PDA

View Full Version : Share Sever+Client_Web GunZ

thientruongdx
18-05-08, 01:26 PM
GunZ SeverMình thấy các bạn khá vất vả khi tìm link để load GunZ. Đây là link sever GunZ của MinhDang ngay trước nhưng cũng khá tốt. Mình đã test ok nhưng ko bit làm Guest như thế nào
Các bạn load về rồi chỉ mình cách làm Guest nhé

Sever
+Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client
+Part1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Part2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Part3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Part4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Link ở
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tốc độ hơi chậm nhưng ổn định
Pass giải nén: minhdang.mine.nu

hoanghoatham
18-05-08, 04:14 PM
download rồi nhưng pass giải nén ra là gì vậy bạn .........hic

nghiamt
18-05-08, 09:26 PM
hình như pass là minhdang.mine.nu thì phải bạn thử xem

thanmeo2012
20-05-08, 02:58 PM
GunZ SeverMình thấy các bạn khá vất vả khi tìm link để load GunZ. Đây là link sever GunZ của MinhDang ngay trước nhưng cũng khá tốt. Mình đã test ok nhưng ko bit làm Guest như thế nào
Các bạn load về rồi chỉ mình cách làm Guest nhé

Sever
+Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client
+Part1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Part2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Part3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
+Part4 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Link ở
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tốc độ hơi chậm nhưng ổn định
Pass giải nén: minhdang.mine.nu
Cái này em test cũng khá lâu rồi nhưng nói chung cái server này không chơi quest được.
Đối với các server gunz thì muốn chơi quest thì vào GunzServer\MatchServer\server.ini
rồi bỏ đi dấu ; trước chữ MODE rồi vô games mua các đồ quest rồi chơi nhưng ở server này sau khi bỏ dòng đó đi thì khỏi vô server luôn:beat_brick:

hoanghoatham
20-05-08, 04:33 PM
ah` server này mình cũng test rồi server " gà" lắm mình đang test và config GunzGL bên ragezone khi nào hoàn chỉnh mình post lên cho sài chơi :D

Chiritokaji
24-05-08, 11:28 PM
Cứ chơi của VN cho lành bạn ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đấy là 2 Gunz của VN
Các bạn thích chơi bên nào thì chơi
^^!

giangleloi
25-06-08, 08:24 AM
ai down xong rùi thì up lên host khác dùm tui cái nha

mrtun20
01-03-10, 06:04 PM
Ơ thế 0 có HD àh :( (ko có HD thỳ cài = niềm tin àh )