PDA

View Full Version : Hướng dẫn sửa lỗi mất mặt ở bản 1,7

hoang_ai
08-05-08, 07:46 PM
lỗi này dễ sửa:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tiếp theo bạn vào datbase audition vào bảng avataitemlist
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bây giờ bạn thay tất cả DEF bằng INV.

Sau đó bạn vào lại.Thật hay là mặt bạn lai bình thường.Tất nhiên lỗi này chỉ sảy ra lần đầu tiên.Hôm quá tớ phải cài thêm bản 1.7 để giúp các bạn đấy.Ai sửa được thank phát nhé

47cent
11-05-08, 05:37 PM
thứ 1 : sever ( dùng sever nhiều người tin dùng )
thứ 2 : BD ( dùng db full 1.7 )
thứ 3 : đồ ( do mua nhiều đồ quá )
the end.
good lucky

hoang_ai
12-05-08, 12:15 PM
thứ 1 : sever ( dùng sever nhiều người tin dùng )
thứ 2 : BD ( dùng db full 1.7 )
thứ 3 : đồ ( do mua nhiều đồ quá )
the end.
good lucky
Thu 1: serve nay share o tren clbgame moi nguoi hay dung
thu 2: khong co DB full.Khong co nha quan tri tro choi nao share db full cho ban ca
thu 3: To mua ca sieu thi chang co van de gi
Loi tren do db loi.Nhung chi loi mot lan, van de nay khong lon.:boss:

hkluan
01-03-09, 06:36 PM
nhưng hiện tại mình ko thể nào chỉnh được (Ko save lại được).Ko biết bị jì

thaihoang_html
03-03-09, 09:22 PM
nhưng hiện tại mình ko thể nào chỉnh được (Ko save lại được).Ko biết bị jì
Sao lại không sửa được.Nếu không sửa được tai sao mình vẫn làm được>Muốn save lại bạn kick vào cái biểu tượng hình đĩa mềm màu tím kia kia :embarrassed:

thanhchuong2007
17-03-09, 03:33 PM
Anh em nao còn path việt hóa của bản 1.7 ko up lên cho anh em cái giờ đang cần path việt hóa của bản nay thanks :hell_boy: