PDA

View Full Version : [Release] Server MuGa (new items)

BCL305
05-06-08, 02:16 PM
Version: SS3 EP2 (1.00.18)
MuServer: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dùng cho clien 1.04x
IP WAN: muga.myvnc.com
Serial: adminmuvomanhlan
New Items:
-SM: United Soldier Set, Flame Soul Set, Lilium Staff
-DK: Illusionist Set, Fenrir Set, Green Warrior Set, Hell Maine Set, Lord Of Sword, Demon Sword, Berbesker Spear, Master Shield
-ME: Mistery Set, Red Wing Set, Ancient Set, Balck Rose Set, Lilium Set
-MG: Titan Set, Sword Of Hero
-DL: Ventura Set, Chaos Set, King Scepter
Cách cài đặt cũng tương tự như các bản MU SS3 EP2 khác.
Some Pictures
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Special Thank To:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bản quyền thuộc về: Webzen
Develop: SFCMuTeam
Chỉnh sửa thêm: BCL305

KyOMax
05-06-08, 02:46 PM
Hình như bãn Này xoay màn hình dc fãi ko bạn ! Full 3d ah` ??

hoanganhquan10a11
05-06-08, 02:56 PM
oai` trên 4rum có bài đã share main quay 3D rồi đó cứ copy vào và hex seria lại 1 cái là xong nhưng phải dùng chuột có cuộn ý

bachcotsau
05-06-08, 03:57 PM
Bản nào đây ??? Bản này khắc phục được những bug nào và vẫn còn những bug nào chưa khacứ phục hay là chỉ dựa theo bản cũ chưa fix đựoc bug nào của họ ???

BCL305
05-06-08, 04:02 PM
Bản nào đây ??? Bản này khắc phục được những bug nào và vẫn còn những bug nào chưa khacứ phục hay là chỉ dựa theo bản cũ chưa fix đựoc bug nào của họ ???
Chủ yếu là dựa trên bản cũ của họ, mình chỉ thêm Item vào thôi.

TALovexm
05-06-08, 04:54 PM
(^_^) Hiện tại EP2 chưa có release nào fix tương đối bug cả (^_^)

BCL305
05-06-08, 06:17 PM
(^_^) Hiện tại EP2 chưa có release nào fix tương đối bug cả (^_^)
Thì bản này chủ yếu là có thêm Items mới thôi.

0913420929
05-06-08, 10:47 PM
Onlie dc 1 ngày cày top đã rồi Of;Zzzz

boytuan
06-06-08, 07:49 AM
xem lại link patch đi bạn ơi
mình down mãi mà ko được

BCL305
06-06-08, 02:14 PM
xem lại link patch đi bạn ơi
mình down mãi mà ko được
Link vẫn bình thường mà bạn. bạn chờ một chút sẽ hiện lên chữ click here dưới góc phải thôi.

missingd
06-06-08, 06:00 PM
cái này xoay cánh cấp 3 được không vậy bạn?

missingd
06-06-08, 06:06 PM
bản này có xoay cánh cấp 3 được không vậy mọi người?

BCL305
06-06-08, 07:32 PM
cái này xoay cánh cấp 3 được không vậy bạn?
Xoay cánh cấp 3 ok. Sorry Spam...

tuanclub
07-06-08, 10:49 AM
bạn ơi up dùm lại link patch đi minh dow mãi hok được cái này không dùng được hỗ trợ dowload nên dow lau wa ak hoặc bạn có thể chỉ dùm mình dùng trương chình hỗ trợ dowload nào có thể dow o host đó vậy

BCL305
07-06-08, 02:34 PM
bạn ơi up dùm lại link patch đi minh dow mãi hok được cái này không dùng được hỗ trợ dowload nên dow lau wa ak hoặc bạn có thể chỉ dùm mình dùng trương chình hỗ trợ dowload nào có thể dow o host đó vậy
Link này load nhanh nhưng không được ổn định lắm:

SCrystal
08-06-08, 01:04 PM
bạn ơi up nốt server lên đó đi down cho thích đỡ phải chờ cái media lâu lắm !

BCL305
08-06-08, 07:02 PM
bạn ơi up nốt server lên đó đi down cho thích đỡ phải chờ cái media lâu lắm !

