PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn Cài SQL2008 và kết nối với S3RelayServer_Y..

cuongvh93
26-08-15, 06:03 AM
Làm cái Video này hôm qua, nhưng hôm qua web không vào được hehe.. Hy vọng giúp gì đó cho mọi người.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tool Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SQL2008 Full <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhân tiện tặng các bác UI của Hoàn Mỹ Kiếm Hiệp đã được thay hình Intro của bản tình nghĩa giang hồ, Các bác muốn hình khác thì cứ vào spr/UI3/BK/ mà thay hình mình thích. Cái này mình cũng coppy của người khác thôi chứ mình không có làm :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chungthanhphuo
22-09-15, 04:23 PM
Mình làm như trong Video trên SQL 2008 nhưng vẫn bị lỗi k chạy đc sever nha bạn.
Còn cái pass sa mình đổi sang cái khác thì cấu hình sao bạn,Có dùng tool mã hóa k

cuongvh93
22-09-15, 07:15 PM
Mình làm như trong Video trên SQL 2008 nhưng vẫn bị lỗi k chạy đc sever nha bạn.
Còn cái pass sa mình đổi sang cái khác thì cấu hình sao bạn,Có dùng tool mã hóa k
Nếu bạn đỗi pass sa thì cũng đc nhưng bạn phải mã hóa. Đỗi pass mysql cũng đc nhưng phải mã hóa. Các file cấu hình trong server1 với gateway đó. Nếu bạn siêng thì cài lại win đi mình teamview cài sql2k8 cho.

chungthanhphuo
22-09-15, 10:04 PM
Nếu bạn đỗi pass sa thì cũng đc nhưng bạn phải mã hóa. Đỗi pass mysql cũng đc nhưng phải mã hóa. Các file cấu hình trong server1 với gateway đó. Nếu bạn siêng thì cài lại win đi mình teamview cài sql2k8 cho.

Bạn ơi ý bạn nói là dùng tool của bạn để mã hóa pass với user sa hả bạn.

cuongvh93
22-09-15, 10:14 PM
Bạn ơi ý bạn nói là dùng tool của bạn để mã hóa pass với user sa hả bạn.

Uh... bạn thay password mã hóa vào cái pw trong database.ini đó.

Linh_JX
22-09-15, 10:20 PM
Uh... bạn thay password mã hóa vào cái pw trong database.ini đó.

vì cài sai nên gỡ ra .rồi giờ cài lại bị lỗi ? cậu fix dc hk????????????

cuongvh93
22-09-15, 10:25 PM
vì cài sai nên gỡ ra .rồi giờ cài lại bị lỗi ? cậu fix dc hk????????????

Database nó âm binh lắm bạn ơi, mình k rành về nó nên mình k fix được đâu. Nếu máy mới cày win thì mình cài được. hoặc chưa cài SQL lần nào.

anhbanchieu
10-10-15, 12:43 AM
Bác Cường up lại cái Tool đi, vào đó không được.

Cám ơn bác nhiều

cuongvh93
10-10-15, 02:16 AM
Bác Cường up lại cái Tool đi, vào đó không được.

Cám ơn bác nhiều

Mình vào bình thường mà bạn. Bạn vào lại xem đc không. Nếu không được nữa mình up qua host khác cho.

anhbanchieu
13-10-15, 05:44 PM
Mình vào bình thường mà bạn. Bạn vào lại xem đc không. Nếu không được nữa mình up qua host khác cho.

Nó báo không truy cập được bác Cường ơi.

Bác up qua host khác dùm nhé.

Thanks bác nhiều.

cuongvh93
21-10-15, 12:46 AM
Nó báo không truy cập được bác Cường ơi.

Bác up qua host khác dùm nhé.

Thanks bác nhiều.

Link Fshare đây bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haunguyen1301
23-11-15, 06:08 PM
Anh cường ơi cho em hỏi
Sao em cái SQL 2k8 trên VPS windows 2003
giải nén SQL ra bị lỗi vậy sao cài được anh

cuongvh93
25-11-15, 10:42 AM
Anh cường ơi cho em hỏi
Sao em cái SQL 2k8 trên VPS windows 2003
giải nén SQL ra bị lỗi vậy sao cài được anh

Mình dùng bản Winrar 5.30 Beta để nén, bạn cài bản này r giải nén xem còn bị lỗi k? nếu còn thì có thể bạn dow về bị lỗi. Bạn chịu khó dow về lần nữa nha. Nếu vẫn còn lỗi mình sẽ up lại.

hoanghuan
19-11-16, 10:10 AM
Mình cấu hình y như bạn không gặp bất kỳ lỗi nào mà không được bạn Up lại cho mình xin cái tool của bạn được không. tks

duythangln90
22-04-17, 02:28 PM
cài như trong video mà ko thấy sever name nào hết vậy mấy pro