PDA

View Full Version : [Gunny] xin các pro chỉ cách fix lỗi ở gunny 5.5

boydtc
17-08-15, 12:11 PM
em cứ đăng ký xong chơi lên lv load lại là nó lại về lv 1 xem ở road nó báo đỏ như này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh nào biết chỉ em với ạ trong game nó báo nhân vật chưa đủ lv 2 nhưng trc đó em có chơi lên lv 2 rồi

choiem1lan2
19-08-15, 09:37 AM
em cứ đăng ký xong chơi lên lv load lại là nó lại về lv 1 xem ở road nó báo đỏ như này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
anh nào biết chỉ em với ạ trong game nó báo nhân vật chưa đủ lv 2 nhưng trc đó em có chơi lên lv 2 rồi

Update Player-Không lưu thần chưởng

boydtc
19-08-15, 10:23 AM
Update Player-Không lưu thần chưởng

pro gợi ý chút về cách sửa ko ạ :(

choiem1lan2
19-08-15, 11:15 AM
pro gợi ý chút về cách sửa ko ạ :(

Mình k pro
Lỗi này do nhiều thứ lắm

boydtc
19-08-15, 09:38 PM
Mình k pro
Lỗi này do nhiều thứ lắm

vậy bạn có thể gợi ý cho mình chút đc ko? mình ng mới còn gà mờ mong bạn chỉ bảo

phamtuanduongg
23-08-15, 10:08 AM

lỗi lưu đồ....................................

boydtc
23-08-15, 03:46 PM
lỗi lưu đồ....................................

mong bạn chỉ giáo làm sao để fix ạ?