PDA

View Full Version : PW server 1.3.6 (hướng dẫn phim)

gunbound1012
19-05-08, 11:29 AM
Theo nguyện vọng của anh em hôm nay tớ upload phim hướng dẫn đầy đủ cách tạo 1 server Thế giới hoàn my ver:1.3.6
từ việc cài đặt các soft , linux đến đăng ký acc, tạo nhân vật........
cứ theo phim mà làm:smile:
link1 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link2 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
WinSCP+SSH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
không làm dc nữa thì tớ cũng hết cách

nghiamt
19-05-08, 12:01 PM
Để dow về xem sao . Thank bạn nhé

nghiamt
19-05-08, 12:06 PM
Tin buồn là sai pass mới chán chứ

gunbound1012
19-05-08, 12:14 PM
copy pass chứ đừng gõ pass lại thử coi nào

nghiamt
19-05-08, 04:52 PM
Thank ! Đã được. hì hì! CẢm ơn bạn nhé

nghiamt
19-05-08, 05:30 PM
Vậy còn link server 1.3.6 có ko bạn. Cho mình xin với

SaoPaulo1
19-05-08, 05:58 PM
server :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Path :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đầu tiên down về cài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cứ Next-Next-Next..Finish
Sau đó vào lại web sẽ thấy thế này
File name: 宝贝猪版1.3.6-sp2.rar
Size: 235.9 MB
Publish date: 2008-04-30 07:44:17 UTC
Preview: Preview
Download link: Download Please install or upgrade RaySource first
(Please install or upgrade RaySource first) Được Thay bằng chữ "宝贝猪版1.3.6-sp2.rar" Nhấp chuột dô là down
Chú ý :cái này down trực tiếp trên web nên ko tắt web

gunbound1012
19-05-08, 06:12 PM
Đúng đó cứ down cái server của saopalo1 và làm theo hướng dẫn như thế
hiện giờ tớ đã có server PW 1.3.9 khi nào rảnh sẽ up lên cho anh em
giờ đang bận hoàn thiện nốt cái server cabal

AnhLords
19-05-08, 07:04 PM
1.3.9 có gì mới không GB ơi?
.............................................

gunbound1012
19-05-08, 08:32 PM
1..3.9 sẽ y như phiên bản tiếp theo cua DEC
skill mới cho các tộc,tu chân mới( có hẳn Q tu chân mới chứ ko nhu 1.3.6 la minh tự add cấp TC cho nhân vật)...
đợi bon DEC no nâng cấp len lại lấy cái việt hóa của nó
giờ toàn chữ tàu mò 2 hôm nay rui mà vẫn ko song hết mấy cái Q mới
nếu chép patch việt hóa của 1.3.5 DEC vao sẽ bị lỗi
còn minh thú thành, longcung,phieu dieu thành thì 1.3.6 cũng có

AnhLords
19-05-08, 10:35 PM
GB kiếm ở đâu thế? có link down bản đó không share cho mọi người đi.

SaoPaulo1
19-05-08, 10:48 PM
Ve đã kêu phượng đã nở và gunbound1012 đã share cho chúng ta hướng dẫn đầy đủ. Đây là các tool để set up cái TGHM này
1-SSH Secure Shell Client (google.com.vn---search) Dung lượng 5MB
2-WinSCP (google.com.vn---search) Dung lượng 4MB
3-VMware Workstation (google.com.vn---search) Dung lượng 350MB
4-Linux Fedore code 5( cái này chịu hổng tìm ra chịu khó ra software mua cái 1DVD ah)
5-MSSL 4 (google.com.vn---search)

nghiamt
19-05-08, 11:00 PM
Các bạn cho hỏi RAm 512 Vga 128 liệu có cài đc ko vậy

nghiamt
19-05-08, 11:06 PM
Ve đã kêu phượng đã nở và gunbound1012 đã share cho chúng ta hướng dẫn đầy đủ. Đây là các tool để set up cái TGHM này
1-SSH Secure Shell Client (google.com.vn---search) Dung lượng 5MB
2-WinSCP (google.com.vn---search) Dung lượng 4MB
3-VMware Workstation (google.com.vn---search) Dung lượng 350MB
4-Linux Fedore code 5( cái này chịu hổng tìm ra chịu khó ra software mua cái 1DVD ah)
5-MSSL 4 (google.com.vn---search)

Cho link luôn đi bạn. Thank trước

SaoPaulo1
20-05-08, 12:45 AM
quái thiệt , cả 2 link down đến 30% là đứng im,ai down về rôi post lại cái , đown đc chết liền

SaoPaulo1
20-05-08, 12:51 AM
Dạ không á hỉ, Ram 1BG còn dựt lên dựt xuống. 512 thì thui:big_smile:

baoden
20-05-08, 09:47 AM

Được
1 máy chạy Sever và 1 máy chạy client :big_smile:

nghiamt
20-05-08, 09:53 AM
Được
1 máy chạy Sever và 1 máy chạy client :big_smile:

hjxhjx! Nhưng mình đâu biết chạy mạng LAN đâu bạn

gunbound1012
20-05-08, 11:03 AM
ram 4gb thì load (server)dc toàn bộ phụ bản ,client , 1gb chỉ load dc sever, client

Zell Dinch
20-05-08, 11:34 AM
Hey, cái client fải patch thế nào nhỉ. Trong files server có patch client, tớ chép elementclient, gshop và element.data vẫn ko connect vào đc!

