PDA

View Full Version : [JX] Linux vấn đề đồ xanh . có ai rành về Đồ Xanh Max trong jx xin giúp em với

nhanthien123
04-08-15, 10:50 PM
em đang chơi bản jxlinux update <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong topic thì anh Cgalaxy có ghi là đánh dễ ra đồ xanh vip . nhưng em mặc full set động sát + quế hoa tửu . đi săn boss nhiều lắm nhưng ko có 1 món nào ngon chứ đừng nói max opition

em kiểm tra file /setting/item/magicattrib . với file setting/item/004/magicattrib mà rối quá ko biết chỉnh sao hết . nhờ anh em ai am hiểu xin giúp em . em cảm ơn

nhanthien123
05-08-15, 12:48 AM
e ai giup voiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

ltt91
06-08-15, 07:52 PM
Mình dell hết võ lâm rồi nên ko có cái để nhìn mà nói chính xác từng chi tiết chỉ sơ sơ tn này.
Trong magiccatrib có bạn sẽ thấy có cái cột viết các dòng như kháng băng, kháng hỏa, tốc độ công kích..bla...bla... dịch sang các cột bên tay phải sẽ là các cột tỷ lệ rớt đồ của các loại đồ ( VK,áo,nhẫn....bla...bla... mỗi món 1 cột riêng chứ đừng thấy nhiều cột nó để tỷ lệ là 0 cũng chỉnh nó thành 500.000 rồi áo với giày cũng có kỹ năng vốn có thì buồn cười lắm) và 500.000 là tỷ lệ cao nhất . Còn bên tay trái sẽ có 2 cột quy định thông số op của đồ VD op kháng băng sẽ là : Dòng 1 : 1-5, dòng 2 : 5-10 .... bạn xem 2 cột ấy và cột tỷ lệ ví dụ bạn muốn rơi ra đồ kháng băng có op 5-> 10% cao nhất thì bạn để tỉ lệ 500.000 còn op kháng băng từ 1->5 bạn để tỉ lệ 1000 thôi.

helpme85
06-08-15, 09:44 PM
em đang chơi bản jxlinux update <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong topic thì anh Cgalaxy có ghi là đánh dễ ra đồ xanh vip . nhưng em mặc full set động sát + quế hoa tửu . đi săn boss nhiều lắm nhưng ko có 1 món nào ngon chứ đừng nói max opition

em kiểm tra file /setting/item/magicattrib . với file setting/item/004/magicattrib mà rối quá ko biết chỉnh sao hết . nhờ anh em ai am hiểu xin giúp em . em cảm ơn

Bạn dùng patch cũ sẽ có tỷ lệ cao nhé ở patch mới bạn ấy cũng đã nói là fix lại rate rồi mà.

nhanthien123
06-08-15, 10:16 PM
patch cũ là patch ở ver nào bạn . ở topic nào để mình vào down xài thử . à mình xài C++ mở file lên để edit nhưng nó hiện lung tung mình chẵng biết đường đâu mà lần

P/s : ai có file đã chỉnh tỷ lệ rơi đồ xanh vip rồi thì cho mình xin đc ko . mình cảm ơn .

nhanthien123
06-08-15, 11:25 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppp

ltt91
07-08-15, 11:21 AM
Mình đã chỉ rõ ra rồi bạn ko tự mày mò còn upppp chờ với đợi cái gì nữa ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>