PDA

View Full Version : [Share] Hạng Vũ - 项羽ol

Double.T
18-08-15, 07:23 AM
Download
Google <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lưu ý : Yêu Cầu Win 64b. Đã test trên Win 7. Win khác chưa biết

Hướng Dẫn
Giải nén và chạy lần lượt theo thứ tự

Thông Tin
MySQL root / 123456

Demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhokvip43
18-08-15, 08:15 AM
Yêu cầu cấu hình cao k bác, thấy 64Bit là thấy hơi cao r :D

Double.T
18-08-15, 08:51 AM
Yêu cầu cấu hình cao k bác, thấy 64Bit là thấy hơi cao r :D

Cũng bình thường. Ram 4GB chơi ổn.

quan2051993
18-08-15, 08:56 AM
VPS RAM 2GB 64Bit chạy đc sv không ?

BeMeGame
18-08-15, 09:41 AM
có 1 con virut nằm ở Web\ad\9.php :-h

hikajaku07
18-08-15, 09:49 AM
tạo acc chỗ nào bác ơi???? tìm mãi mà ko thấy. trong trang web có chỗ tạo acc nhưng nhấn vô lại ra trang onl '!

nhtlquan
18-08-15, 09:59 AM
Sao mình tải về, chạy dc SV rồi. NHưng k đăng ký dc tk, không biết ở đâu cả. Client game cũng k chạy dc

Double.T
18-08-15, 12:13 PM
có 1 con virut nằm ở Web\ad\9.php :-h
Đã chơi game của Tàu thì tập sống với lũ đi. 10 game thì 6-7 game có virus. Còn sợ thì ko ai bắt bạn chơi cả.

tạo acc chỗ nào bác ơi???? tìm mãi mà ko thấy. trong trang web có chỗ tạo acc nhưng nhấn vô lại ra trang onl '!

Sao mình tải về, chạy dc SV rồi. NHưng k đăng ký dc tk, không biết ở đâu cả. Client game cũng k chạy dc

Nếu dùng chrome thì dịch trang web ra, Để ý phía bên phải ở trên cùng có chỗ đăng ký đó bạn.
Client ko chạy được thì nhiều nguyên nhân lắm. Nếu chưa cài font TQ thì cài thử xem.

BeMeGame
18-08-15, 01:36 PM
hd cụ thể cho dể làm thớt ơi....

tututu12
18-08-15, 01:46 PM
game này khó chơi wá, camera chạy đủ kiểu choáng cả đầu

Double.T
18-08-15, 01:54 PM
hd cụ thể cho dể làm thớt ơi....

Còn gì đơn giản hơn nữa đâu mà hướng dẫn. Chạy game theo thứ tự
[1] Để bật Server
[2] Để vào web đăng ký
[3] Để bật Client
[4] Để tắt Server

Ai có khúc mắc gì ở client thì thử cài đặt file dxweb-11.exe và đổi font China xem.
Ai không reg được account thì dùng acc có lưu sẵn lúc đăng nhập vào game. Vào xóa nhân vật đi rồi tạo mới.
Vàng bạc châu báu, thông tin nhân vật dùng Navicat ~> root / 123456 ~> db_nmir_game_0 ~> t_role

LuongITvn
18-08-15, 03:01 PM
ko biết con dell 15 3537 già của mình chạy được ko. ham hố nên kéo thử phát
:D

ochohieucac123
18-08-15, 04:24 PM
Đã chơi game của Tàu thì tập sống với lũ đi. 10 game thì 6-7 game có virus. Còn sợ thì ko ai bắt bạn chơi cả.

Nếu dùng chrome thì dịch trang web ra, Để ý phía bên phải ở trên cùng có chỗ đăng ký đó bạn.
Client ko chạy được thì nhiều nguyên nhân lắm. Nếu chưa cài font TQ thì cài thử xem.

nhui đó ăn thua gì với sever ngạo tuyết jx (hình như thớt vừa cài win ) =))=))=))

Double.T
18-08-15, 07:22 PM
(hình như thớt vừa cài win ) =))=))=))

Mới ghost lại máy 2 hôm trước thôi. Lâu lắm rồi ko nhớ cài win là cái gì nữa. Cái đĩa win cũng trang trí vào vành xe đạp rồi.

nhtlquan
18-08-15, 10:20 PM
Mình chạy client lỗi nè

LuongITvn
18-08-15, 10:24 PM
Mình chạy client lỗi nè

CreateIOCPWorkThread: 000024d4
╘÷╝╙╖■╬±╞≈└α╨═:4,ID:405, IsActive:false
CreateIOCPWorkThread: 00001eb0
╘÷╝╙╖■╬±╞≈└α╨═:3,ID:302, IsActive:false

CreateIOCPWorkThread: 0000298c
╘÷╝╙╖■╬±╞≈└α╨═:5,ID:500, IsActive:false
CreateIOCPWorkThread: 00001d4c
╘÷╝╙╖■╬±╞≈└α╨═:2,ID:202, IsActive:false

cudacx12
19-08-15, 04:29 PM
Cho mình hỏi sao không kết nối được navicat bạn. Mình kết nối nó bào lỗi 2013 : lost connect.... during qwery

cudacx12
19-08-15, 04:55 PM
yeah cuối cùng cũng mò ra :3 ;))

MU_TITA
20-08-15, 10:16 AM
giúp mình fix lỗi nầy với các bạn sevrer ko chạy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

matrixvn
20-08-15, 10:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chưa cài tiếng Hoa

Double.T
20-08-15, 11:11 AM

Nó báo false kệ nó

Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

MU_TITA
20-08-15, 07:57 PM
chình goc nhìn camera sao thế mấy bạn , ai có Patch eng hoặc viet không :d .......:-/