PDA

View Full Version : [Share] Clien 3.2 (Việt hoá 99,9%) - Fix Link

rayyan2006
18-05-08, 02:05 PM
Hiện nay mình vừa hoàn thành bộ Clien này dành cho server Private của HuuDuyen (do lúc trước mình có share bản mà link die và có nhìu người hỏi quá nên mình cũng đã cố gắng tìm đc server để up link lên cho các bạn, mong các bạn thông cảm nha). Trong link bao gồm 231 part, mỗi part khoảng 10Mb (đc chia nhỏ từ 1 bộ cài do chính tay mình làm khoảng 2.13 Gb). Trong bản clien kì này đã đc tích hợp file login phong cách VN, update một số bài nhạc mà huuduyen đã update trên server. Cho nên khi down các bạn không cần phài làm gì cả chỉ cần cài đặt và bắt đầu chơi thui. Sau đây là link để các bạn down nha nói nhiều quá mắc công các bạn lại kêu mình nói nhiều.

* Thông Báo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> RXgGUg9VWRVYFVtkMXofXwNPA1QEcy5mRE8FSRheBE8=
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

* Hướng dẫn tải bằng uTorrent
Bước 1: Download phần mềm hỗ trợ download Torrent
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bước 2: Chạy biểu tượng của uTorrent. Sau khi xuất hiện bảng thông báo như dưới đây, chọn YES để thực hiện cài Torrent
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bước 3: Click vào địa chỉ sau để tải file "torrent" của bản cài đặt Close Beta ở bên trên. Tiếp theo click đúp vào file torrent vừa tải về và làm như hình dưới để bắt đầu tải.
Bước 4: Sau khi việc download kết thúc (100%), click phải chuột vào file, chọn Open để bắt đầu tiến hành cài đặt

S.P: Server này chỉ online từ 7h [sáng] đến 23h [đêm], điều đặc biệt là được chia sẻ theo dạng torrent .

lehaimien
19-05-08, 12:28 AM
Số lượng Part nhiều như vậy ko phải là ý hay,nên để mỗi Part tầm 50MB,để giảm tải Connections
Dám cá SV này Die sớm,chia Part như vậy hao Bandwidth gấp nhiều lần

47cent
19-05-08, 07:05 AM
cái này đầy đủ hơn là clinet 3.25full hỡ bạn
mình down sever kia thì về việt hóa cũng dc 9.99 %
vậy sever này nâng cấp thêm cái gì vậy

nghiamt
19-05-08, 11:36 AM
Trời! 231 part. Die sớm thôi. Nên để tầm 50mb 1 phần là hợp lý hơn bạn ah

rayyan2006
19-05-08, 02:32 PM
Số lượng Part nhiều như vậy ko phải là ý hay,nên để mỗi Part tầm 50MB,để giảm tải Connections
Dám cá SV này Die sớm,chia Part như vậy hao Bandwidth gấp nhiều lần

Trời! 231 part. Die sớm thôi. Nên để tầm 50mb 1 phần là hợp lý hơn bạn ah
Cám ơn hai đã góp mình sẽ cố gắng giảm bớt số lượng part lại (tại mình sợ các bạn tải lâu thui) còn về việc BW thì mình cũng sẽ nâng cấp lên thêm nữa, BW hiện nay là 50Gb cho nên các bạn tải đỡ khi nào mình thu gọn part rùi thì mình sẽ thông báo sau.

@Duc_thinh: Cái này mình đã nói trong bài viết đầu tiên rùi nếu bạn chưa hiểu thì mình sẽ nói lại là cái này chỉ là clien thui chứ không có server đâu, cái clien này mình làm cho server Private của HuuDuyen cho nên server đó update gì thì mình update cái đó và trong bộ clien này mình cũng đã tích hợp phần login theo phong cách VN (do mình design), còn về việc VH thì cái này chắc bạn đã biết rồi cho nên mình hok nói thêm ok nha.

