PDA

View Full Version : [JX] Mở công thành chiến Jx Linux

lengoctuandng
12-08-15, 08:44 AM
Đối thoại với thằng NPC Thất thành đại chiến tiếp đầu 7 ngày nay rồi, cứ đúng 18h, 19h, 20h hàng đêm lại đến nói chuyện với nó

Vậy mà nó cứ báo là chưa bắt đầu xin hãy nhẫn nại chờ đợi :L

Đợi tới tận thiên thu quá nhờ AE nào biết cách mở chỉ điểm giúp với

dungnguyen1995
18-12-15, 02:56 AM
Bị y như bác, mong cao nhân trợ giúp. :(

bthhhz
18-12-15, 05:58 AM
Bác phải hiểu rõ là cái nào là công thành chiến và cái nào là thất thành đại chiến đã ( 1 cái là seventy 1 cái là citywar )

Nếu thất thành đại chiến thì số khiêu chiến lệnh bạn nộp vào phải trên 2k . và s3relay của bạn phải mở task seventy chứ ko phải là citywar đâu nha

dungnguyen1995
18-12-15, 12:58 PM
Bác phải hiểu rõ là cái nào là công thành chiến và cái nào là thất thành đại chiến đã ( 1 cái là seventy 1 cái là citywar )

Nếu thất thành đại chiến thì số khiêu chiến lệnh bạn nộp vào phải trên 2k . và s3relay của bạn phải mở task seventy chứ ko phải là citywar đâu nha

Cái đó thì biết rồi bác, chủ yếu là giờ báo danh là 18h - 19h thứ 6, chỉnh ngày đến đó rồi nhưng vẫn không hiện ra đoạn Say ghi báo danh, cứ bấm vào ghi giờ thất thành đại chiến chưa bắt đầu, vấn đề nan giải là ở đó. :(

bthhhz
18-12-15, 01:54 PM
Cái đó thì biết rồi bác, chủ yếu là giờ báo danh là 18h - 19h thứ 6, chỉnh ngày đến đó rồi nhưng vẫn không hiện ra đoạn Say ghi báo danh, cứ bấm vào ghi giờ thất thành đại chiến chưa bắt đầu, vấn đề nan giải là ở đó. :(

thì tìm đến đoạn SAY đó trong script. đằng nào chả có cái điều kiện if then chỗ đó . xem thử nó yêu cầu gì !!