SaoPaulo1
20-05-08, 02:24 PM
file Path đó copy paste vào Client đó cha ơi, nhưng quan trọng nhất bay giờ là các tool, tìm ko ra:
1-SSH Secure Shell Client + 2-WinSCP = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3-VMware Workstation 6.0 Dung lượng 92MB Mua ngoài soft
4-Linux ubuntu v7.10 2007 Mua ngoài soft
5-Ngoài ra cần SQL server 2000 ( ai cũng có roài hen) và 1 bản update SQL server 2000 sp4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
Đã down hướng dẫn full roài,tool cũng có đầy đủ anh em test đi nào :surrender:

gunbound1012
20-05-08, 02:52 PM
bài hướng dẫn trên sử dụng ubuntu v7.10 2007
sài fedora 5 cung dc ai bao cài hết vào thì chẳng nặng
nói trung sai distro linux nao chang nhu nhau

flygon
20-05-08, 04:25 PM
thế mà ông saopaulo giết tôi rồi :(( , làm ra ngoài mua 5 cái cd fedora core 5 :((...... aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

thientruongdx
20-05-08, 04:31 PM
Tui dùng Ubuntu 8.04 công toi ko dùng đc đang load cai Ubuntu 7.10
Mà Gunbound1210 dùng bản Ubuntu 7.10 sever hay là bản Ubuntu 7.10 desktop vậy

nghiamt
20-05-08, 05:04 PM
"Ubuntu 7.10 sever" bác ko để ý trog phim gunbound dùng bản này ak

SaoPaulo1
20-05-08, 06:34 PM
thế mà ông saopaulo giết tôi rồi :(( , làm ra ngoài mua 5 cái cd fedora core 5 :((...... aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Tui cũng sém như ông , may quen với Software nên mượn đĩa free.hehehe

nhatdao
20-05-08, 08:22 PM
pác nào DL được hướng dẩn làm ơn up lên hot khác dùm mình , mình DL từ sáng đến giờ vẩn ko dc, nữa chùng là đứt.
hoặc ai có lòng tốt gửi qua mail dùm mình
Ubuntu 7.10 sever có mấy CD có web Dl ko
Thanks nhiều
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zell Dinch
20-05-08, 09:26 PM
Trời đất, lên ubuntu down 8.04 về xài đc tất. Y chang mà optimize còn tốt hơn ! Sao cứ fải rặp khuôn theo những gì ngừoi khác làm thía nhỉ. >_< Mà mún 7.10 lên ubuntu.com cũng có.

SaoPaulo1
20-05-08, 09:37 PM
Trời đất, lên ubuntu down 8.04 về xài đc tất. Y chang mà optimize còn tốt hơn ! Sao cứ fải rặp khuôn theo những gì ngừoi khác làm thía nhỉ. >_< Mà mún 7.10 lên ubuntu.com cũng có.
Giỏi quá hen,theo tui nên làm theo khuông khổ chỉ định khi nào pro rồi thì chỉnh sửa hay dùng phần mềm khác cũng đc
HÔNG BÍT NÍN ĐI NGHE

Zell Dinch
21-05-08, 06:35 AM
Đúng, SaoPaulo, tui thix nhất câu chữ đỏ của ông. Ông nên nín đi mà nhìn người khác là tốt nhất. Tốt nhất để làm 1 server thì có chút kiến thức cơ bản đi. Cứ ngó người khác y chang mà làm thì chỉ làm ra cái đồ bỏ!

nhatdao
21-05-08, 10:29 AM
Theo nguyện vọng của anh em hôm nay tớ upload phim hướng dẫn đầy đủ cách tạo 1 server Thế giới hoàn my ver:1.3.6
từ việc cài đặt các soft , linux đến đăng ký acc, tạo nhân vật........
cứ theo phim mà làm:smile:
link1 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link2 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
WinSCP+SSH : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
không làm dc nữa thì tớ cũng hết cách

Download Hướng dẩn cả 2 ngày liền vẩn ko dc, nữa đường là đứt mà ko ai up lên hót khác dùm tui 1 cái
:oh::oh::oh:

SaoPaulo1
21-05-08, 11:52 AM
Kinh Nghiệm down bằng IDM: nếu down bằng web mediafire thì tốt nhất nên chịu khó đăng kí cái acc rồi Log In rồi down.Khi down để nguyên trang web đó đừng tắt, và chỉnh Options trong IDM : chọn conecting....chọn cái port là 1 .Nhấp thêm vào cái add ,chọn 1 bên là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,bên kia gõ 10.0.0.2(đây là ip mặc định của route-tùy route nữa) OK,down thoải mái trừ thứ 7 & chủ nhật

flygon
21-05-08, 12:53 PM
he he , hum wa ra hàng game lởm down cái HD trên mediafire nó chạy thì` cu' khoảng <10kb/s đến 99,85% thì nó đứt mạng =)) ... buồn ko tả siết .... hum nay ra hero cyber trong bách khoa đown mất có 3p' :)) đường truyền cáp quang của FPT có khác :)) , theo tui nghĩ thì do đường truyền ko ổn định chứ nếu bạn có đường truyền ngon thì chả cần làm ri` cả với cái IDM đâu :|

gunbound1012
21-05-08, 01:13 PM
Download trên mediafire sử dụng IDM 5.12 còn sử dụng 5.11 thì bị lỗi 99.99%
do mediafire ko cho phép chia nhỏ file ra để down còn nếu dùng <<5.11 để connect=1 thà ko dùng hỗ trợ còn hơn

thientruongdx
21-05-08, 05:44 PM
Gunbound cho mình hỏi chút. Trong bài hướng dẫn mình thấy Gunbound tạo DB là "passport" nhưng sao minh load sever thì trong đó ko có db nào là passport vậy
Gunbound có thể share cho mình cái DB của bạn đc ko?

