PDA

View Full Version : [MU] Bản Mu SS2 Namech fix Bug không full màn hình khi vào game

tungbtd
08-08-15, 12:32 AM
Cho Mình hỏi ai dùng bản này ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bị lỗi không full màn hình khi vào game fix kiểu gì ạ . thanks mọi người .
Mình đã thử tất cả loại màn hình từ 13,3 đến 27in và mọi độ phân giải đều bị thế này . Ảnh đây ạ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungbtd
08-08-15, 10:05 AM
Up . ai giúp mình mới . xin cảm ơn và hậu tạ :(

Edward_Newgate
08-08-15, 10:42 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chắc chưa chỉnh Winmode thôi chứ.

tungbtd
08-08-15, 11:05 AM
Chắc chưa chỉnh Winmode thôi chứ.
nó bị như này này bạn . bình thường bản khác vào game không chọn win mode hay cửa sổ là nó hiển thị full luôn màn hình . bản này thì nó bị co lại không full được màn hình mặc dù mình đã thử vào trên mấy máy tính đủ độ phân giải và cả win xp và win 7 rồi
mong mọi người giúp đỡ

tungbtd
08-08-15, 12:22 PM
up các bro giúp mình mới .chơi bé màn hình khó chịu quá

Edward_Newgate
08-08-15, 01:04 PM
Vậy bạn chỉnh về chế độ cửa sổ xem sao.
Chơi MU thì để full màn hình làm gì cho phí ra.

tungbtd
08-08-15, 01:42 PM
Vậy bạn chỉnh về chế độ cửa sổ xem sao.
Chơi MU thì để full màn hình làm gì cho phí ra.

Chế độ cửa sổ thì nó chỉ full trong màn hình cửa sổ thôi bạn à . ý mình muốn nói là chơi ở chế độ full mà nó cứ co lại chỉ có 1 khoảng ở giữa còn xung quanh nó đen xì , những máy màn hình bé mà nó co lại thì nhìn xấu lắm

mylove09
08-08-15, 01:59 PM
Cái này là do Scale của win
Chỉnh trong regedit chứ ko phải do client MU
bạn tìm trên google nhé

tungbtd
08-08-15, 06:39 PM
Cái này là do Scale của win
Chỉnh trong regedit chứ ko phải do client MU
bạn tìm trên google nhé
Không phải scale đâu bạn à , bản mu khác vẫn full nhưng riêng bản này thì nó thế này
Mong mọi người giúp đỡ