PDA

View Full Version : Bản cập nhật Au Offline Số 7 ^^;

zorodn
28-05-08, 11:09 PM
CẬP NHẬT AUDITION OFFLINE VERSION 7 (LAST UPDATE OF ZORRODN)

! Danh sách bài hát được cập nhật !
>< Nhảy thường ><
Cadence - Bik chet lien 4
Chua bik 5 - Ladies
Chua bik 5 - Tonight
Four Mod - Life
Gloria Estefan - Conga
Gloria Estefan - Get On Your Feet
Gipsy Kings - Volare
Henxy - sweet candy
jeni - Let's Get Loud(Easy)
jeni - Dame me
jeni - Si Ya Se Acabo
Marc Anthony - I Need To Know
Marc Anthony - She's Been Good to Me
Santany - Smooth
Santany - The game of love
shakira - Un Poco de Amor
shakira - Hey you
Staff Girlz - Magic Love
Sacari - Maximum
Tortoise - nen-xi-o
Truong ham van - Beibi and Deer
XingLiao - Last Summer

<< BEAT UP >>
Chua bik 1 - Bik chet lien 1
Four Mod - Life
Chua bik 5 - Tonight
Rain - It's raining

>> One Two - Nhảy Một Hai <<
Chua bik 5 - Tonight
Staff Girlz - Magic Love
Wild Rose Thorn - Only you (easy)
Tortoise - nen-xi-o

Đầu tiên bạn down các file
1> DATA V7
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<a href='<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>'><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>>

2> Update Server V7
update_serverau_v7.rar - 0.09MB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

3> ABM(Cái nỳ băt buộc phải tải về, ko có sẵn ngoài quán đâu)
ABM V7 p1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ABM v7 p2

Hướng dẫn cập nhật (Cái ny thì chắc ai cũng thuộc cách làm goài ha ! )
Giải nén file update_serverau_v7.rar ra trong đó gồm 2 thư mục là Sound + Script
Copy 2 thư mục Sound và Script bỏ vào trong các thư mục của server Audition gồm !
AuditionGameServer (Sound+ script)
GameDBAgent (script)
itemdbserver (script)
LoginDBAgent (script)
MessengerDBAgent (Sript)
(Lưu ý là phải chép đè lên các thư mục Script + Sound trong server Au )
Tiếp theo giải nén file Data_v7.rar bỏ vào trong thư mục của audition
Cuối cùng là giải nén file ABM_V7_p1.rar và ABM_V7_p2.rar bỏ vào trong Au lun

Còn thiếu 1 số file TBM nữa nên Zorro sẽ nhờ Bé_Quậy up lên giùm !

Đây có lẽ là lần cuối cùng Zorro cập nhật Au vì hẻm còn máy tính mà quậy nữa ! Chuẩn bị lên 12 bị ép học goài ! Hy vọng mọi người sẽ tiếp tục phát triển thay Zorro để Au Off ko thua kém gì VTC trong một tương lai gần ! Zorro rất quý mọi người, cảm ơn mọi người đã ủng hộ và đóng góp ý kiến cho Zorro trong thời gian qua. Zorro sẽ ko quên đâu ! Nếu sau này có cơ hội Zorro sẽ quay lại diễn đàn ! Tạm biệt !
Lucky for all !

nghiamt
28-05-08, 11:47 PM
Bác này thi thoảng lên làm phát hay nhỉ!!!

huuduyen_05
29-05-08, 06:23 AM
Lại là những bài nhạc Thái nữa hả zorodn ? Lần trước mấy bài kia dỡ quá :D ko biết lần này thế nào đây.

Bé_Quậy
29-05-08, 12:21 PM
Lần này ông Zorrodn có mấy bài của bên tụi Brazin với Philippin nữa nghe cũng được lắm ! Còn mấy bài của Thái bỏ vô nghe tụi nó hát mắc cười qué , giống tiếng mấy thằng mọi rợ ! Chỉ có một số lỗi nhỏ chưa được khắc phục là ở bên Beatup và Một Hai (tui đang chỉnh) ! Và một số file TBM từ z010 - z017 (có 2 bài của Ưng Đại Vệ và 1 bài của Quang Vinh xài được còn lại .... Die sạch)
Mấy file TBM của ông Zorro còn thiếu (z020 - z029) !
Link download
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<(thd.xxx)>>

