PDA

View Full Version : [JX] Script Khu Vực Luyện Công Từ 10 - > 80 jxlinux

MrHarryPotter
16-08-15, 10:39 AM
Script Khu Vực Luyện Công Từ 10 - > 80 jxlinux

ai có cho mình xin với 8->8->

wermanhme1990
16-08-15, 11:08 AM
Bạn tham khảo rồi chỉnh sửa cho phù hợp:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
không thì dựa vào script xa phụ để viết tương tự, dễ chứ không khó.

MrHarryPotter
16-08-15, 11:14 AM
Bạn tham khảo rồi chỉnh sửa cho phù hợp:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
không thì dựa vào script xa phụ để viết tương tự, dễ chứ không khó.

cảm ơn bạn nhưng cái này của win mà mình đem về linux dc hoq bạn :(

wermanhme1990
16-08-15, 11:41 AM
cảm ơn bạn nhưng cái này của win mà mình đem về linux dc hoq bạn :(
Tức là bạn xin luôn cái script viết sẳn để về nén vào là chạy luôn à, vậy mình không giúp được rồi, tưởng bạn biết viết script lua thì có thể dựa vào script của xa phụ( di chuyển giữa các thành thị, môn phái, thôn trấn) để viết cho map luyện công.
Cái này viết dễ không khó mình chỉ gợi ý, còn viết thế nào là tùy bạn.
tìm hiểu về script trong jx ở đây:

bthhhz
16-08-15, 12:32 PM
Tức là bạn xin luôn cái script viết sẳn để về nén vào là chạy luôn à, vậy mình không giúp được rồi, tưởng bạn biết viết script lua thì có thể dựa vào script của xa phụ( di chuyển giữa các thành thị, môn phái, thôn trấn) để viết cho map luyện công.
Cái này viết dễ không khó mình chỉ gợi ý, còn viết thế nào là tùy bạn.
tìm hiểu về script trong jx ở đây:

Cẩn thận có ngày bị cắn nha bạn, nguy hiểm lắm đấy :)))