47cent
20-05-08, 07:10 AM
nè bạn vậy thì "up" cái mà bạn nói dỡ down clinet ( "server đó update gì thì mình update cái đó và trong bộ clien này mình cũng đã tích hợp phần login theo phong cách VN (do mình design) " )
vậy => ( mất công ) việc gì phải up nhiều up luôn cả clinet hịc
--- nói có gì sai sr nhé :D ---- dpcm

postinor
20-05-08, 11:58 AM
link die rồi! nói trươc rồi mà

thigia91
20-05-08, 01:18 PM
hix. Link bi sao rui kia ban oi. hom qua minh down duoc part 198 rui gio con 31 part nua ma link die rui mong chi se cho minh part 199 den 231 nhe. Minh lam thanh cong server rui dang mong client nay lam thank ban truoc nha.

rayyan2006
20-05-08, 01:28 PM
link die rồi! nói trươc rồi mà
Cái này hok phải do download nhiều đầu chỉ vì host này có rất nhiều người xài cho nên admin quản lý host nói có thằng nào up shell cho nên đang unlock lại khi nào mở lại mình sẽ thông báo.

hix. Link bi sao rui kia ban oi. hom qua minh down duoc part 198 rui gio con 31 part nua ma link die rui mong chi se cho minh part 199 den 231 nhe. Minh lam thanh cong server rui dang mong client nay lam thank ban truoc nha.
Bạn hãy chờ 1 hay 2 ngày tới nói chung khi nào host chạy lại mình sẽ thông báo.

nè bạn vậy thì "up" cái mà bạn nói dỡ down clinet ( "server đó update gì thì mình update cái đó và trong bộ clien này mình cũng đã tích hợp phần login theo phong cách VN (do mình design) " )
vậy => ( mất công ) việc gì phải up nhiều up luôn cả clinet hịc
--- nói có gì sai sr nhé :D ---- dpcm
Bạn nói gì mình không hiểu gì cả bạn hãy edit lại cho mình dễ hiểu chút nha.

thigia91
20-05-08, 01:48 PM
nhanh nhanh nhe ryyan minh mong cho tung ngay day. ma ban nho de part nhu cu nha vi de dơn hon la 1 luc 2Gb. Bay gio ban ma thay doi chac minh chet qua vi o nha dang de 198 part rui. thank ban

Naughty_boy9x
21-05-08, 03:32 PM
Cảm ơn bạn rất nhìu, sever downlaod rất tôt ^_^

Naughty_boy9x
21-05-08, 03:46 PM
Chít rùi mình hỏi cái, Clien này chơi cho sever Ofline không zaayj

huhu mình download đến file 137 >> sever cannot luôn hix

rayyan2006
22-05-08, 02:48 PM
Chít rùi mình hỏi cái, Clien này chơi cho sever Ofline không zaayj

huhu mình download đến file 137 >> sever cannot luôn hix
Bạn hãy thử lại lần nữa nhiều nhiều người down quá cho nên bị nghẽn thôi, clien này chơi cho ofline đc nhưng sẽ có 1 số bài hát sẽ không nhảy đc cho nên bạn hãy cẩn thận khi chọn bài hát nha, lỡ tay chọn nhầm bài hát mà server ofline hok có là bị đá ra ngoài như chơi.:big_smile::big_smile::big_smile:

thigia91
24-05-08, 07:44 AM
Cam on rayyan nha .Minh da lam thanh cong Audition cach day 2 ngay rui . va minh chuc cac ban khac cung thanh cong. A minh cung da lam thanh cong HKGH va VLTK roi. Ai muon crack sever volam dua Id may day minh crack dum cho dam bao 100% thanh cong.

spiritmoon27
25-05-08, 10:06 AM
Mình đã làm dc Au 3.2 rồi. Cám ơn ThiGià91 & HDuyen nha !!

spiritmoon27
25-05-08, 10:17 AM
HuuDuyen, mấy bài tiếng Việt mình nhảy dc 1 lúc thì Server bị disconnect, lý do là sao vậy?

