PDA

View Full Version : Giúp mình sửa lỗi này với

Vanhelsing
17-05-08, 08:30 PM
MÌnh đã cài đặt thành công bản 1.2.6 english, đã tao thành công account và tạo được nhân vật nhưng đến khi load vào game thì bị lỗi sau:

The district map data is not synchronize with the server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nó bảo là dữ liệu map không đồng bộ với server. Mình dùng client 1.3.5 của bọn DEC rùi patch cái 1.2.6 SwordsMan-PW_PATCH_V326 download từ l2021.com nên mình nghĩ nó lỗi ở phần data map trong folder element.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai giúp mình sửa cái lỗi này với hoặc upload hộ mình cái folder data của bản 1.2.6 full english lên mediafire hoặc rapid cũng được ( cái folder này chỉ có 48 MB thui :burn_joss_stick:), mình ko có điều kiện để down cả cái client 2.4GB này :too_sad:. Cảm ơn mọi người rất nhiều

trang11111
17-05-08, 11:21 PM
Bạn làm được thì hướng post hướng dẫn cho mình và mọi người cùng làm với chứ

gunbound1012
18-05-08, 03:49 AM
sai rùi bạn ơi
clien 1.3.5 của DEC khác hoàn toàn 1.2.6 lỗi của bạn là tại 2 file interfaces.pck và configs.pck trong thư mục Element con cai lỗi thông số khu vực bản đồ ko đồng bọ lại là lỗi khác sau khi bạn sửa 2 file trên thì choi dc bình thường mặc dù nó vẫn báo thông số máy chủ không đồng bộ tuy nhiên hay bị diss dot ngột
đặc biệt khi kích vào lò luyện đồ , tốt nhất bỏ cái 1.2.6 này đi dùng cái 1.3.5 hoặc 1.3.6 có phải ngon ko

Vanhelsing
18-05-08, 07:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn có thể upload hộ mình 2 file configs.pck, interfaces.pck của bản 1.2.6 được ko? Mình muốn chơi quá rùi. Cám ơn bạn nhìu.
@trang11111: khi nào mình thành công sẽ hd cho các bạn nhé.

nghiamt
23-05-08, 05:25 PM
Bác gunbound có share HD full rùi đó. Bác dow và làm đc thì HD lại cho anh em nhé. Em xem cái đó hơi khó hỉu :D