AnhLords
21-05-08, 11:15 PM
database name là đo mình đặt chứ cần gì phải share.

gunbound1012
21-05-08, 11:30 PM
mở file table.xml có đoạn
<!-- MSSQL -->
<driver name="com.microsoft.jdbc.sqlserver.SQLServerDriver"/>
<connection name="auth0" password="123456" poolsize="8" url="jdbc:microsoft:sqlserver://dbserver:1433;databasename=passport" username="sa"/>

passport là do mình đặt( thích dặt là gì chẳng dc)
username :sa
pass: sapasss
dbserver= ipwindows( config file host dbserver=ipwindows)
(config file host gmserver= ip linux)

SaoPaulo1
21-05-08, 11:52 PM
mở file table.xml có đoạn
<!-- MSSQL -->
<driver name="com.microsoft.jdbc.sqlserver.SQLServerDriver"/>
<connection name="auth0" password="123456" poolsize="8" url="jdbc:microsoft:sqlserver://dbserver:1433;databasename=passport" username="sa"/>

passport là do mình đặt( thích dặt là gì chẳng dc)
username :sa
pass: sapasss
dbserver= ipwindows( config file host dbserver=ipwindows)
(config file host gmserver= ip linux)
Ko hiểu đc,ông ra Y!H đi tui online cả đêm nay nè

Zell Dinch
22-05-08, 09:07 AM
<!-- MSSQL -->
<driver name="com.microsoft.jdbc.sqlserver.SQLServerDriver "/>

Nếu bạn làm theo guide của TQ từ đầu thì database năm là wmsj đó, nói chung cái này tùy theo bạn đặt dbname là gì thoai. Nhớ là khi up file host trong thư mục etc lên thì vào chỉnh lại dbserver = ip windows. Nói chung tất cả những gì liên quan tới MSSQL là tống về IP Windows hết! Còn cái password là password bạn đã đặt khi cài MSSQL

À để tối ưu hóa hoạt động trên VMWare thì nên cài VMTools vô hén!

@gunbound: bác nè, mới down hd của bác xong, sao những lúc cài đặt hay copy pác ko stop cái recorder lại đi, roài khi nào nó chép xong thì mở lại. Để vậy dung lượng cao khiếp!

gunbound1012
22-05-08, 10:08 AM
à tiện đây mình hỏi có ai dang test server Cabal ko
mình đã run dc server và clien kết nối dc rùi nhưng cứ vào chỗ move là bay từ trong game ra destop luôn có thể do lỗi tọa độ ai biết cách fix xin chi giáo

Zell Dinch
22-05-08, 10:56 AM
A, pác Gun đây em hỏi lun. Pác cho em xin cái patch client của pác đc ko (element.data,gshop.data). Em chép patch của 1.3.6sp1 vào nó toàn tiếng tàu (tên npc, vật dụng)!

nghiamt
22-05-08, 11:25 AM
à tiện đây mình hỏi có ai dang test server Cabal ko
mình đã run dc server và clien kết nối dc rùi nhưng cứ vào chỗ move là bay từ trong game ra destop luôn có thể do lỗi tọa độ ai biết cách fix xin chi giáo

bác nên up lên cho anh em cùng test như vậy sẽ dễ sử lý hơn đó.

Zell Dinch
22-05-08, 12:55 PM
À, pác gun có xml nào tốt cho GM share cho anh em với. Tớ có mỗi cái archer thoai!

flygon
22-05-08, 01:26 PM
cho tui hỏi cái processe của VMware có nhất thiết phải để là "two" ko . bởi vì khi tui chuyển sang "two" thì nó như thế này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ko power on đc:amazed:có ai giùm tui cái này phải làm sao ko ::sad::sad::sad:

Zell Dinch
22-05-08, 01:28 PM
Ko, bạn cứ để là one đi. Khi nào có ít nhất 2 cpu (dual core ) hay chạy HT thì hẵn để 2. mà memory bạn set thế kia thì chết roài!

Hãy Đợi Đấy
22-05-08, 01:58 PM
thích ghê mà nhìn cấu hình máy yêu cầu thì chịu thua

thientruongdx
22-05-08, 02:43 PM
Gunbound cho mình hỏi chút
Mình cài Ubuntu đến đoạn nhập User sever vào thì mình nhập đúng User lúc trước đặt nhưng mà khi Enter xuống bắt nhập password thì mình ko thể nào nhập đc pass
Với lại mình thấy trong film hướng dẫn Gunbound đâu có nhập password

gunbound1012
22-05-08, 03:19 PM
co nhap pass do
sau khi dien user bấm enter
password : nhap pass của bạn vao rùi bấm enter no ko hiện cái gì đâu

nghiamt
22-05-08, 04:05 PM
Mình ngại Download quá. Có bác nào download đc rồi và ghi vào DVD xog send cho mình mình sẽ gửi tiền đc chứ

Zell Dinch
22-05-08, 07:43 PM
À, nếu đc b ác up lại cái fix minh thú thành đi

thientruongdx
23-05-08, 11:59 AM
co nhap pass do
sau khi dien user bấm enter
password : nhap pass của bạn vao rùi bấm enter no ko hiện cái gì đâu

Mình điền User xong Enter xuống nhập pass nhưng mà ko nhập đc
Mình đánh bàn phím chẳng hiện ra cái gì cả
Enter thì báo Login sai

Zell Dinch
23-05-08, 01:44 PM
Nè. Bạn nhập trên màn hình sẽ ko hiện gì nhưng trên thực tế, ubuntu vẫn đang nhận pass của bạn. Cứ nhập xong pass roài ấn enter, nó sẽ đăng nhập vào. Bởi vậy khi đăng nhập thì nhìn chầm chầm vô bàn phím mà nhấn cho đúng.

thientruongdx
23-05-08, 02:37 PM
Nè. Bạn nhập trên màn hình sẽ ko hiện gì nhưng trên thực tế, ubuntu vẫn đang nhận pass của bạn. Cứ nhập xong pass roài ấn enter, nó sẽ đăng nhập vào. Bởi vậy khi đăng nhập thì nhìn chầm chầm vô bàn phím mà nhấn cho đúng.