giangleloi
25-05-08, 11:06 AM
ủa down cả 2 trang hay 1 trong 2 thế các pồ

cá mập xám
25-05-08, 01:23 PM
suy nghĩ đi, suy nghĩ lại, cũng chưa biết có nên down ko, hjk.
Lần trước down từ 9you lên đc 300k mà mất đên 1 buổi sáng thế mà mình down từ host này có đâu ~100k ah.
Nghĩ cũng nản! hjk

giangleloi
25-05-08, 01:57 PM
ủa down cả 2 trang hay 1 trong 2 thế các pồ

cá mập xám
25-05-08, 04:29 PM
down 1 trong 2 trang thui bạn ah!
Đấy là 1 trong 2 host tùy bạn chọn, cái trên 10Mb/cục, cái dưới ~50Mb/cục, tùy bạn chọn cái gì down thì down, nhưng là 1 trong 2 thui!

online_man
25-05-08, 04:31 PM
Thanks bạn cái nè, mình đang down, khoảng được 100 pảt rồi, host down nhanh thật

cá mập xám
25-05-08, 06:19 PM
[Host này có 47 part]

Tại sao tui ko thấy 47 nhỉ, vào chỉ down đc có 19 part là hết ah, xem lại giúp anh em cái nào!

rayyan2006
25-05-08, 07:04 PM
Tại sao tui ko thấy 47 nhỉ, vào chỉ down đc có 19 part là hết ah, xem lại giúp anh em cái nào!
Do đang up mạng lởm nên chưa up tiếp hôm nay up tiếp mấy part còn lại dự tính sang hôm sau sẽ up xong toàn bộ.

__[SoCk]__
26-05-08, 06:03 AM
Sáng nay ra wan sớm tưởng dơnload zia nhanh .Ạde2 vào WEB nó báo
This Account Has Been SuspendedPlease contact the billing/support department as soon as possible. Bực cả mình .Tui còn cỡ 80 Part nữa .Hok lẽ uổng sức download .Mong anh koj laj

rayyan2006
26-05-08, 12:55 PM
__;120896']Sáng nay ra wan sớm tưởng dơnload zia nhanh .Ạde2 vào WEB nó báo
This Account Has Been SuspendedPlease contact the billing/support department as soon as possible. Bực cả mình .Tui còn cỡ 80 Part nữa .Hok lẽ uổng sức download .Mong anh koj laj
Cái host bạn nói có phải là địa chỉ này không "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" nếu đúng vậy thì do hôm qua co thằng phá host cho nên host sẽ hoạt động trở lại, sớm nhất là tối nay trễ nhất là vài ngày nữa.

cá mập xám
26-05-08, 05:55 PM
mình thì đang down bên resellvlvl, thấy ổn ah?
Đã có đầy đủ part, chắc do ông kia sáng nay mới up lên! hihi!
Chỉ cái hơi chậm hjk!
Mạng FPT mọi hôm đc 100k chả hiểu chiều nay đc có ~50k!

online_man
27-05-08, 08:13 AM
Bạn ơi sửa cái host lại đi, mình down sắp xong rồi, chẳng lẽ giờ bỏ hết............................................. .............

rayyan2006
27-05-08, 01:10 PM
Bạn ơi sửa cái host lại đi, mình down sắp xong rồi, chẳng lẽ giờ bỏ hết............................................. .............
Bạn hãy chờ khoảng 1 hay 2 ngày nữa nha mình đã pm hỏi admin host rồi bạn ấy nói đang sửa.

online_man
27-05-08, 03:32 PM
Mà nè rayyan sao cậu không nén bằng KGB rồi sent cho mọi người nhỉ, Zậy sẽ đỡ tốn tiền ngồi tiệm net hơn, chỉ tốn chút điện thui
Nếu được thì thanks cậu nhiều lắm, vì mình sài mạng ở tiệm net mà
:baffle::baffle::baffle::baffle::baffle::baffle::b affle::baffle::baffle::baffle::baffle:

cá mập xám
27-05-08, 06:12 PM
Mà cho hỏi cái CL này chỉ dành cho SV Priv HD thui ah?
Có dùng cho 3.2 off đc ko hả mọi người ???

