PDA

View Full Version : [JX] Đã Tìm Dc 1 File Gồm Jx2 Server + Client Nhé

PeHuongNavy
02-08-15, 03:11 PM
Mình Đang Xin Pass Giải Nén Sever + Client Khi Nào Có Thì Mình Sẽ Up Tại Topic Này Nhé M.n AE Thông Cảm
Đây Là link tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
02-08-15, 04:00 PM
Mình Đang Xin Pass Giải Nén Sever + Client Khi Nào Có Thì Mình Sẽ Up Tại Topic Này Nhé M.n AE Thông Cảm
Đây Là link tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhấn vào link có thấy chỗ nào tải đâu ? SV + client trên 4rum mọi ng` share rồi, vấn đề chưa chạy đc do thiếu file, k biết bản của bạn này thế nào? Chưa thấy phần tải đâu chỉ thấy phần link rút gọn để kiếm tiền :-q

Edward_Newgate
02-08-15, 04:10 PM
Nhấn vào link có thấy chỗ nào tải đâu ? SV + client trên 4rum mọi ng` share rồi, vấn đề chưa chạy đc do thiếu file, k biết bản của bạn này thế nào? Chưa thấy phần tải đâu chỉ thấy phần link rút gọn để kiếm tiền :-q

Cái link ref thì đào đâu ra mà tải :|

tinhhack
02-08-15, 04:14 PM
ref => nô lệ theo tui định nghĩa :)

PeHuongNavy
02-08-15, 04:47 PM
Đã up Lại Link Nhé Khi Nào Có pas giải nén thì mình share Lun

akir1994
02-08-15, 05:11 PM
Đã up Lại Link Nhé Khi Nào Có pas giải nén thì mình share Lun

sever bạn up có ng úp luôn pas giải nén rồi , sever đang chờ buid >:)

VNGameZoneVN
09-08-15, 08:08 PM

SERVER+PACTH: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS: minhtri6799

mà nó cũng như mấy cái kia thôi không chạy được đâu

rGame.Vn
17-11-15, 05:17 PM
Có server jx2 mới mở nữa nè :( nhưng phiên bản cũ 2008
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>