PDA

View Full Version : [Release] Web 0.8 thông thường fix by BachCotSau

bachcotsau
08-05-08, 05:26 PM
Hiện mới làm xong bản web này fix bug cơ số lỗi do web cũ chưa đủ bảo mật ,bao ghồm fix modules của member và modules admin .Với bản web thông thường này các bạn cần phải chạy DB đi kèm cùng với web .
Nếu có lỗi xảy ra các bạn hãy rely tại đây và biết lỗi đó do dâu để mình fix .
Bản web thông thường chạy đơn tuy có biểu tượng thành viên vip nhưng đã bỏ chức năng sử dụng của VIP .Có thêm modules khóa item trên người dùng miễn phí (nhưng với bản web nghiệp dư thì dành cho VIP) . Tự động xếp rank theo biểu tượng ,nếu bị khóa sẽ tự có thông báo đã bị khóa trên bảng xếp hạng ,đã bỏ hết các modules liên quan tới webshop .

Link download bản thông thường :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thông tin bản Nghiệp Dư tại trang chủ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bao gồm kết hợp song song với webshop 0.9b có nhiều chức năng dành cho VIP :

netviet710
08-05-08, 07:02 PM
Đai kaka sao lai bo hết web shop?
đại kaka them phan đo vào đi, ủa mà link dow ở đâu vậy dai95 kaka?!

[AMVN]
18-05-08, 05:55 PM
mình install nó báo cái này

Forbidden

You don't have permission to access /mu/install/install.php on this server.

bạn xem giúp mình được ko?

bachcotsau
18-05-08, 10:40 PM
;119099']mình install nó báo cái này

Forbidden

You don't have permission to access /mu/install/install.php on this server.

bạn xem giúp mình được ko?

Xóa file .htaccess trong thư mục install đi :big_smile:

KúnKuTe
29-05-08, 09:16 AM
cậu có thể up lại đc kô bachcotsau link hem dowload đc nữa rồi >>"<<

bachcotsau
31-05-08, 11:50 AM
Đã fix lại link ... =)
P/S : mà ai đã đưa topic của mình lên hàng chú ý thế nhỉ ???

Web trên chỉ là bản không dành cho Online vì web trên đã bỏ hết các tính thương mại đi .Nếu mọi người muốn bản Nghiệp Dư để thương mại thì sẽ có demo cho cho tes thử nhưng web sẽ được mã hóa cũng tương tự giống như wweb Mu 0.9 của =Master= vậy nhưng khác ở chỗ bản mua sẽ ko bị mã hóa .
Các lỗi cơ bản sẽ được fix,add thêm nhiều tính năng mới và đảm bảo hỗ trợ 100% về cài đặt cũng như sửa lỗi khi có phát hiện .
Hiẹn cũng đang tính hoạn thiện bản wweb có dao diện trên và 1 bản web truyền thống để load nhanh hết tốc độ có thể .

darkangel762
18-06-08, 02:43 PM
em cài mãi mà nó cứ hiện thế này!! thử nhiều cách rùi mà vẫn hok dc! Chán

Connection with SQL Server With Odbc MuOnline failed!
Please check if Odbc MuOnline exist and db user and password are okey.

bachcotsau
18-06-08, 03:31 PM
em cài mãi mà nó cứ hiện thế này!! thử nhiều cách rùi mà vẫn hok dc! Chán

Chưa chạy file Odbc để kết nối .

nhactre8x
18-06-08, 11:26 PM
mình bị lỗi thế này
Fatal error: Call to a member function fetchRow() on a non-object in D:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 48
ở cái chỗ tốp cũng bị lỗi tượng tự,bachcot bày mình cách sửa đi^^!

darkangel762
19-06-08, 02:21 PM
Chưa chạy file Odbc để kết nối .

em chạy rùi mà nó cũng thía!! em đang dùng bản 1.04x EP2:canny:

bachcotsau
19-06-08, 04:02 PM
Đã nói từ trước rồi tôi chỉ cho các bạn tes trên DB có sẵn trong đó ,cácbanj restore DB trong đó và chạy thử web là ok .

nhactre8x
20-06-08, 01:39 AM
bày rõ chút đi :) web của bachcotsau đẹp wa nhưng lại cài hoài hổng đc,==>vì gà =,= nên bày rõ mới hiểu ^^!

nhactre8x
21-06-08, 09:25 AM
đại ca bachcot giúp em tý đi :)

GooglePro
08-07-08, 01:39 AM
Hiện mới làm xong bản web này fix bug cơ số lỗi do web cũ chưa đủ bảo mật ,bao ghồm fix modules của member và modules admin .Với bản web thông thường này các bạn cần phải chạy DB đi kèm cùng với web .
Nếu có lỗi xảy ra các bạn hãy rely tại đây và biết lỗi đó do dâu để mình fix .
Bản web thông thường chạy đơn tuy có biểu tượng thành viên vip nhưng đã bỏ chức năng sử dụng của VIP .Có thêm modules khóa item trên người dùng miễn phí (nhưng với bản web nghiệp dư thì dành cho VIP) . Tự động xếp rank theo biểu tượng ,nếu bị khóa sẽ tự có thông báo đã bị khóa trên bảng xếp hạng ,đã bỏ hết các modules liên quan tới webshop .

Link download bản thông thường :

Thông tin bản Nghiệp Dư tại trang chủ :
bao gồm kết hợp song song với webshop 0.9b có nhiều chức năng dành cho VIP :

Alo chào bác chủ topic em cài okie nhung mà bị lõi này bác ah. đăng nhập không được, vào nó còn hay hiên lên mấy lỡi thế này khi vào xem bảng xẹp hạng neyf bác :D
hiz Thank cai web cuc cool này của bác, bác xem lỗi gì dum nhé :X

bachcotsau
08-07-08, 02:22 AM
Alo chào bác chủ topic em cài okie nhung mà bị lõi này bác ah. đăng nhập không được, vào nó còn hay hiên lên mấy lỡi thế này khi vào xem bảng xẹp hạng neyf bác :D
hiz Thank cai web cuc cool này của bác, bác xem lỗi gì dum nhé :X

DB không phải là DB có sẵn trong file bạn downlaod về mà là DB khác nên mới vậy .