rayyan2006
27-05-08, 08:41 PM
Mà cho hỏi cái CL này chỉ dành cho SV Priv HD thui ah?
Có dùng cho 3.2 off đc ko hả mọi người ???
Dùng đc nhưng sẽ có một số bài hát mới hok có trong server off nó sẽ làm cho bạn văng khỏi phòng.
* Nếu bạn muốn khắc phục thì bạn hãy unpack file 009.acv ra và sửa lại hoặc bạn hãy pm huuduyen để xin những file nhạc cho server và file music.slk

dductrung
28-05-08, 08:56 AM
cả 2 link bị sao thế fix lại link đi bạn die rùi

rayyan2006
28-05-08, 02:02 PM
cả 2 link bị sao thế fix lại link đi bạn die rùi

Không thằng nào chơi ác quá làm cả hai cái host bị lock hết, mình đã nhờ admin quản lý host unlock rồi không biết khi nào nào mới mở lại nữa. Trong khi đó mình sẽ cố tìm thêm host để up tiếp cho các bạn.

giangleloi
28-05-08, 04:00 PM
em nghĩ ai có rùi nén bằng kbg đi có vài trăm mg hay vài mb cũng dc chỉ lâu thui ai có lòng ráng giúp 1 cái

dductrung
28-05-08, 04:01 PM
lẹ lẹ lên bạn down gần hết rùi mà bỏ đi uổng lắm

giangleloi
28-05-08, 04:04 PM
nhớ là ai nén vô kbg dùm em 1 cái em bít ơ n lắm lắm đó

rayyan2006
28-05-08, 09:06 PM
lẹ lẹ lên bạn down gần hết rùi mà bỏ đi uổng lắm
Bạn down file bên host nào thế, nếu là file bên host "resellvlvl.com" thì mình đang up nó lên một cái hót khác bạn hãy chờ mình up xong rùi vào down tiếp nha link mới sẽ có dạng như sau
[Host này cũng chỉ 47 part thôi đã up xong]
* Thông Báo: Nhân tiện đây mình xin thông báo luôn cái host "tieumuoi.info" hiện giờ đã hết BW rồi cho nên sang tháng Admin quản lý host mới mở lại nhưng ai đang down bên đó thì mình cũng sẽ làm lại và up vào host mới cho các bạn còn không thì các bạn hãy bỏ hết đi rồi vào cái host bên trên mà minh đang up down nha vì host này chỉ có 47 part thôi :D dung lượng của mỗi file là khoảng 50Mb

online_man
29-05-08, 09:22 AM
Sao không ai nói tới cái vụ nén bằng KGB thế, ai có lòng hảo tâm nào, chỉ cần vài MB có thể up len các host free cho anh em down mà, khỏi cần phải sửa host tùm lum............................................... ....

giangleloi
30-05-08, 09:27 AM
nhưng mà tốc độ nén có thể lên tới 20h mới xong đấy nếu bác ép nó nhỏ dữ dội,nhưng ai có lòng hảo tâm thì làm đi,thanks trước

online_man
30-05-08, 09:37 AM
THời gian nén thì lâu đó, nhưng mình có thể để máy ban đêm mà, chọn chức năng tự động tắt máy sau khi xong.Zay la ok rồi.
Mà nếu chia tập tin thành nhiều part rar rồi nén lại thì thời gian giải nén nhanh lém, chỉ vài phút, hôm bữa mình down tập tin trên mạng bằng KGB gồm 65 part, mỗi part gần 100 MB mà giải nén chỉ 5 phút.
Anh em nào đã có client này rồi thì chia sẽ bằng KGB cho anh em đi

:boss::boss::boss::boss::boss::boss::boss::boss::b oss::boss:

giangleloi
30-05-08, 10:06 AM
ko thì up hết 49 part cho em down đi nào, ko thì chia ra rùi cho vô thằng kbg là ok hết nha

giangleloi
30-05-08, 02:15 PM
sao có 29 part à,up thêm 20 part nữa đi em down xong rùi

dductrung
30-05-08, 03:06 PM
Bạn down file bên host nào thế, nếu là file bên host "resellvlvl.com" thì mình đang up nó lên một cái hót khác bạn hãy chờ mình up xong rùi vào down tiếp nha link mới sẽ có dạng như sau
[
thank nha mong bạn sớm up nốt mấy patch còn lại down 47 patch mệt thật vì nó có 50m 1 patch lúc nào cũng phải trông nếu mỗi patch khoảng 500m thì tốt có thể để máy đi chơi được rùi :D

giangleloi
30-05-08, 03:23 PM
uhm host này tốt đó,pác cứ thế phát huy,ước gì có sv+client kal+gunz+l2 up lên host này hay bít mấy

rayyan2006
30-05-08, 06:55 PM
*Thông Báo: Đã up xong mấy part còn lại cho host "thegioivip.org" rồi các bạn vào down nhanh nha.