Nhưng mình nhập đúng pass vào thì nó báo Login sai mà
Đã nhập đi nhập lại nhiều lần

flygon
23-05-08, 02:39 PM
trong phần etc ý , khi mình chỉnh lại thành ipwindow của table.xml và host rùi xong thì làm j` nữa , :-?? , ko hiểu khái niệm up host là cái j nữa vì tui toàn restore trực tiếp từ file restore trong các game off khác ah :(

gunbound1012
23-05-08, 02:52 PM
to : thientruongdx
đảm bảo bạ sai pass
nếu dúng pass thì luc nào cũng connect dc
nếu cần thì pm minh YM: duc_hieu101
minh mở home sever share luon cho bản Ubuntu da cài sẵn chi việc cài VMWare là chay dc thích config IP tuui config luon cho

nghiamt
23-05-08, 05:05 PM
Cái Patch mình dow về có 1 file là "elements.data" và 1 folder tiếng TQ. patch như nào vậy các bạn. hay cứ chép file + folder đó vô Client là đc

nghiamt
23-05-08, 05:21 PM
Tiện thể cho anh em link Ubuntu 7.10 server nè. Ai chưa có thì dow về mà dùng nhé

Zell Dinch
23-05-08, 06:21 PM
No, 1 lời khuyên chân thành là đừng khùng mà download = cái mirror đó! Xài torrent down, bảo đảm speed cực tốt! Tui up 2 files torrent của 8.04 và 7.10 lên lun cho nà. Sẵn nói lun bác nào mới cài ubuntu thì cài lun bản 8.04 đi. Benchmark coi bộ tốt hơn 7.10 đó!

Link files torrent: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@nghiamt: Bạn khỏi phải down về cái patch kia. Trong file 1.3.6sp2 có 1 cái rar tên 完美136端客户端补丁.rar, nó là patch đó, giải nén ra. Ở đây có vài phương án cho bạn chọn khi patch client:
1/ Để chạy 1 cách hoàn hảo, chép đè nguyên thư mục element qua bên client TGHM DEC
2/ Nếu bạn cần tiếng Việt hoàn toàn, chấp nhận hi sinh 1 số thứ của 1.3.6 thì vào thư mục element/data của patch, xóa file elements.data đi. Sau đó, chép toàn bộ patch wa client TGHM DEC. Tuy nhiên với phương án này, tên item trong túi càn khôn vẫn là tiếng tàu
3/ Nếu bạn muốn tên item trong túi càn khôn là tiếng VIệt lun thì xóa thư mục data (trong element) của patch. Sau đó chép patch qua client TGHCM DEC.Sau đó bạn xài WinSCP connect wa bên linux, vào thư mục /server/gamed/config sau đó upload file gshop.data bên thư mục element/data của client TGHM DEC sang linux. Nó hỏi overwrite thì overwrite lun. Sau đó chạy server, connect vào game. Bạn vào túi càn khôn sẽ thấy y chang của VN

nghiamt
23-05-08, 07:38 PM
@Zell Dinch file 完美136端客户端补丁.rar của mình trong server bị lỗi bạn ơi. và theo bạn làm theo cách nào thì hay nhất

Zell Dinch
24-05-08, 06:43 AM
Nếu bạn down nguyên file lớn thành công thì sao file đó lỗi đc. Chắc tại bạn chưa chuyển lang sang Chinese thoai. Vào Control Panel -> Regional... -> Adavanced -> Chinese PRC. Sau đó apply roài khởi độnng lại máy

Cách nào là tùy bạn. Nếu bạn chấp nhận đc item name , tên npc là tiếng tàu thì cứ chép hết patch là ok

SaoPaulo1
24-05-08, 11:37 AM
Vậy cài TGHM phải cài font china ah.sao tớ coi hương dẫn lúc đặt tên daba là passport-rồi lưu vào ví dụ D:/TGHM/DATABASE(cái này tự tạo ra ah) sau đó lúc retrose,thấy ông chọn file gì đó mà tìm trong sever ko thấy

nghiamt
24-05-08, 12:04 PM
cái HD này mình thấy ko đầy đủ. Có nhiều bước qua loa quá ko hiểu rõ hết đc.

Zell Dinch
24-05-08, 12:20 PM
@nghiamt: Thì có gì ko hiểu cứ hỏi
@SauPaulo: ko cần cài font TQ để chạy server. Tuy nhiên phần lớn các files PW đều là tiếng Hoa. Nếu bạn ko chuyển wa tiếng Hoa thì dễ mắc những lỗi hỏng hóc liên wan tới font chữ như khi extract files. Do vậy tốt nhất nên cài bộ font east asian và chuyển non-unicode sang Chinese PRC.
Về việc restore db thì bạn mở Query Analyzer lên (có trong bộ SQLServer). Cái combobox ở bên trên chuyển sang db passport. Roài vào trong thư mục bạn extract server, có 1 thư mục tên MSSQL. Mở file mssql_table.sql trong đó ra, chép wa SQL Analyzer, bấm F5. Sau đó xóa hết bên SQL Analyzer, mở lun file mssql_stored_procedure.sql, chép wa SQL Analyzer roài bấm F5. Roài đó, db xong gòi

bacnam7287
24-05-08, 01:03 PM
Cho mình hỏi chút nhé:
Mình cài xong Ubuntu rùi, khi conect vào bằng WinSCP nó báo Network error: Connection refused
Có ai biết sửa ko chỉ mình với.
Còn 1 vấn đề nữa, khi retore Database sao mình ko tìm thấy file để retore nhỉ
HELP ME!

gunbound1012
24-05-08, 03:04 PM
chịu kho xem kỹ phim trước khi hỏi mấy pa ơi
con bản hướng dẫn này la quá chi tiết rùi đó
trừ khi noob quá thì đành chấp nhận
chỉ cần mấy pa biết gọi là 1 chút it linux thì cũng đủ để run server này rùi

to : Zell Dinch
bạn làm ơn hướng đẫn nốt mọi người hộ tôi với
hướng dẫn đến mức dộ này rùi mà có người vẫn còn không làm dc thì pó tay rùi không còn gì để nói
nhiều trường hợp trên phim có hướng dẫn rùi mà vẫn còn pm hỏi thì chịu

gunbound1012
25-05-08, 12:06 AM
chú ý nếu sử dụng bản 1.3.6 trên nếu vừa tạo nhân vật đã dc 2 bóng đèn, 35k danh vọng, cấp tu chân đại thừa, 2 ty nguyên thần mà bạn lai muốn để mặc định như DEC thì có thể vào iweb sửa lại
Max vigor : quy định số bóng đèn ( max 399) tương đương với 3 cột chân nguyên+99 nguyên khi
Skill Point : nguyên thần
Cultivation: cấp độ tu chân

Zell Dinch
25-05-08, 06:58 AM
Cám ơn bác, tớ quên khuấy mất trong iweb có mấy cái báe charater Mà nè, Max vigor của DEC là nhiu vậy.

