PDA

View Full Version : [TLBB] Mong bạn nào biết Việt hóa chỗ này xin chỉ giúp với

Phamhuys
24-08-15, 03:21 AM
Có bạn nào biết VH mấy cái chỗ trong khung đỏ trong hình sau chỉ mình với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

rikudo
24-08-15, 03:26 AM
Lâu rồi thì fake võ hồn vs long văn mấy dòng này chỉnh ở file trong Config.AXP
file mở rộng việt hóa của Thần Khí gì đó. Tìm lại đi bạn.

Phamhuys
24-08-15, 09:18 AM
Thanks Rikudo nhưng phiên bản này mới nên trong file EquipExtraAttr.txt nó chỉ còn ID ko thấy VH ở đâu nữa

Có bạn nào biết ko chỉ mình VH với

vocweb
24-08-15, 09:34 AM
SuperTooltip

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

rikudo
24-08-15, 10:31 AM
À. vậy ra cái này nằm cùng chỗ vs cái điêu văn luôn à.
Chưa tải bản này nên k rõ .

Phamhuys
24-08-15, 11:14 AM
Thanks Rikudo và vocweb

Client akiem9x Share SuperTooltip đổi sang wulincharts mình tìm hoài nò chỉ có giúp hiện thị thôi còn Việt hóa thì mình ko tìm ra dc cái dòng để Việt hóa nó

Sói Đẹp Trai
24-08-15, 01:58 PM
Cách củ chuối là EquipExtra và EquipBase còn cách cao hơn thì tránh xa file đó ra càng xa càng tốt. Bản mới bọn tàu nó bắt đầu đụng chạm đến cái không dùng 2 thứ này để làm điêu văn rồi đó. Tinh mắt thấy ngay.
P/s: Dạo này cao thủ bắt đầu nhiều lên, không biết có thể quay về thời kỳ của TLBB thời 2011-2012 không nhỉ :D

akiem9x
24-08-15, 02:22 PM
Ðúng thật là nằm ở trong wulincharts (SuperTooltip) nhưng nó khai báo ở file khác v.v.v nhằm trá hàng nhiều thứ. Muốn VH nó thì chịu khó xem hết trong Interface cho thuộc lòng :)) rồi edit lại. Nếu có Interface VH 100% rồi thì bê qua khoảng ~~350 thư mục của em này là đủ. Tính ra làm cả buổi là xong VH......Còn em Server nữa gom góp nữa là xong.