GooglePro
08-07-08, 04:51 AM
hic như thế là em không đươc dùng DB của em ah hĩ e' thì chít em :-ss, bac fix dùm em được không dzaa.y

muonline3k
21-07-08, 11:36 PM
ac thì bác cứ backup rồi restore là xài dc thôi có gì đâu

Chiritokaji
22-07-08, 12:32 AM
Web của bachcotsau cực kool
Nhưng mình bị 1 bố vấn đề này,mong BCS giúp

Notice: Undefined variable: count in c:\program files\easyphp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 165

Notice: Undefined variable: count in c:\program files\easyphp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 166

Notice: Undefined variable: count in c:\program files\easyphp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 165

Notice: Undefined variable: count in c:\program files\easyphp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 166

Mình đang xài Local = EasyPHP

thứ 2 là : ko kết nối đc với DUC No-ip mặc dù mình đã chỉnh trong C:\WINDOWS\....File Host rồi nhưng vẫn ko tài nào kết nối được

Nếu mà vô trang web thì nó lại Cannot Find Server >.<
Với lại trong đó ko có phần quản lý admin.
Login như bình thường thì nó báo sai mật khẩu >.<

Mong BCS chỉ giúp cách tạo đc trang web của bạn
Thực sự là quá Cool ^^!

trkgncmg
23-07-08, 03:49 PM
mình cũng bị tình trạng giống caụam , không bít fix làm soa nhĩ

Bố_Già
27-07-08, 11:14 AM
lam sao vao admin control duoc vay

muonline3k
04-08-08, 09:12 PM
đây là bản thương mại của BCS ^_^ mấy bác muốn chạy được web này thì cần phải có Money ^_^ còn ko có money các bác có thể chạy web vutuyen hoac 0.8 của Nylan hay toan20003 đều dc, thấy nhiều bạn thắc mắc nên mình giải thích hộ anh BCS ^_^ có gì thất lễ thì bỏ qua cho Newbie

zajbu0n
04-08-08, 09:21 PM
Mấy cái lỗi kia của mấy bác báo em đã fix rồi . Nói chung là ổn . Các bạn cứ dùng Xampp cho tốt , chứ đừng dùng php 5.0 hay gì đó . Lúc nào em dảnh em upload đầy đủ cho , em đang việt hoá lại Webshop bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.QuangHuy
07-08-08, 06:57 PM
Mình đã dùng data của WEB rồi nhưng tại sao vẫn hok đăng nhập & đăng ký đuợc vậy .

hoaiphong79
23-08-08, 06:57 PM
Dow được chết liền đó ,Anh làm ơn up file lên lai được k anh.Cám ơn nhiều

hoangnguyenquy
28-08-08, 09:33 AM
sao trong này bcs nói bán web mà gọi điện thì bào là ko bán nhĩ - vậy ai muốn bán web thì pm dùm cái nha - thanks

hoangnguyenquy
29-08-08, 07:59 PM
link die rồi bcs ơi , up link khác đi .

netanhvu
21-09-08, 01:39 AM
mấy anh ơi cho em hỏi sao khi install xong web roi, mình muốn đăng nhập quyền admin vào web để sửa chửa thì sao ha anh
Vd: thông báo voi lai chinh rs doa
em vao link nay hoai ma hem dc localhos/administrator.php

Son Hai
22-09-08, 01:55 AM
sao mà down đây ta :|

dreamsofdolls
01-11-08, 08:24 PM
up lại link đi bác BachCotSau ơi down không được >.<

Mr.Noob
01-11-08, 08:31 PM
Của bạn đây

namnth
01-11-08, 08:38 PM
Anh nào up lại dùm em link down web này đi! Link die rồi!

bachcotsau
01-11-08, 10:50 PM
Đã fix lại link,bạn có thể download và link sau 90 ngày không download sẽ mất .

dreamsofdolls
02-11-08, 09:27 AM
link RapidShare àh sao anh không dùng MediaFire cho nó dễ, em down = rapidshare ko được liệu anh có thể up lên mediafire được không

bachcotsau
03-11-08, 12:09 AM
Hình như trang rapid giờ nó đã thay đổi download dễ lắm mà ,có thể download direct link free dễ dàng mà trang này upload nhanh lắm .Mediefire và box.net không hiểu sao vào toàn báo disconnect,phải dùng proxy .

namnth
05-11-08, 07:48 PM
Anh Bachcotsau ơi giúp em với! Em install web xong khi vào thì nó báo như thế này:
Fatal error: Call to a member function fetchRow() on a non-object in C:\Program Files\xampp\htdocs\includes\muweb.php on line 48
Cái này bị lỗi gì vậy anh. Mong anh chỉ giúp

ngchienthang
25-11-08, 08:33 PM
WEB này có MD5 không
WEB này có dùng được cho bản 1.0L không.

thong123
11-02-09, 12:20 AM
web cua bcs giao đỉnh quá, nhưng sau khi cài xong, no không vô được mà chay di chạy lại cai nội dung trong fai config.php không vậy ta

cuocdoisp
11-02-09, 08:58 AM
bác BCS cho xin cái giá của bản thương mại với . Chân thành cảm ơn bác

kingsoft
20-02-09, 05:24 PM
mình bị lỗi này bạn hướng dẫn mình fix cái c:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 11
thanks nhiu`