ABM v7 p3

ABM v7 p4

leonclaire
30-05-08, 09:17 AM
À bạn có thể up lên tool để tạo file .thd và .bdy được không.Hồi lúc trước mình thấy bạn zorodn nói là sẽ up lên phần mềm đó nhưng đến giờ này thì vẫn chưa thấy.Thank

hongky123
31-05-08, 06:29 PM
Đến giờ mình vẫn chưa hiểu được bạn zorodn lắm, không rõ bạn ấy sưu tầm hay làm được mấy cái file .bdy ấy nhưng dù sao cũng rất cảm ơn ban nhiều. Còn bạn Bé_Quậy cho mình hỏi về vụ add nhạc vào kiểu nhảy Beatup và Một Hai, mình đã làm tương tự như với kiểu nhảy bình thường nhưng add xong chọn nhạc bài A thì nhảy sang bài B, F1 thì dis hẳn ra desktop vần đề này mình đã có hỏi trước đây nhưng không ai vào giúp cả. Mong bạn hướng dẫn tận tình lỗi này.

Có 2 bài của Ưng Đại Vệ và 1 bài của Quang Vinh xài được còn lại. Bạn có thể up lên các file của hai bài này cho mình được kô cho lun cả file music.slk đã add sẵn 2 bài này giúp mình lun để đỡ phải chỉnh khớp total MODI.

hoangtung_88
02-06-08, 06:07 PM
Bọn VTC bựa quá lần cập nhật mới toàn nhạc nền cũ làm cho anh em không làm ăn được gì cả.

hongky123
03-06-08, 09:44 AM
chắc VTC biết có Au off nên tránh làm nhạc nền để tụi mình không chôm chỉa được.

tbviplaanh
05-06-08, 02:01 PM
anh zorodn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ơi . Em cầu xin anh đấy . Anh làm ơn cho mấy bài Beat Up thật khó bên nước ngoài đc kô . HU em kô miss lâu lắm rồi hicccc. Chơi off mà đc nhiều bài hay quá thể luôn . Anh giúp em với đc hem . Em cầu xin anh :( ;;)

Bé_Quậy
05-06-08, 05:52 PM
Mún có thì tự mà làm sao lại xin cái kiểu trời ơi thế ! Ko miss thì thoai ! Nhiều bài hay thì từ từ tụi tui mới làm được chứ ! Ông Zorrodn tạm thời hok còn lên diễn đàn nữa có xin cũng vô ích thôi !

LiKMaMa
07-06-08, 12:43 AM
Muốn có thì dễ thôi. chả có gì khó khăn cả. Tôi có đủ tất cả Au Onl nè . Muốn kiếm bài khó cỡ Tell Me Tell Me.. hoặc Cleopatra thì thoải mái ..... Ai có biết cái Au bây giờ mới ra mà Beat Up có nhạc LV5 ko vậy ? Có cả nhảy đôi Beat Up [ Techno party 1000 Tim] ... thấy quảng cáo nhiều mà ko hiểu Au đấy ở đâu ....;))

tbviplaanh
07-06-08, 03:52 PM
LiKMaMa anh làm ơn send cho em mấy file tbm của mấy bài khó đó đc kô . Thank anh nhiều

hongky123
11-06-08, 05:52 PM
ABM v7 p2

link die rồi ai đó down xong rồi up lại mình với

Bé_Quậy
12-06-08, 12:02 PM

Link vẫn tốt mà bạn ! Tui đã kiểm tra và tải thử vẫn OKie ! Bạn thử đổi sang quán khác xem sao !:look_down:

qwerttgb
22-06-08, 10:48 AM
Em chưa cập nhật bản 1,2,3,4,5,6 thì có thể cập nhật bản này được khogn6 vậy các pác.

Bé_Quậy
24-06-08, 03:31 PM
Vẫn có thể được như thường nhưng sẽ thiếu mấy file ABM của các bản cập nhật trước ^^; Bạn nên tải thêm các file ABM của các bản 3 -> 6 cho chắc ăn hoặc xem thử các file đó là gì rồi ra quán net copy của Au Vtc về bỏ vô :D

qwerttgb
25-06-08, 09:42 PM
pác ơi em đã cập nhật bản 3,4,5,6,7 lun nhưng nó vẩn bị lổi nhảy thường nửa chừng thì ngồi không nghe nhạc chơi đợi hết giờ .Nhảy beat up thì chọn bài này nó lại ra bài kia thế mới ác mà chọn bài please tell me why? 80 BPM thì nhạc nó chạy nhanh như 130-->140 BPM
Vào web mua thú thì đen thui.
Làm ơn nhanh chóng fix dùm em lổi trên

rayyan2006
04-07-08, 08:52 PM

Link này lỗi rồi kiểm tra lại giúp mình với.