Ai bít bảng list các cấp cultivation ko. Tui chỉ bít 1,8,21,22 thoai hà! Mấy cấp ma thì sao?

nhatdao
25-05-08, 09:36 AM
Làm ơn up hướng dẫn lên 1 hot khác dùm mình với, download mấy ngày nay mà ko dc nè

gunbound1012
25-05-08, 02:21 PM
max vigor của DEC la 399 tương đương với 3 cột chân nguyên va 99 diểm nguyên khí

bacnam7287
25-05-08, 04:00 PM
Ai giúp sửa lỗi này với, Mình cài đi cài lại Ubuntu mà vẫn cho ra 1 kết quả thế này huhu. Ai sửa được làm ơn pm mình qua yahoo nhé: bacnamsumvay123. Cảm ơn rất nhiều!
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhatdao
25-05-08, 09:41 PM
--------------------------------------------------------------------------------

Làm ơn up hướng dẫn lên 1 hot khác dùm mình với, download mấy ngày nay mà ko dc nè

Zell Dinch
25-05-08, 10:05 PM
Pác gunbound ơi, tui sửa trong iweb mấy cái basic class về default roài mà khi restart server , mèo lại hoàn mèo. Create char mới vãn cả triệu points như thường!

Vanhelsing
25-05-08, 10:17 PM
MÌnh cài đặt rùi, run server được luôn nhưng lúc login toàn bị lỗi:
Link - Lỗi máy chủ và server
Mình đã làm đúng y như trong phim hướng dẫn nhưng vẫn ko sửa được lỗi này. Ai sửa đc lỗi này giúp mình với. Thanks

bacnam7287
25-05-08, 11:27 PM
Ai sửa jup mình lỗi này với huhu

thientruongdx
26-05-08, 05:23 PM
GunBound xem giúp mình cái lỗi này với, mình đã đặt IP đúng như của bạn rồi đó
Khi chạy WinSCP thì báo lỗi như thế này

gunbound1012
26-05-08, 06:24 PM
nếu coi linux là 1 máy trong mạng lan thì sai defautt gateway , submesmask .
Gateway , submesmask cua Windows va linux phải giống nhau

nhatdao
26-05-08, 08:28 PM

gunbound1012
26-05-08, 10:40 PM

2 host đó vẫn ngon mọi người vẫn download dc bình thường có sao đâu

bacnam7287
26-05-08, 11:23 PM
GunBound xem giúp mình cái lỗi này với, mình đã đặt IP đúng như của bạn rồi đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Khi chạy WinSCP thì báo lỗi như thế này

Mình sửa dc lỗi đó rùi. Mình sửa bằng cách cài Ubunto-desktop, và phải chờ nó update hết phiên bản sau đó cái SSH cho Ubuntu nữa. Nói chung là lâu lắm. Giờ ko biết run server hix :cry:

gunbound1012
27-05-08, 02:50 AM
ạc cần gì phải cài lại
cứ sử dụng bản ubuntu đó cũng dc
giả sử
ipwindows : 192.168.1.111
submet mask : 255.255.255.0
default gateway :192.168.1.1
thì bạn muốn sửa : ip linux là 192.168.1.112
submet mask : 255.255.255.0
default gateway :192.168.1.1
chẳn hạn
sau khii đăng nhâp= user : root , pass :xxx
chẳng hạn
sử dụng lệnh
nano /etc/network/interfaces
sau dó bạn thấy 1 dòng như thế này chẳng hạn
# The primary network interface
auto eth0
iface eth0 inet static
address 192.168.1.200 (ip linux)
netmask 255.255.255.0 ( netmask
network 192.0.0.0
broadcast 192.255.255.255
gateway 192.168.1.1 (gateway)
# dns-* options are implemented by the resolvconf package, if installed
dns-nameservers 203.162.0.181

sau khi sửa song bấm f2 để lưu lại
nó hỏi có lưu lại hay không bấm chữ " Y"

eddy
27-05-08, 11:13 AM
@gunbound1012:
- Cho tớ hỏi cậu có bản Mu Season 3 fix all rùi hả ??? =p~...

Giá nhiêu thế ^^

gunbound1012
27-05-08, 08:22 PM
tất cả fix all
ko all lam ban thương mại nó đá cho vỡ mặt

nghiamt
27-05-08, 10:31 PM
@gunbound1012 hjxhjx Fix All á. Điêu thì cũng vưa thôi chứ bạn ơi. =))

gunbound1012
27-05-08, 11:06 PM
nói thẳng ra ở đây có bản server fix all dùng dc là dc còn thằng nào fix tui cóc cần biết
nhưng hiện giờ tui cầm la của tui( nói trước ko phải tui lấy của ai trong 4 rum này đâu yên tâm là vậy đi ) và còn 1 điều chắc chắn cái bản thương mại của ông " nghiamt " so với bản Mu s3 này của tui tốt nhất ông vứt đi dc rùi đó ( đang nói ve Mu còn những sever khác thì tui ko giám chắc là hơn bản của ông)
còn nói vể run server Mu online thì chưa chắc ông đã lâu = tui đâu

flygon
29-05-08, 08:58 AM
bác GB cho tui hỏi cái , khi mà chuẩn bi run SV ý , tui mới phát hiện ra là trong /server/ thiếu mất mấy cái file , startup.sh ,shutdown.sh, rùi mấy cái j` j` nữa ko nhớ ====> ko thể /server/ startup.sh như bác nói được ~.~ . còn và cái file start.sh thì nó có đoạn :
cd /server/.....
cd /sever/ khi tui run thì nó báo lỗi libst++.so.5 ( tui dùng bản fedora 5 mà ) ...... liệu phải run sv kiểu j` đây :-??
bác có thể up dùm tui mấy cái file tui thiếu ko ( hoặc đoạn code của nó cũng được )
đây là 2 file sh tui đã có

