PDA

View Full Version : Lỗi không hiểu nổi !

thangdong
09-05-08, 08:03 AM
khi đăng nhập vào vừa hiện ra màn hình thì trời ơi cái máy của tui nó bị restart khi khởi động hiện thông báo send hay don't send. mà hình như là chua có ai trả lời được câu hỏi của tui, ah wên mà MT lâu lém rồi chưa post bài cho tui zậy:hell_boy::cry::cry::after_boom::amazed:

Alexandria
09-05-08, 05:23 PM
Đóa là lỗi windown ( cụ thể là thư mục system32)
Mình cũng ko rảnh online nhiều nhưng giờ cũng share đc cho anh em cái client rùi đóa.
Thử test xem có bớt ít lỗi nào ko ???

thangdong
10-05-08, 05:23 PM
(hồi trươc thi xưng em nhưng bây giờ xưng tui nhe, xưng em hok wen)
zaay mấy cái link đó ở đâu zây đê tui test thử coi:byebye::matrix::matrix:
ma ông manh tung đang test HDH jì vậy để tui cài thử ???

cá mập xám
15-05-08, 03:33 PM
khi đăng nhập vào vừa hiện ra màn hình thì trời ơi cái máy của tui nó bị restart khi khởi động hiện thông báo send hay don't send. mà hình như là chua có ai trả lời được câu hỏi của tui, ah wên mà MT lâu lém rồi chưa post bài cho tui zậy:hell_boy::cry::cry::after_boom::amazed:
Bác có thể đọc cấu hình máy cho tôi đc ko?
đoán 80% là do yếu tố phần cứng CPU ko chịu nổi thì mới restart!:sweet_kiss:

thangdong
16-05-08, 10:22 AM
trời máy tui ah ?
cấu hình:p dual 1.8,ram 1G, card đồ họa 128M on boar, HDD 80G
mà tui cài cài win có 25' ah nên tui mới hỏi bác xài HDH nào đó, có ngày tôi cài win tới 5 lần lun đó ghê hôm,dù tui đã cài win và format toàn bộ ổ cứng nhưng khi cài HKGH zô màn hinh HK vừa hiện ra thôi song máy máy restart và cũng hiên thông báo y như lúc chưa cài win vậy thông báo send hoặc don't send
có jì MT post cho tui cái hướng dân đầy đủ của HK nhe, mà bây zờ tôi tui dung cái sql 2005 đươc ko vậy ???

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em mới up lần đầu, chưa biết gì lên độ phân giải hơi nhỏ, MT nhớ dơn về coi nha !!!:big_smile::big_smile::big_smile::beauty:nếu đươc zshare cho em cái sql 2005 sài thử coi sao....

Alexandria
18-05-08, 11:48 AM
Các bản viết trên MySQL và SQL Server 2005 đã có nhưng đang test nên chưa share được ( chú ý các bản này đang hoàn thiện tốt tại v2.2 trở lại )