PDA

View Full Version : [TLBB] [Help] Chạy file update.exe

thoigian07
26-08-15, 09:14 AM
Em chạy file update.exe lên như hình em ko biết chọn phần náo để nó update hết mọi người giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

makute7413
26-08-15, 09:33 AM
Nhấp vô nút Repair đó bạn.

kobihoanga
26-08-15, 11:45 AM
Cho hỏi tải part của clien về có file update.axp thì sử lý như nào với file đấy

thoigian07
26-08-15, 12:01 PM
Cho hỏi tải part của clien về có file update.axp thì sử lý như nào với file đấy

file update chép vào thư mục data còn file .exe thì chép ngang hàng với Luanch.ini

kobihoanga
26-08-15, 01:08 PM
file update chép vào thư mục data còn file .exe thì chép ngang hàng với Luanch.ini

Cho mình xin file .exe được không, mỗi clien có 1 bản exe riêng à hay là dùng chung được các clien với nhau

makute7413
26-08-15, 01:55 PM
Cho mình xin file .exe được không, mỗi clien có 1 bản exe riêng à hay là dùng chung được các clien với nhau

1 file exe có thể dùng update mọi client nhưng đang có file nào dùng được thì cứ dùng, đôi khi máy này dùng được mà máy kia thì không.

kobihoanga
26-08-15, 02:02 PM
1 file exe có thể dùng update mọi client nhưng đang có file nào dùng được thì cứ dùng, đôi khi máy này dùng được mà máy kia thì không.

mình chưa có file nào ý, bạn share cho mình với được không , hay chỉ mình cách tạo ra file đó cũng được

anhbendoiem20
27-08-15, 06:43 PM

ban ơi tool update dùng về ji bạn, clien china dang bi mã hóa chạy tool update hết bị mã hóa hả bạn trợ mình với phần này nhé :>:>:>:>:>:>

anhbendoiem20
05-09-15, 08:56 AM

ban ơi tool update dùng về ji bạn, clien china dang bi mã hóa chạy tool update hết bị mã hóa hả bạn trợ mình với phần này nhé :>:>:>:>:>:>

thoigian07
05-09-15, 10:01 AM

dùng để update thu mục hay file việt hóa vào .axp còn update mã hóa các file thì mình ko rõ lắm

makute7413
05-09-15, 10:07 AM

Thêm thư mục vào Interface.axp hoặc pack nhanh các file đã việt hóa.

anhbendoiem20
05-09-15, 10:10 AM
dùng để update thu mục hay file việt hóa vào .axp còn update mã hóa các file thì mình ko rõ lắm

chọn chức nang nào để up file vh vào đây ??

anhbendoiem20
06-09-15, 04:51 PM

chọn chức năng nào để update file viet hoa vào :-$:-$:-$:-$:-$:-$

thoigian07
07-09-15, 07:45 AM
chọn chức năng nào để update file viet hoa vào :-$:-$:-$:-$:-$:-$

trên clb có share tools tạo file update.axp dùng tools đó add file việt hóa

anhbendoiem20
07-09-15, 06:32 PM

bạn có gủi cho mình đi :(:(:(:(:(