gunbound1012
29-05-08, 12:32 PM
thiếu file libstdc++.so.5
copy file đấy vào thư mục /usr/lib

eddy
29-05-08, 01:44 PM
gunbound1012

- Vô đối.... Hoan Hô...cho giá đi nếu fix all :
- Full Option
- Summoner Work 100%
- Event Full 100%
- All Features Season 3 Episode 1 and Episode 2
- Add Blood 8 and DS 7 , CC 8
- Full Quest Season 3 for : DW , DK , EL , MG , DL , SM.... ^^
- Quan trọng : No bug's ^^

Cho giá và địa chỉ ^^

nghiamt
29-05-08, 02:52 PM
ĐÚng rồi đó nếu như bác nói tui và eddy sẽ mua quan trọng là
- Full Option
- Summoner Work 100%
- Event Full 100%
- Quan trọng : No bug's ^

Còn nếu ko đc như trên thì sao đây :-/

eddy
30-05-08, 10:41 AM
Tớ dám cá là đến giờ phút này thì ko có server MU Full Season 3 Episode 2 fix all trên lĩnh vực Private Server Mu Online.....

Hiện SCFMT quảng cáo là less bug nhưng thật ra vẫn còn some bug liên quan ở Client

boy9000
30-05-08, 06:17 PM
anh GunBound ơi share em cai xlm con GM Ps của anh cái

gunbound1012
31-05-08, 03:30 PM
ĐÚng rồi đó nếu như bác nói tui và eddy sẽ mua quan trọng là
- Full Option
- Summoner Work 100%
- Event Full 100%
- Quan trọng : No bug's ^

Còn nếu ko đc như trên thì sao đây :-/

fix all như bạn nói
nếu có thiện ý mua có thể qua YM nói truyện : duc_hieu101
và gửi mã ô cứng run server cho mình

gunbound1012
31-05-08, 03:36 PM
Tớ dám cá là đến giờ phút này thì ko có server MU Full Season 3 Episode 2 fix all trên lĩnh vực Private Server Mu Online.....

Hiện SCFMT quảng cáo là less bug nhưng thật ra vẫn còn some bug liên quan ở Client

bạn cứ yên tâm nếu như bạn nói ở trên thì không bug 1 tí gì
server này mình đã test còn fix thì do bon china no làm
nếu có thiện ý mua thì qua YM nói truyện với mình hoặc gặp trực tiếp với người fix server này
( giá cả do bọ nó quyết định không phai quyền của mình )
mỗi server chi run trên 1 o cứng nhất định + 1 key kết nối với máy qua cổng ÚB

nghiamt
01-06-08, 12:01 PM
Kìa eddy đâu rùi...Bác ý nói là fix all như eddy cần rùi đó. Bác ý pro thật kìa. Đến SCF và Endi cũng ko = bác ý đc. Vỗ Tay

flygon
01-06-08, 02:18 PM
bực thế :(( , sao tui down libstdc++5.3.3.5 về mà ko biết làm thế nào để nó add vào ubuntu 7.1 dc :(( , copy bt thi` .... tất nhiên là ko được :( .vậy ai giúp giùmc cái
liệu bản 8. có tệp lítdcc++5ko nhỉ :-??

SaoPaulo1
01-06-08, 05:39 PM
Mấy ngày nay thi tốt nghiêp,giờ thi xong rồi bắt tay làm server TGHM thì bị lỗi sau:
-Tớ cài ubuntu 7.10 của nghia_tmt share
-Cài đặt như hướng dẫn, tớ chạy SSHClient gõ ip 192.168.1.200 nói chung như hướng dẫn thì bị lỗi "Ko kết nối đc" làm đủ cách vẫn ko tim đc lí do,ức chế vô cùng,theo tớ nghĩ do sao lệch về ip.
Tớ cài ip ảo của XP là 192.168.1.111 và ip cua Linux như hứong dẫn là 192.168.1.200 .Vậy tớ đã làm sai cái gì,nhờ các pro giúp

gunbound1012
01-06-08, 05:45 PM
Kìa eddy đâu rùi...Bác ý nói là fix all như eddy cần rùi đó. Bác ý pro thật kìa. Đến SCF và Endi cũng ko = bác ý đc. Vỗ Tay

chà bạn mù thì cũng phải nhìn thấy mờ mờ chứ ( tui đã nói ngay từ đầu đây ko phải server tui làm rùi mà lại ) nói đúng ra tui chỉ quảng cáo hộ
miễn sao đủ yêu cầu như bạn nói là dc . Còn ở đây cái truyện pro hay ko tui không cần biết ai pro thì kẹ cóc quan tâm
nếu đồng ý mua thì nói truyện qua YM để biết thêm chi tiết
còn không mua dc thì lượn cho nước nó trong:big_smile:

flygon
03-06-08, 01:32 PM
Mấy ngày nay thi tốt nghiêp,giờ thi xong rồi bắt tay làm server TGHM thì bị lỗi sau:
-Tớ cài ubuntu 7.10 của nghia_tmt share
-Cài đặt như hướng dẫn, tớ chạy SSHClient gõ ip 192.168.1.200 nói chung như hướng dẫn thì bị lỗi "Ko kết nối đc" làm đủ cách vẫn ko tim đc lí do,ức chế vô cùng,theo tớ nghĩ do sao lệch về ip.
Tớ cài ip ảo của XP là 192.168.1.111 và ip cua Linux như hứong dẫn là 192.168.1.200 .Vậy tớ đã làm sai cái gì,nhờ các pro giúp
ah` khi bạn cài cái ubuntu ý khi đến đoạn chọn openSSH shell ý , thì xuống dòng opensshell và ấn space nhé ( đánh dấu để chọn cài đặt ý mà )
còn cái ip ảo thì sẽ~ là :
- 192.168.1.111
- 255.0.0.0
- 192.168.1.1

