PDA

View Full Version : [TLBB] cần đồ sét 3.52

anhbendoiem20
10-08-15, 09:28 PM
Bạn nào có đồ sét 100 cs cho minh xin file update ban 3.52 nhé thank [-([-([-([-([-([-([-([-(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sadlove123
10-08-15, 09:32 PM
- Của bạn đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đúng với hình của bạn post.

anhbendoiem20
11-08-15, 08:27 PM
- Của bạn đây :
Đúng với hình của bạn post.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sadlove123
11-08-15, 08:32 PM

- Có sét 120 mới, ưa cái này hông #3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

anhbendoiem20
11-08-15, 08:50 PM
- Có sét 120 mới, ưa cái này hông #3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

được bạn , ban share dùm minh up vào luân cho đủ bộ , cho minh hoi thêm minh up phần này ItemSegValue.txt vào sever rồi ,mình vào game vẫn ko thấy đồ sét trong shop ??? giúp mình phần này nhé :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

vinhthamthao
11-08-15, 09:04 PM
được bạn , ban share dùm minh up vào luân cho đủ bộ , cho minh hoi thêm minh up phần này ItemSegValue.txt vào sever rồi ,mình cần thêm ji nua để hiện thi itiem trong ShopTable.txt ??? giúp mình phần này nhé :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

vãi làm GM mà . tai sao cái đó . ko dùng ID adđ vào shop :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

anhbendoiem20
11-08-15, 09:38 PM
vãi làm GM mà . tai sao cái đó . ko dùng ID adđ vào shop :-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o

bạn share cho mình - sét 120 mới,

Sadlove123
11-08-15, 10:13 PM
làm sao bạn huong dan minh dua item vào shoptem hien thi trong shop ?:-o:-o

Bước 1 : mở ShopTable.txt lên vào game xem nên đưa nó vào đâu
VD : SHOP trong game ở mục đâu tiên Nhiệt Mại Thương Điểm -> có item đâu tiên là Thông Thiên Linh Đan giá 1000 KNB hoặc Điểm Môn Phái or Điểm tặng.
Bước 2 : Mở CommoItem.txt lên -> tìm ID Thông Thiên Linh Đan -> qua ShopTable.txt dò ID vừa tìm được(chú ý xem cái giá nó như ví dụ trên mới đúng nhé)
Bước 3 : Mở Equibase.txt lên tìm ID cần hiển thị trên SHOP -> lấy ID đó qua bên ShopTable.txt thay vào ID của Thông Thiên Linh Đan.

Làm thử đi chú em.

Sói Đẹp Trai
11-08-15, 11:20 PM
VD : SHOP trong game ở mục đâu tiên Nhiệt Mại Thương Điểm -> có item đâu tiên là Thông Thiên Linh Đan giá 1000 KNB hoặc Điểm Môn Phái or Điểm tặng.
Bước 2 : Mở CommoItem.txt lên -> tìm ID Thông Thiên Linh Đan -> qua ShopTable.txt dò ID vừa tìm được(chú ý xem cái giá nó như ví dụ trên mới đúng nhé)
Bước 3 : Mở Equibase.txt lên tìm ID cần hiển thị trên SHOP -> lấy ID đó qua bên ShopTable.txt thay vào ID của Thông Thiên Linh Đan.

Làm thử đi chú em.

Chưa thấy cái file yuanbaoshop.lua nhỉ... Không có file này sao dò đc ID bạn?

Sadlove123
11-08-15, 11:27 PM
Chưa thấy cái file yuanbaoshop.lua nhỉ... Không có file này sao dò đc ID bạn?

- Em chọn 1 mục à anh ơi, không thay hay add thêm cái tên trong SHOP. Nên cái em chỉ bạn ấy là dể làm dể đưa item cần bán vào SHOP.

anhbendoiem20
12-08-15, 07:38 PM

Làm thử đi chú em.

cho minh hoi thêm minh up phần này ItemSegValue.txt vào sever rồi, minh vào game vẫn ko thấy đồ sét cs 100 trong shop ??? #-o#-o#-o#-o#-o

share cho minh set vip 120 dùm minh nhé :-&

Sadlove123
12-08-15, 08:18 PM
cho minh hoi thêm minh up phần này ItemSegValue.txt vào sever rồi, minh vào game vẫn ko thấy đồ sét cs 100 trong shop ??? #-o#-o#-o#-o#-o

share cho minh set vip 120 dùm minh nhé :-&

Muốn nó hjện trog shop pạn phaj úp nó vào shop. Id tkì tjm trog equibase.txt

omasa
12-08-15, 09:14 PM

Thời này dev game sướng nhỉ :( cứ thế tay nghề bjo mới lên :(

anhbendoiem20
12-08-15, 10:06 PM

minh tìm id item do dua vao shop ma tim ko thay

Sadlove123
12-08-15, 10:43 PM
thêm vào server/config, mai mjnh ọnl đc mình send fjle Shop đó cho pn

Sadlove123
13-08-15, 01:37 PM
Của bạn nè, hi vọng bạn vừa ý :

anhbendoiem20
05-09-15, 09:05 AM
Của bạn nè, hi vọng bạn vừa ý :

bạn trợ giúp mình lại phần nay đi , minh minh up ShopTable.rar vào sever chay sever báo lỗi hinh như lỗi hay thiếu ji đó hoặc ko dung ha bạn oi , ban coi lai dum minh nhe >:P>:P>:P>:P>:P>:P

bạn cho minh xin shop update day du cho chuyen sinh 3.52 dc ko