PDA

View Full Version : Path chữa lỗi chữ bị lệch khỏi dòng nè

meohen1989
30-05-08, 11:54 AM
Như trên.
Cái này tui ghép từ của MT với các bác # nữa ,nhìn chung là tạm ổn.:amazed:Ai thích test thì cứ down về.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bài viết đầu tiên nên các bác thông cảm !!!
Còn đây là attack có ngọc có dòng!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HẾT

cá mập xám
30-05-08, 01:30 PM
mèo có cái TBL_SELL nào có Pet ko, share tui cái, đang cần, muốn xem Pet ở 4.1 có đc như ông Zen nói ko >"<

KELAMAT
31-05-08, 07:50 AM
mèo cho cái screen trước khi down nhé
thân !

meohen1989
31-05-08, 10:31 AM
Hu hu vui quá có người trả lời rùi

@kalemat :cần gì hả ông
ông cứ back up cái cũ của ông đi rùi bung nó thay vào---có mấy thứ bằng tiếng TQ đấy :sexy_girl:
còn lệch link thì chắc chắn là không có

KELAMAT
31-05-08, 10:57 AM
Vì tôi đang xài bản interface của Trung Quốc nên muốn xem cái của ông có giống HK VN ko
Lưu ý mọi người
vì source Server là Từ bọn China nên nó Hỗ Trợ Full Cilent China Của bọn 17game
dùng các cilent VN và Mĩ cũng đuợc nhưng khả năng bị lỗi mesh hay Interface là rất cao đây

AlexHiếu
31-05-08, 12:51 PM
Link lỗi rồi download chẳng dc

anhduy_05
31-05-08, 02:06 PM
down được cái Tập file DATA nhưng hem bit làm gì hướng dẫn giùm em cái :D

meohen1989
31-05-08, 09:30 PM
@Kelamat :không có lỗi lệch đâu có chăng thì chỉ có tiếng TQ thui--mà ông đã test chưa mà nói dzay,--down về rùi test thử đi

@Alex Hiếu: link ngon vừa check mà

Zenkira
01-06-08, 06:57 PM
Đang định gộp lại làm 1 cái LAN cục bộ 20 mem cho đánh thử LAN Hk offline ở Q.Tân Bình, có nên thử hok nè mọi người ??? ^^!, test thử lên LAN trước xem nó ntn ha ! :D
- Cái này xài ổn mà ^^!

meohen1989
02-06-08, 05:54 AM
Đang định gộp lại làm 1 cái LAN cục bộ 20 mem cho đánh thử LAN Hk offline ở Q.Tân Bình, có nên thử hok nè mọi người ??? ^^!, test thử lên LAN trước xem nó ntn ha ! :D
- Cái này xài ổn mà ^^!

cái nì nghe hay đấy
thử xem nào :dribble:

031599450
02-06-08, 12:54 PM
ok ! ủng hộ cả 4 chi !
làm nhanh kẻo anh em mong !
Sao tui ko down được kìa coi lại cáo Mèo ơi!

linkent_lonely
02-06-08, 04:23 PM
Anh Mèo Ơi File Data Nay Để Làm Gì Không Hướng Dẫn Ah!

meohen1989
03-06-08, 07:07 AM
Anh Mèo Ơi File Data Nay Để Làm Gì Không Hướng Dẫn Ah!

cái này là dùng để làm cho trong game xuất hiện ngọc có dòng option
nếu server của bạn đã có rùi thì thui
nếu không thì attack database là được
Hướng dẫm attak hả? Ok có liền :byebye: đơn giản í mà
mở SQL xóa database rxjhgame
chuột phải vào "Database" chọn all talks chọn attack datavase ... rùi chỉ đường đẫn đến file rxjhgame,mdf mà bạn vừa down rùi ok mấy cái , thế là xong :byebye:.

Sao tui ko down được kìa coi lại cáo Mèo ơi!
xài gigaget với IE đi không thì down bằng firefox hoặc opera đều được mà
thằng IDM dạo này kị với mediafire

KELAMAT
03-06-08, 09:26 PM
Seo hem có test ở HN
anh em bạn bè của mình ở hết trong nam , lạ thật :(
chả lẽ ko có bác nào ở HN dev Game à

linkent_lonely
04-06-08, 09:23 AM
Anh Ơi anh nói rõ cái nào DOW File ..NGOC Co DONG ve giải nén ra nó nhu DATA trong sevver. mình copy đè lên đấy hay thế nào em làm bị lỗi này. cụ thể hơn tí đi mà sevver 2.2 chay dươc không hay đây là của 4.1

linkent_lonely
04-06-08, 01:49 PM
Trong Thư Mục DATA ( PTTT ) nhiễm 1 con Virut : Phim Người Lớn.EXE chài em nhầm đây là của Zekira

meohen1989
05-06-08, 01:59 PM
Seo hem có test ở HN
anh em bạn bè của mình ở hết trong nam , lạ thật :(
chả lẽ ko có bác nào ở HN dev Game à
em ở HN nè nhưng chưa dám nhận là DEV chỉ cóp nhặt rùi chỉnh cho hợp với mình thui :after_boom:

Zenkira
06-06-08, 02:25 PM
@linkent : Sorry, cái đó do up ngoài Net, ko check lại nên tó mất chú đó, bạn dùng BKAV hay KAV scan là kill đc ^^!
@All : Thì đa số mem V.I.T toàn ở HCM nên mới dám làm cái này ^^!, thông báo lại là đang cãi lộn với ông chú vì ổng hông chịu cho start server trên máy chủ net vì sợ hư máy, lag máy tính tiền lộn :|, pó tay :|, trong khi hệ máy Win SV - 2000 thì sợ gì trời :(

giangleloi
03-09-08, 07:20 PM
mèo ơi cái giao diện minh xài client vn cũng lệnh nè giúp nhé

Zenkira
07-09-08, 06:37 AM
Ôi trời =.=" , cái fix lệch dòng Zen đã up trong release đó ! Hiện nay ko nên sử dụng các Client VN hay USA vì tương đối cấu thành Client nó khá khác nhau !