DNS : 203.162.0.181
... : 203.210.142.132
mình ko nhớ mấy cái tên đầu dòng nhưng bạn chắc biết roi` :byebye:
nhưng mà tó nghĩ nến dùng bản 8. thì hơn , bản 7.1 thiếu tùm lum ah :( ( libstdc++5, libxml2 ,pcre.so.0 ) <----- tớ cũng đang phải tìm cách để bổ sung file thiếu này :(. mãi mà ko có cách nào để có file pcre :((

SaoPaulo1
03-06-08, 01:47 PM
mà flygon này, bạn cài đc chưa, sao tui thấy nản nản quá.Đang tim hiểu Secret Offline nè, trò này cũng ko khác TGHM là mấy.trả lời tớ nhé, nếu cậu làm OK chắc tui cũng bắt tay làm lại thôi

flygon
03-06-08, 01:55 PM
nói chung là tớ làm xong hết rùi, tớ nghĩ lỗi cậu gặp phải là như tớ đã nói ở trên thôi ( tớ cũng từng giống cậu mà :)) , bây h hiện chưa chơi được vì bản ubuntu của tớ thiếu file pcre :(( ..... còn khi cậu cài xong hết rồi mà khi chạy sv nó thiếu file libstdc ++5 thì sang bên box TGHM .tớ đã nói ở đó rồi đó :D . thử lại đi , mầy mò thú vị lắm >:)
secret online hiện h tớ nghĩ chắc toàn tiếng tàu nên ....:D

SaoPaulo1
03-06-08, 02:29 PM
uhm cậu cho tớ Y!H đi, với lại cậu sài ubuntu bản nào vậy.mình làm ở SOFTWARE nên có nhiều loại ubuntu,không biết bản nào có đầy đủ,ông gunbound kêu sài 7.10 ko biết đường nào mà lần :D

SaoPaulo1
03-06-08, 06:50 PM
ah` khi bạn cài cái ubuntu ý khi đến đoạn chọn openSSH shell ý , thì xuống dòng opensshell và ấn space nhé ( đánh dấu để chọn cài đặt ý mà )
còn cái ip ảo thì sẽ~ là :
- 192.168.1.111
- 255.0.0.0
- 192.168.1.1

DNS : 203.162.0.181
... : 203.210.142.132
192.168.1.111 là ip của XP hay linux ,tui cài ip linux là 192.168.1.200 255.0.0.0 192.168.1.1 còn DNS là 203.162.0.181 còn 203.210.142.132 là cái gi`.Làm như ban vẫn ko chạy dc SSH .Chán kinh

flygon
05-06-08, 09:49 AM
-cái iplinux thì khi cài đặt ubuntu bạn mới có thể đặt là 192.168.1.200( sau khi nó cài đặt DHCP lỗi~ --> tiếp' tục --> cấu hình mạng = tay ---> xong rùi đến phần cài` đặt iplinux đó , cứ làm theo hương dẫn của GB là được:adore:)
-còn cái mình bảo là bạn phải cài ip ảo trên window như bình thường ý ~.~
( chắc bạn biết cách tạo ip ảo rui chứ:haha: )
- cái 192.168.1.1 trong khi cài ubuntu ý là để kết nối đến cái ip của window bạn dùng ( tạm hiểu là thế ), đừng nhầm lẫn với 192.168.1.111
- cai' 203.210.142.132 <---- cứ làm như thế, trong ubuntu ko cần - chắc để cho bớt trống trải ấy mà ( theo tui bítl la dzay :D )
nếu yêu cầu thì lát nữa để tớ về tớ viết lại hướng dẫn cho đoạn cài ubuntu cho :D ~.~

SaoPaulo1
05-06-08, 10:11 AM
"nếu yêu cầu thì lát nữa để tớ về tớ viết lại hướng dẫn cho đoạn cài ubuntu cho :D ~.~"
Uh chú làm lại hướng dẫn đi, hướng dẫn lun khúc đánh pass trong ubuntu mà nó ko hiện ra ấy, nhiều anh em tưởng bỏ trống nên sai nhiều,ah mà chú thiếu file gì .sh ah.Thiếu tui share cho:D,nhanh chú nhé

flygon
05-06-08, 01:23 PM
hehe rất tiếc là tui ko về buổi trưa hum nay nen ko post được roi ~.~ sr nhen:confuse::confuse:
còn mấy cai file sh thi kiếm đượcroii :beauty::beauty::beauty::beauty:
thật ra thì cái đánh pass có j` khó đâu ~.~ . khi nhập pass vào thì pass sẽ ko hiện ra đâu ^^ chỉ cần "oánh "đúng mật khẩu của root khi mình cài đặt ubuntu là oke ( chú ý numlock khi đánh pass = số nhé , vì khi mình khởi động ubuntu trong VMware thì numlock đang off , phải bật nó lên mới được :go:)

flygon
05-06-08, 01:25 PM
hehe rất tiếc là tui ko về buổi trưa hum nay nen ko post được roi ~.~ sr nhen:confuse::confuse:mọi người ráng chơ đến thứ 7 hoặc CN tớ sẽ post lên :D
còn mấy cai file sh thi kiếm đượcroii :beauty::beauty::beauty::beauty:
thật ra thì cái đánh pass có j` khó đâu ~.~ . khi nhập pass vào thì pass sẽ ko hiện ra đâu ^^ chỉ cần "oánh "đúng mật khẩu của root khi mình cài đặt ubuntu là oke ( chú ý numlock khi đánh pass = số nhé , vì khi mình khởi động ubuntu trong VMware thì numlock đang off , phải bật nó lên mới được :go:)
(pass khi mình type trong VM ware luôn luôn ẩn)

