PDA

View Full Version : [KT] Liệu có thể unpack các file đã nén vào Game.exe?

qcgameprivate
07-08-15, 10:30 AM
Mình muốn tìm hiểu 1 số tính năng hay của 1 số KT nhưng bị pack file vào game.exe. Bạn nào có thể share các unpak đc ko?

BladeKnight109
07-08-15, 10:35 AM
Mình muốn tìm hiểu 1 số tính năng hay của 1 số KT nhưng bị pack file vào game.exe. Bạn nào có thể share các unpak đc ko?

tất nhiên là được. nhưng cần phải biết chính xác nó pack = tool gì. cái này phải nhờ đến cao thủ unpack :D.

helpme85
11-08-15, 04:17 AM

đưa file đây mình thử xem sao nếu đơn giản thì trong 3 nốt nhạc :D

nobitajx2
11-08-15, 08:33 AM

Pro unpack game.exe này với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks

linhhonbs
12-08-15, 02:57 PM
Pro unpack game.exe này với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanks

Cách unpack cái đó nhanh nhất là pm hỏi adm của zpsgame :))

toandaik
12-08-15, 03:34 PM
Cách unpack cái đó nhanh nhất là pm hỏi adm của zpsgame :))

Bác nói chuẩn ko cần chỉnh
Qua nhà e, e dắt qua nhà nó hỏi nó cách unpack nè :">

nobitajx2
12-08-15, 07:18 PM

Thấy pro này nói đc mak. nên nhờ giúp, mak có pro nào biết ver của zps là bao nhiêu không, còn mắc cái đó nữa

helpme85
23-08-15, 10:12 PM
unpack thì đơn giản nhưng thím thớt pm nói chuyện như bố đời. Buồn cho các thanh niên thời nay :(

qcgameprivate
24-08-15, 09:59 AM
unpack thì đơn giản nhưng thím thớt pm nói chuyện như bố đời. Buồn cho các thanh niên thời nay :(

nobitajx2
24-08-15, 11:14 AM
Bạn unpack game.exe này với
Thanks

helpme85
25-08-15, 11:13 PM

Oh ko phải thớt thì mình xin lỗi rất nhiều. Và đút ngón giữa vào mồm bạn trẻ nào làm thớt bị oan nhé :D