PDA

View Full Version : Hướng đẫn mua đồ kô cần web có hình ảnh đây

hoang_ai
08-05-08, 07:35 PM
Hi vọng bài viết này giúp các bạn mua được đồ.Điều kiện là bạn dùng bản Au Trung Quốc.
Đầu tiên bạn chọn món đồ bạn thích sau đó ấn vào mục đồ đang thử tiếp theo bạn ấn vào phím mũi tên xuống. Sau đó ấn vào Lưu vào bộ riêng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau khi lưu thành công sẽ như thế này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau đó thoát game.Vào database Item vào bảng coordi,như hình bên.Bạn sẽ thấy ID của món đồ mình cần mua.Hair(tóc).Face(Mặt).Shirts(Áo).Pants(Quầ n/Váy).Shose(Giày).Set(Theo Bộ)

Tiếp theo là bạn chỉ cần lấy ID ra để add vào.Ví dụ
Thêm mặt số ID mặt"mắt xanh" là 3535 bạn tìm đến bảng avatar_inventory_face sau đó bạn gõ lện sau
insert into `avatar_inventory_face` (`AI_ID`,`OrderID`,`UserSN`,`BuyNick`,`ItemID`,`Du plicationCount`,`ExpiredType`,`ExpiredDate`) values (NULL,1,1,'ho_huong',3535,0,4,'2009-01-01 00:00:00');
Bạn thay nick ho_huong là nick của bạn.Và 2009-01-01 là hạn sử dụng món đồ.Bạn có thể tăng nếu bạn thích.Lưu ý bạn đánh lệnh là lúc bạn đang truy cập vào database Item
Đây là hình ảnh toàn bộ do Hương làm :embarrassed:

Chúc các bạn thành công.Để dễ làm các bạn nên lưu ảnh vào cho dễ xem.Bạn nào thành công thank phat nhe

hongky123
10-05-08, 01:16 PM
đâu cần thiết xài cái web mua đồ cũng ok rồi.

hoang_ai
12-05-08, 12:01 PM
đâu cần thiết xài cái web mua đồ cũng ok rồi.
Web nào mua đồ được hả bạn.Up lên đi, bạn nói vậy chắc bạn cũng phải có rồi chứ.Web mua đồ cũng dùng cách này chứ cách nào.:doubt:

quochai
12-05-08, 12:13 PM
sax web mua đồ thì sài localhost tìm cái giỏ đồ mua thú thì pet gì đó

hongky123
12-05-08, 01:01 PM
Web nào mua đồ được hả bạn.Up lên đi, bạn nói vậy chắc bạn cũng phải có rồi chứ.Web mua đồ cũng dùng cách này chứ cách nào.:doubt:

tui có đây chỉ còn mỗi "bộ riêng" mua chưa được thui định hỏi Hữu Duyên làm hoàn thiện WEB mua đồ chưa xin về xài :haha:

47cent
12-05-08, 04:28 PM
chơi đụng hàng T_T huhuhu ko chụi đâu à nha hoang_ai ( đề nghị ko dc vi phạm bản quyền ) có hình hay không vẫn thế chữ đọc là hiểu rồi
híc bắt đền..............

hoang_ai
12-05-08, 04:36 PM
tui có đây chỉ còn mỗi "bộ riêng" mua chưa được thui định hỏi Hữu Duyên làm hoàn thiện WEB mua đồ chưa xin về xài :haha:
Bạn dùng cách này cũng mua được bộ đồ riêng mà.Kể cả áo cưới.Hưu Duyên chỉ giúp các bạn mua Item và Thú Nuôi là được rồi.Muốn xin web của Hưu Duyên thì bỏ tiền mua nhé, lười lập trình không tự làm, sao phải xin sỏ.Mình viết bài viết này cũng cảm ơn bạn Hưu Duyên đã đóng góp cho topic Auditon này ngày càng hoàn thiện.Ai có ý tưởng mới thì chịu khó đóng góp.:adore:

hoang_ai
12-05-08, 04:39 PM
chơi đụng hàng T_T huhuhu ko chụi đâu à nha hoang_ai ( đề nghị ko dc vi phạm bản quyền ) có hình hay không vẫn thế chữ đọc là hiểu rồi
híc bắt đền..............
Hi Hi tớ có đâu đụng hàng.Bài viết của bạn là chưa đầy đủ.Chưa chi tiết.Tớ mà không làm thì tớ biết bạn viết cài gì.Người ta nói sao làm vậy người ta mới tin được. Sao lại bắt đền mình.Chúng ta cùng xây dựng topic Audtion không phải của riêng ai.Bạn không nên cá nhân quá :beauty:

quandat
13-05-08, 11:43 PM
Wed mà HuuDuyen share mua pet,Item và đồ bộ đều được với điều kiện bạn vào SQL - Itemlist chỉnh thuộc tính (ko biết gọi là gì :)) của Item là mua được thôi (mình đang xài bản 3.2 của HuuDuyen)