SaoPaulo1
05-06-08, 04:19 PM
Liên lạc với ba khó quá ,hỏi lun nè:
Tui cài Ubuntu cài ip là 192.168.1.200 mấy bước còn lại như GB hướng dẫn.Nhưng đến lúc chạy Winscp thì ko kết nối dc, ip Xp là 192.168.1.111 .Không kết nối đc để copy cái server qua linux rồi chạy sever, gần xong thía mà mắc ngay lỗi này , flygon chỉ tui cái nha, đang thèm mà ko chơi đc

saudoi
06-06-08, 08:29 AM
anh em cho hỏi cái

tui ko tim` dc. VMware ---------> đổi sang dùng VirtualBox_1.5.6-1_Win_x86.msi
chay. vẫn ngon cho tới đoạn:
" cài đặt hệ thống cơ bản " {khoảng 75%}
lưu thông tin ngôn ngữ .........
thì nó đứng im luôn [ mặc dù ubuntu vẫn ở chế độ running ]
trong hướng dẫn, cái này chỉ mất chưa đầy 1 p
giải quyết giùm cái pà con
ko thì làm ơn share cho tui cái này nhé
'" hard disks "'
xem link này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

flygon
06-06-08, 09:46 AM
bạn vào đây down cái VMware nè ( tốc độ down khá cao ^^ ) reg trước nhé

hum wa làm cái bản hd rùi , vừa làm vừa setup lại tất cả ( khá chi tiết :) ) sau khi làm đủ mọi công đoạn --> đã vào được web để tạo acc , nhưng chưa bít cách nào để client kết nối được , :| nói chung là đến đây là tốt rồi , để tui tim xem cách nào để client kết nối được là oke :))

saudoi
06-06-08, 10:04 AM
mình muốn bạn chỉ dùng cách qua giai đoạn này thui < đã nói ở trên>
ko thì úp cho mình cái "hard disks" dùng lưu ubuntu y'
dù sao cũng cam' ơn

flygon
06-06-08, 10:19 AM
hjx cái ubuntu gần 1gb up thì .... vỡ sọ ah bạn ~.~, lúc down về cũng khổ mà lúc up lên còn khổ hơn ( mặc dù có thể nén nó vào ) vậy cách tôt nhất thì down cái VM ware hơn chứ vì :
- down có 300m mà tốc độ down cao , còn cái ubuntu up len được , bạn down về liệu có dễ hơn down vmware ko :-??
- xem hướng dẫn thì còn kha khá chi tiết dùng đến vm ware ( cái briged đâu phải la NAT ) :-??
- bux ghê , kết nối client kiểu khỉ gió gi` đây , ong GB hướng dẫn qua tắt , làm theo ko được :((

gunbound1012
07-06-08, 10:38 PM
lib cho những ai thiếu đây

saudoi
11-06-08, 07:19 PM
lib cho những ai thiếu đây

PASS ?????????
ông GB ơi
tui đang cần thằng libstdc++5
nói giùm cái pass đi pà
sốt ....... rùi ,híc
:cry::cry::cry:

SaoPaulo1
12-06-08, 11:56 AM
Ông GB chủ topic này,ông làm việc có trách nhiệm tý nha.share cho anh em đoạn code để chạy server với chứ,:ah:hiện nay code của flygon còn bị lỗi đoạn ===Main World==:hell_boy:. tui cũng còn đang loay hoay cái code của start.sh đây .Ông share cho anh em phát triển cứ dấu nghề hoài .Cảm ơn ông trước nha:big_smile::big_smile:(Xin lỗi đã lớn tiếng,bức xúc cả tuần này vụ code:cry:)

locdauquan1
05-07-08, 11:22 AM
Hi SAOPALO1 sent nick yahoo cho minh di minh muon hoi truc tiep de chi hon than k

locdauquan1
05-07-08, 11:22 AM

sallyhome
05-07-08, 05:12 PM

MotAiDo
05-07-08, 08:19 PM

Bạn cài Utunbu bản dùng cho AMD x64:
Download tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn lại cài hoàn toàn tương tự.

locdauquan1
06-07-08, 12:13 PM

sallyhome
06-07-08, 03:16 PM
Bạn cài Utunbu bản dùng cho AMD x64:
Download tại đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn lại cài hoàn toàn tương tự.
Dùng bản này chứ dùng bản nào nữa-như vậy mới đến được bước chạy server(và chết ngóp ở đó:beat_brick:)Nghe nói bên mmorpg-dev.com chạy file patch nhưng lại dùng coLinux+Fedora core 5(hoặc OpenSUSE gì đó).Vẫn biết Ubuntu là cách nhe nhàng và dơn giản nhất để chạy server nhưng có thể chạy server bằng các dixtro khác của Linux để tăng kinh nghiệm thì cũng tốt.Ý tôi là thế có đại K nào giúp mở thêm box chạy server bằng dixtro khác không???

gunbound1012
06-07-08, 05:56 PM
mình test thử trên 1 số distro linux ( fedora ,suse , centos ... ) nếu chỉ dùng linux để run duy nhất pw server mà không cần thiết chạy các chương trình khác trên nên linux thì Ubuntu bản server là thích hợp nhất còn colinux chỉ những máy cấu hình thấp thì sử dụng cái này nói tóm lại đối với bản server pw này distro nào cũng như nhau cả

locdauquan1
06-07-08, 07:04 PM

IpodNano
08-07-08, 12:59 PM
w4 nter teatt24ttnn235r23542134v3243evDsahngengergsegregn2 4fQ#rt2t423t4wet

IpodNano
08-07-08, 12:59 PM
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA vAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAvA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAvAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AAAAAAAAAAAAAAAAAAAv

IpodNano
08-07-08, 01:06 PM
Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:
Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:

IpodNano
08-07-08, 01:07 PM
Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss: thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:Hehe, thằng lồn Admin và GM sợ tao rồi, dek có dám ban nick tao :boss:v

anhnhuong
23-09-08, 07:52 PM
link HD die em chịu
ai up lại link 1