PDA

View Full Version : [TLBB] trợ giúp VH

anhbendoiem20
23-08-15, 08:07 PM
tro giup add thu cuoi va pet + chuc npc moi

thoigian07
23-08-15, 09:52 PM
cho em hỏi với em làm theo các bước rồi nhưng khi save song mở lên lại thí nó hiện toàn dấu ??
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thoigian07
24-08-15, 07:54 AM
upppppppppppppp pro chỉ giúp với

thienphuc86
24-08-15, 11:40 AM
Convert sai kiểu thôi , khi new 1 tab notpad ++ trước tiên hãy chuyển nó về kiểu Windowns - 1252 rồi sao đó hãy copy mọi thứ sang nhé bạn.

thoigian07
24-08-15, 01:16 PM
Convert sai kiểu thôi , khi new 1 tab notpad ++ trước tiên hãy chuyển nó về kiểu Windowns - 1252 rồi sao đó hãy copy mọi thứ sang nhé bạn.
mình làm rồi chuyển qua 1252 thư qua 1258 luôn cũng ko được lúc save song vởi lên nó lại về mã ANSI
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhbendoiem20
24-08-15, 10:13 PM
mình làm rồi chuyển qua 1252 thư qua 1258 luôn cũng ko được lúc save song vởi lên nó lại về mã ANSI

bạn temw qua yahoo minh : anhbendoiem

mình trợ bạn phần đó , bạn trợ giúp mịnh lại vh phần khác nhé :|:|:|:|:|

thoigian07
24-08-15, 10:25 PM
bạn temw qua yahoo minh : anhbendoiem

mình trợ bạn phần đó , bạn trợ giúp mịnh lại vh phần khác nhé :|:|:|:|:|

ok cậu tks trước nhé 30 charrr