47cent
14-05-08, 07:31 AM
sau khi bạn làm như bước mua bộ đồ trên ( mua theo bộ HOT )
vào wed 3.x của huuduyen vô thì cũng mua dc đồ đó ( mua = wed )
khỏi chỉnh mất công ........ :D

hoang_ai
14-05-08, 05:18 PM
sau khi bạn làm như bước mua bộ đồ trên ( mua theo bộ HOT )
vào wed 3.x của huuduyen vô thì cũng mua dc đồ đó ( mua = wed )
khỏi chỉnh mất công ........ :D
Nói thế share web đi. Cứ up up mở.Tớ không có thì tớ phải dùng cách đấy.Bạn không có web mua đồ đố bạn mua đồ đấy.Đồ kiệt sỉ.Không share thì thôi cứ khoe mãi :what:

cá mập xám
15-05-08, 03:04 PM
Thực ra cungc ko cần phải cầu kỳ thế, các bạn thử đồ, rồi cho vào giỏ xong out ra vào itemdb, trong table basket cũng có ghi hết những cái gì mình chọn mà.
Còn cái này thực ra chỉ để cho những ai bị lỗi web, hoặc ko cài đc web mới dùng, đề nghị ko nên nói là mất công này nọ.
Phải tôn trọng người đã bỏ công ra viết 1 bài hướng dẫn thế này!
@DT!

47cent
15-05-08, 04:51 PM
híc wed của huuduyen mà lị tớ mò ra là nhở cậu đấy chứ :D
mua dồ Hot xong luu vào bộ riêng > ra wed > tủ đồ > mua > xong
thế thôi ^^! thank cái coi gì mà keo thế ( làm ng` ai làm thế )

cá mập xám
25-05-08, 12:40 PM
ko phải, nhưng những ai mà lỗi, ko chạy đc web thì đành phải dùng cách kia thui, NoWeb > No Tủ đồ > Can't mua !^^

hoang_ai
06-06-08, 12:52 PM
:beat_brick:
ko phải, nhưng những ai mà lỗi, ko chạy đc web thì đành phải dùng cách kia thui, NoWeb > No Tủ đồ > Can't mua !^^
Nói thế ai chả nói được >"<

ngoctai12345
08-09-08, 01:50 PM
Hi vọng bài viết này giúp các bạn mua được đồ.Điều kiện là bạn dùng bản Au Trung Quốc.
Đầu tiên bạn chọn món đồ bạn thích sau đó ấn vào mục đồ đang thử tiếp theo bạn ấn vào phím mũi tên xuống. Sau đó ấn vào Lưu vào bộ riêng

Sau khi lưu thành công sẽ như thế này

Sau đó thoát game.Vào database Item vào bảng coordi,như hình bên.Bạn sẽ thấy ID của món đồ mình cần mua.Hair(tóc).Face(Mặt).Shirts(Áo).Pants(Quầ n/Váy).Shose(Giày).Set(Theo Bộ)

Tiếp theo là bạn chỉ cần lấy ID ra để add vào.Ví dụ
Thêm mặt số ID mặt"mắt xanh" là 3535 bạn tìm đến bảng avatar_inventory_face sau đó bạn gõ lện sau
insert into `avatar_inventory_face` (`AI_ID`,`OrderID`,`UserSN`,`BuyNick`,`ItemID`,`Du plicationCount`,`ExpiredType`,`ExpiredDate`) values (NULL,1,1,'ho_huong',3535,0,4,'2009-01-01 00:00:00');
Bạn thay nick ho_huong là nick của bạn.Và 2009-01-01 là hạn sử dụng món đồ.Bạn có thể tăng nếu bạn thích.Lưu ý bạn đánh lệnh là lúc bạn đang truy cập vào database Item
Đây là hình ảnh toàn bộ do Hương làm :embarrassed:

Chúc các bạn thành công.Để dễ làm các bạn nên lưu ảnh vào cho dễ xem.Bạn nào thành công thank phat nhe

Hello
cho mình hỏi, mấy bạn có bộ Au nào hoàn chỉnh giống như VTC ko, share cho mình với
nói thất mình cũng mới làm nên không rõ lắm

xin cảm ơn :pudency: