PDA

View Full Version : Mình đã qua đươc BHBC rùi ^^

thanhduyak
24-05-08, 07:31 AM
mình đã qua BHBC rùi ma có đem hình lên óp chơi mà sao không óp lên được thế này chán wa

thanhduyak
24-05-08, 07:34 AM
ai chỉ mình cách óp ảnh lên với mình click vào "bỏ hình ảnh vào bài" mà không hiện gì lên hết chán....

cá mập xám
24-05-08, 04:58 PM
Cái nút bỏ hình vào bài đó có tác dụng với link dẫn đến ảnh của bạn thui!
Bạn upload ảnh lên 1 host nào đó như photobucket hoặc imageshack.us rồi lấy cái dòng DirectLink (có dạng ...IMG001.JPG) rồi paste vào "Bỏ hình.." là đc thui mà bạn!
Mà nhân tiện bản chỉ luôn mọi người cách sang BH đi!

thanhduyak
24-05-08, 07:27 PM
Đươc thui trong lúc chờ MT đưa thuyền phu qua Huyền Bột mình sẽ chỉ các ban qua BHBC theo cách chỉnh tọa độ nhé, các bạn vào rjxhgame trong SQL vào chỗ TBL_Char làm như đăng kí tài khoản đó, rùi chỉnh tọa độ X:1801, Y:-796, Z:15 còn 1 muc sau phần tọa độ Z (liền sau muc Z nha) bạn chỉnh lại là 5001 (các bạn có thể chỉnh bất cứ nhân vật nào mà bạn chọn) rùi vào game chơi binh thường khi vào sẽ thấy lỗi Erro MAP 5001 nhưng không sao cứ OK rùi chờ thì vào được thui chúc may mắncảm thấy có ích thì thank cái nha ^^

thanhduyak
24-05-08, 07:39 PM
ah quên cái này mún qua được các pác phải cài thành công server 4.1 nhan và phải cập nhập TBL_NPC server MT cập nhâp nhan không thì không có quái cũng không có NPC nữa, và NPC trong BH cũng chưa bán đồ chưa nhiệm vụ các bạn chỉ đánh quái được thui.

cá mập xám
25-05-08, 10:35 AM
hjk, cám ơn khích lệ cái, thực ra sao có cái cách đơn giản này mà sao mình ko nghĩ ra nhỉ, edit tọa độ, :)).
Chán mình quá đi mất!

KELAMAT
25-05-08, 10:36 AM
tui nhớ là bản BHBC của mt có add Phù qua BHBC trong shop mà

cá mập xám
25-05-08, 10:37 AM
quan trọng là ko ai bảo ai, mà cũng ko ai biết cái phù nó bán ở đâu, tên nó viết ra làm sao cả ???