PDA

View Full Version : Share Kiềm Tông bản Giao Diện Đẹp . cả forder Game nữa

hongphongh2011
08-08-15, 06:59 PM
Như tiêu đề link đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
No Pass
Show vài pic nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cách chạy sever . chi cần bấm 1 2 3 4 run thui

Tool GM nếu cần

thêm cái foder này nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 89%91%E8%B8%AA&page=1&

ai bit cách unpark file .pak trong foder file Datas chỉ dùm với nhé . tớ chỉ dùng cho offline thui

P/S ; mình cám ơn trước

tianmochang
08-08-15, 07:03 PM
cái này chạy được trên win 8.1 ko bạn

hongphongh2011
08-08-15, 07:14 PM
cái này chạy được trên win 8.1 ko bạn

mình chạy trên win 10 ok bạn nhé

matrixvn
08-08-15, 09:12 PM
Vẩn là mấy bản cũ, không có cánh :(
Dù sao cám ơn bạn đã share, nhưng mình chắc là sẽ không chạy trên máy khác được đâu.

xhuugiapx
09-08-15, 05:29 PM
xin pass navicat để vô dăng ký tài khoản cái

Maximum
09-08-15, 06:22 PM

hongphongh2011
09-08-15, 06:46 PM
xin pass navicat để vô dăng ký tài khoản cái
chạy như thế này nhé
urser : root
pass : letmego
vẫn như các sv kia bạn ak

hongphongh2011
09-08-15, 07:35 PM
Cái nhiệm vụ đó là chuyển thuộc tính trang bị đấy

daohuutuan
09-08-15, 08:30 PM
bản này tăng phẩm chất trang bị có lỗi không :)

PeHuongNavy
09-08-15, 09:39 PM
up cho mình cái tool GM với hết tải dc rùi

Linh_JX
10-08-15, 12:31 AM
bản này bản của tụi TQ thương mại bản cuối cùng được share. chủ topic mún unpack gì ? tớ unpack tặng cho :) . tớ cầm bản này dc hơn 1 tuần. đang việt hóa ^^

hongphongh2011
10-08-15, 11:12 AM
bản này bản của tụi TQ thương mại bản cuối cùng được share. chủ topic mún unpack gì ? tớ unpack tặng cho :) . tớ cầm bản này dc hơn 1 tuần. đang việt hóa ^^

mình muốn tự việt hóa mà chưa biết cách .
bạn có thể chỉ cách cho mình .

P/S : PM cho mình nhé

i3oywaytp
10-08-15, 01:15 PM
hướng dẫn mình việt hóa game này với...

ngaunachay
10-08-15, 08:10 PM
config những file nào để chơi Lan vậy mn chỉ với thanks nhiều!

Maximum
12-08-15, 05:46 PM

blackcatyb
14-08-15, 09:56 PM
mình muốn tự việt hóa mà chưa biết cách .
bạn có thể chỉ cách cho mình .

P/S : PM cho mình nhé

Vào thư mục Client\UiSettings\fonts\

mở tất cả các file .fnt = notepad++

tìm SIMSUN.TTF

đổi thành Times.TTF

rồi lưu lại

tiếp vào Client\UiSettings\layouts\

mở file .ls = notepad++ tìm <Property Name="Text" Value=" và bắt tay vào việt hóa thôi

langtoi
17-08-15, 11:21 PM
Như tiêu đề link đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> MMllvQVpFNnB0OS1ncmxvOWpwdjcyNmF6V0k&usp=sharing
pass unrar :shop104429127.taobao.com
Show vài pic nhé

Cách chạy sever . chi cần bấm 1 2 3 4 run thui

Tool GM nếu cần

thêm cái foder này nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 89%91%E8%B8%AA&page=1&

ai bit cách unpark file .pak trong foder file Datas chỉ dùm với nhé . tớ chỉ dùng cho offline thui

P/S ; mình cám ơn trước
sao không giải nén được nữa vậy . rõ ràng hôm trước vừa giải nén xong mà

nknguyengl
23-08-15, 12:24 PM
Con này vẫn bị lỗi cường hóa à mấy bác?

hongphongh2011
23-08-15, 07:41 PM
Con này vẫn bị lỗi cường hóa à mấy bác?

Mình chơi mấy hum nay rùi chưa thấy lỗi .

nknguyengl
23-08-15, 10:11 PM
Mình chơi mấy hum nay rùi chưa thấy lỗi .
bấm vào nguyên liệu để cường hóa thì bị lỗi này nè bạn.

daohuutuan
23-08-15, 11:15 PM
bấm vào nguyên liệu để cường hóa thì bị lỗi này nè bạn.

file vh bị lỗi rồi .

nknguyengl
23-08-15, 11:18 PM
file vh bị lỗi rồi .

bản gốc mình chơi cũng bị dis khi bỏ nguyên liệu vào mà bạn

daohuutuan
23-08-15, 11:29 PM
bản gốc mình chơi cũng bị dis khi bỏ nguyên liệu vào mà bạn

cái đó là tháo bảo thạch thôi mà,mình sài bãn j3 ko lỗi
bạn coi lại thử,mình nghĩ chắc do vh hoặc bảo thạch
ko tin bạn lấy bảo thạch cùi ép vào rồi tháo ra thử,item cui lun nhá

nknguyengl
23-08-15, 11:53 PM
cái đó là tháo bảo thạch thôi mà,mình sài bãn j3 ko lỗi
bạn coi lại thử,mình nghĩ chắc do vh hoặc bảo thạch
ko tin bạn lấy bảo thạch cùi ép vào rồi tháo ra thử,item cui lun nhá

Cảm ơn bạn! Cho mình hỏi thêm là việt hóa thế nào để chuẩn font thế bạn?

daohuutuan
24-08-15, 09:33 AM
Cảm ơn bạn! Cho mình hỏi thêm là việt hóa thế nào để chuẩn font thế bạn?

nknguyengl
24-08-15, 10:04 AM
Cái này là vh client rồi bạn, việt hóa server làm sao để có dấu, bạn có thể hướng dẫn mình được không? Cảm ơn bạn!

daohuutuan
24-08-15, 10:21 AM
Cái này là vh client rồi bạn, việt hóa server làm sao để có dấu, bạn có thể hướng dẫn mình được không? Cảm ơn bạn!

cả 1 đống file trong gamedata bạn việt hóa là đủ phê rồi, trong server cũng thế nhưng ko rành sẽ lỗi đó
tốt nhất cứ vh gamedata client đi

nknguyengl
24-08-15, 10:33 AM
cả 1 đống file trong gamedata bạn việt hóa là đủ phê rồi, trong server cũng thế nhưng ko rành sẽ lỗi đó
tốt nhất cứ vh gamedata client đi

Thì mình đang việt hóa gamedata nhưng viết có dấu là bị lỗi font, bạn có biết cách fix không giúp mình với!

daohuutuan
24-08-15, 11:09 AM
Thì mình đang việt hóa gamedata nhưng viết có dấu là bị lỗi font, bạn có biết cách fix không giúp mình với!

cái đó mình chịu,bạn vh ko dấu sài đỡ đi,

nknguyengl
24-08-15, 11:31 AM
cái đó mình chịu,bạn vh ko dấu sài đỡ đi,

Cảm ơn bạn!..................................