Đã up lên rồi, bạn vào đó download nha. Nice

nh0cvt
09-06-08, 10:03 AM
cho xin cái web MU cái...
web muga.myvnc.com ko vào được

BCL305
09-06-08, 01:01 PM
cho xin cái web MU cái...
web muga.myvnc.com ko vào được
Cái này là mình Release Server MUGA cho anh em nào thích các Items mới chơi cho vui. Còn MUGA thì không làm nữa, thế nha bạn hiền.

trungqwe
13-06-08, 11:47 AM
Chi gái ơi em hok sao chạy được cái game server trong khi những cái kia chạy ngon
chán we ! :confuse: :confuse::confuse: :sweat::sweat::sweat:

ohyeah
18-06-08, 03:02 PM
ác ông bạn ui ông dùng cái zi add đc đồ kia ông up lên tui load với đc kô

giangleloi
20-06-08, 02:43 PM
ủa sao bản này xoay dc màn hình hả bạn

haiuyen
20-06-08, 03:36 PM
Sao mình chạy nó báo thiếu Files : Data\Glow :(

cencini333
21-06-08, 07:37 AM
cái gameserver.exe chạy ko dc bạn ơi, nó hiện lên cái bảng
intruction .."0x00000.....memory...
click ok to temina....
click cancel to....

giúp mình với, vậy là cái gameserver.exe ko chạy dc hả bạn, kiểm tra lại giùm mình cái,thank

online_man
25-06-08, 08:05 AM
Bạn ơi cái patch mình cần chỉnh lại sao để chơi được zay. Mình chạy server ok hết nhưng load vào thì không có server.

hansik
25-06-08, 11:34 AM
Bạn ơi cái patch mình cần chỉnh lại sao để chơi được zay. Mình chạy server ok hết nhưng load vào thì không có server.

Ko thấy server mặc dù đã log vào dc và ko bị lỗi gì thì xem lại IP, set ram ảo.....coi lại pass sa.....hex IP main......bạn kiểm tra thử xem.

haiuyen
25-06-08, 12:05 PM
Thế tôi bị GameServer Don't Send hỏi quài có ai giúp đâu :(( :sad:

trongtoan
25-06-08, 04:37 PM
uh! Link patch hong ma`, cau thu xem la di

kyo4000
25-06-08, 08:49 PM
XIn làm phiền BCL305 hay member rảnh rang up cho mình cái sever đang chạy của bạn (có file .mdb của datbase cho mình attach cho lẹ vì chưa bao giờ chơi kiểu tạo datbase rồi restore như vầy)
giúp giùm nha ! thank !

thangxd2
26-06-08, 09:47 PM
link part dùng IE ko vào dc bạn ạ!! dùng Firefox vào dc nhưng ko down dc! làm ơn UP cái part lên host khác dùm ! thanks

I<3TX
03-07-08, 04:16 PM
Xin cảm ơn Admin MuGa đã share server của bạn cho + đồng.
Mình đang down và sẽ test server này.! 10x Thanks....:X..Love u !

minhphi12
03-07-08, 07:32 PM
Thanks bác .Để em test thử .Em mới tập tành làm lên còn bỡ ngỡ .Có gì các bác chỉ giáo nha

I<3TX
03-07-08, 07:53 PM
Tác giả Thread này thân mến!

Cho mình hỏi bạn nói Server có Item mới và bạn đã cho tên các Item mới của các Class. Nhưng sau khi Download và kiểm tra các file, mình thấy có một điều vô lý là: File server không hề có các Item mới như bạn nói. Câu hỏi mình đặt ra ở đây là Bạn add Item hay skin lại chúng.?

P/s: Xin lỗi bạn nếu mình sai nhé...^^

Destruct
03-07-08, 08:42 PM
Dữ dội quá, newbie dội cho oldbie một gáo nước lạnh ^^!
Đúng là như vậy, Des chỉ thấy có Items của Summoner thôi, còn lại không thấy các Items khác đâu!

cena_hiphop_12
04-07-08, 05:31 PM
Her her. Sự thật là vậy. Kiểm tra server ko thấy item mới đâu cả. chủ topic cho mình xin cái patch khác đi. Trên galaxyz thì đã del link, Link đầu thì download ko nổi

I<3TX
04-07-08, 10:45 PM
All is fake..! Đề nghị MOD vào đổi tên Thread này đi nhé...!

hoangthaiminh
20-02-09, 12:01 PM
nói chung download đc nốt nhưng ko có pass giải nén hehe nan giải :D:sexy_girl:

YoungKeno
13-03-09, 09:55 AM
bạn nè !! Pass giải nén là gì vậy ??????