Manual Patch 3.2.2 cho server Private HuuDuyen theo đường link sau:

giangleloi
31-05-08, 08:01 AM
ủa bạn nói 49p mà 47 là đủ hả?hôm wa mình vô liên tục và down xong rùi.thanks,cái này là 3.2 hả,cho cái sv đi

rayyan2006
31-05-08, 01:26 PM
ủa bạn nói 49p mà 47 là đủ hả?hôm wa mình vô liên tục và down xong rùi.thanks,cái này là 3.2 hả,cho cái sv đi

Chỉ có 47 part (2 host: 1 cái thì die còn 1 cái thì mới up) và 231 part (host này hết BW) thui bạn chứ làm gì có host nào 49 part.

online_man
31-05-08, 04:13 PM
Ah lo download mà quên hỏi, cái này sài server sau zay bạn, nói rõ tí............

giangleloi
01-06-08, 07:59 AM
xài sv nào vậy bạn ui,mình thấy việt hóa sai rùi,tạo mt tviệt nó cũng ra tq à

rayyan2006
01-06-08, 06:14 PM
Ah lo download mà quên hỏi, cái này sài server sau zay bạn, nói rõ tí............

xài sv nào vậy bạn ui,mình thấy việt hóa sai rùi,tạo mt tviệt nó cũng ra tq à
Cái này thì xài server đã đc share trên forum cũng đc nhưng sẽ có một số bài hát mới sẽ không cho bạn nhảy thôi còn nếu bạn muốn fix thì chỉ còn cách là pm cho huuduyen để xin file music.slk và 1 số file liên quan tới server. Còn không thì bạn có thể dùng bản Fix này nha, hướng dẫn fix như sau nè bạn tải và cài vào HDD sau đó bạn xóa thư mục "ABM" đó đi, copy file fix vào nơi chứa file Audition và giải nén file Fix này ra là ok.
Link download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.2/ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn việc bạn đã cài MTTV cho HĐH mà vẫn hok hiển thị tiếng việt là do bạn làm sai bước nào rồi đó chứ còn mình làm bình thường bạn hãy kiểm tra lại từ đầu nha (Lưu ý bản này mình đã làm hết rùi các bạn chỉ cần cài MTTV cho HĐH thui).

online_man
02-06-08, 02:13 PM
Bạn ơi mình down cái lient này về, chạy server 3.2 trên diễn đàn, vào chơi nó báo là " Phát hiện dữ liệu bất thường gì đó, kết nối máy chủ bị ngắt". GIúp với

phuongnam
02-06-08, 03:34 PM
link die rùi bạn ơi, xem lại mấy cái link giùm đi

rayyan2006
02-06-08, 05:28 PM
Bạn ơi mình down cái lient này về, chạy server 3.2 trên diễn đàn, vào chơi nó báo là " Phát hiện dữ liệu bất thường gì đó, kết nối máy chủ bị ngắt". GIúp với
Cái này thì bạn vào trong nới chứa file "Audition.exe", và bạn đổi tên "AuditionD.exe" thành "Audition.exe" và file kia bạn làm ngược lại thôi.

link die rùi bạn ơi, xem lại mấy cái link giùm đi
Sry bạn nha mình vừa kiểm tra lại và không hiểu sao lại bị xoá sạch dữ liệu và đã được đổi pass khác cho nên bạn hãy chờ cho m2inh kiếm hót khác.

