để giúp đỡ nhau chứ ko phải để zo6 đây phán nhé...