PDA

View Full Version : [TLBB] lỗi khi giải nén file axp , mong các bạn chỉ giáo

mylove8
29-08-15, 10:08 PM
các bạn cho mình hỏi mình có down Client ở trang này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình dùng AXPPacker giải nén file Config hoặc interface .khi nén lại dung lượng bị tụt lém vào chạy bĩ lỗi ngay lập tức .

mình có hỏi 1 số ngừoi là phải cho vào máy linux để giải nén mới k bị lỗi. cho hỏi câu lệnh để giải nén file axp trong linux là gì vậy. có cách nào khác để giải nén k bị lỗi k mấy bác .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mylove8
30-08-15, 11:15 AM
anh e ai giúp với.........................

mylove8
30-08-15, 05:02 PM
k ai giúp à hix......................................

omasa
30-08-15, 05:05 PM
k ai giúp à hix......................................

thử cái này coi sao: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mylove8
30-08-15, 06:00 PM
thử cái này coi sao: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vẫn vậy bạn ơi hình như phải dùng chương trình khác hic

omasa
31-08-15, 02:10 PM
vẫn vậy bạn ơi hình như phải dùng chương trình khác hic

vậy chắc chắn file của bạn có dữ liệu bị bug hoặc virut rồi. Kiếm data khác

haxlaye
02-09-15, 09:52 AM
vậy chắc chắn file của bạn có dữ liệu bị bug hoặc virut rồi. Kiếm data khác

Chă´c do file bạn sửa chư´. Minh co´ dung linux đâu maˋ saˋi bt

mylove8
03-09-15, 09:38 AM
Chă´c do file bạn sửa chư´. Minh co´ dung linux đâu maˋ saˋi bt

đâu có đã thêm gì đâu. chỉ mở ra rồi nén lại nó đã tụt dung lượng như thế rồi,mình mở file ở client thi vẫn bình thường ma