online_man
03-06-08, 07:10 PM
Mình làm được rồi, cảm ơn bạn nha.Nhưng hình như cái client này sao đấy, có một số bài nhạc vào nhảy space một cái là bị kick ra hok hiểu sao, chỉ nhảy ngon được một số bài.
Còn nữa, nhạc hết rồi mà vẫn chưa dừng, nhảy một chút mới xong.......................
Ah có cách nào mỗi lần nhảy vẫn có exp không (nhảy một mình), zay mới thú vị chứ

dductrung
03-06-08, 10:49 PM
hic bạn kiếm giùm host khác nhanh nhanh lên bạn mạng FPT dạo này chán quá mà host cứ 3-4 ngày thì die nản quá gần xong roài ai down về rồi thì up lên giúp mình đi nản quá :(

giangleloi
05-06-08, 02:18 PM
hihi mình down xong chơi rùi giờ đang cắt up cho all you nè,chờ nha

dductrung
06-06-08, 05:32 PM
trời ơi ai up lên giùm cho mình đi từ patch 21 ấy đợi cả tuần rùi chưa thấy gì nản quá

rayyan2006
09-06-08, 11:00 AM
trời ơi ai up lên giùm cho mình đi từ patch 21 ấy đợi cả tuần rùi chưa thấy gì nản quá
Mình đã sửa lại thành link torent rùi mà bạn, bạn xem đi down bằng cái dạng torent này cũng khá nhanh đó link file hiện tại chỉ là file ảnh thui sau khi down về thì bạn cho down (dùng trình Utorrent mà down nha bạn). Vào bên bạn muốn down part nào thì bạn chọn part đó còn không bỏ hết đi.

dductrung
09-06-08, 11:47 AM
thank bạn mấy hôm nay ngồi đợi mệt quá T_T

dductrung
10-06-08, 09:49 AM
ôi trời bạn ơi host cho down từ 7h sáng đến 23h sao gần 10 h rồi mà không down được nữa ???

giangleloi
10-06-08, 11:02 AM
mới up dc 10 phần còn 30 phần nè ráng chờ nha mình up

truytim123
13-07-08, 12:57 PM
Anh ơi cái link đó bị chết rồi anh cập nhật link khác đi
cám ơn

giangleloi
13-07-08, 01:48 PM
ủa thế bạn down theo link này

Client v3.4 Full (bản Chinese): Link Torrent (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bản patch từ 3.4 -> 3.2: Link Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (mình up- có vài MB hà ^^)Link 9you (patch 3.1-3.2) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch Việt hóa: Link Zshare (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (file này ko phải mình up-khi nào có nhiều free time thì mình up lên host khác)down rùi chép patch phù hợp rùi viêt hóa đi nha

mtvonline
19-07-08, 09:00 AM
hix cái link down file torent bi die mà sao không thấy ai sửa nhỉ:( sủa hộ em cái

quydan
21-07-08, 08:57 PM
Oh man, hết Seed rồi coi lại dùm

giangleloi
21-07-08, 08:59 PM
đây nè bạn, có việt hóa khi chép patch việt hóa
Client v3.4 Full (bản Chinese): Link Torrent (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bản patch từ 3.4 -> 3.2: Link Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (mình up- có vài MB hà ^^)Link 9you (patch 3.1-3.2) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch Việt hóa: Link Zshare (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (file này ko phải mình up-khi nào có nhiều free time thì mình up lên host khác)mod đừng có kiu spam nha bạn iu cầu đó

quydan
22-07-08, 11:39 AM
thế có tools reg ko anh em down về mà vô ko có acc

rayyan2006
05-08-08, 09:47 PM
hix cái link down file torent bi die mà sao không thấy ai sửa nhỉ:( sủa hộ em cái

Oh man, hết Seed rồi coi lại dùm
Sry hai bạn tại mình mới thay modem và đừơng truyền mới cách đây 1 tháng và hok thấy ai dơn cả cho nên mình đã hok seed nữa và cũng hok sửa các bạn có thể down bản clien Full cùa 9you và cài một số bản patch vào là đc rồi. Còn nếu múôn chờ mình seed thì phải đợi mình lấy đc cái hợp đồng của đừơng truyền này về rồi mình mới mở port đc mong các bạn thông cảm:sad::sad::sad:

LHB_LOVE
21-12-08, 02:47 AM
mấy link die sạch hết rồi ai còn link nào khác share với tks

huuduyen_05
21-12-08, 11:37 AM
Down link trong topic đã share ngoài muc chính của box đi bạn.

Topic closed.