PDA

View Full Version : [KT] Share Patch Kiếm Thế 2 fix 14 Phái Chuẩn VNG

toandaik
01-08-15, 11:15 AM
Làm biếng VH server xóa luôn thư mục KT2 share lại cho AE cái patch chuẩn của VNG
Yêu cầu: Máy đã có Client Full update mới nhất của KT2 VNG
Sau khi update xóa hết để lại thư mục pak download cái patch của mình chép đè vô
Patch này ko có nén hay giấu cái gì vào file .exe như mấy thánh kia share gì hết...toàn quyền bạn chỉnh sửa, cái file user thì dùng cái tool đi kèm sv share đó sửa ip

P/s: Ai mở onl cho xin 1 chân MOD

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass unrar:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bous thêm cái SecureCRT Eng cho ai không thích tiếng china

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mọi hỗ trợ pm yahoo chữ ký!

nobitajx2
01-08-15, 11:27 AM
Có SV nữa thì ngon.
SV cần VH những file nào vậy bạn, SV k biết đâu mak lần

toandaik
01-08-15, 11:31 AM
Có SV nữa thì ngon.

Unpack setting.pak, script.pak ở gameserver vs gamecenter ra mà VH...tại mình lười nên thôi share hàng luôn

P/s: Link #1

8gamevn
01-08-15, 12:27 PM
up luôn sv đi bạn ơi cho nó đồng bộ để test

cuga95
01-08-15, 02:40 PM
Cái này unpack ra xong pack lại bị lỗi không đồng nhất gì hay sao ấy. Thiếu thanh EXP hoặc thiếu thanh chat

nguyenviet2410
01-08-15, 04:49 PM
Bây giở tải server ở đâu vậy mấy bác?

hoangcangbg
01-08-15, 05:26 PM
Liệu giang hồ có 1 lần nữa dậy sóng :)) hóng "ai đó" share ver 30 củ =))

djhtpro9x
01-08-15, 05:33 PM
Bác ơi cái này dùng server nào vậy? Mình đang dùng server của bác tuan565

nghichtu91
01-08-15, 05:33 PM
Liệu giang hồ có 1 lần nữa dậy sóng :)) hóng "ai đó" share ver 30 củ =))

cái gì 30 củ thế .................................................. ............

toandaik
01-08-15, 06:30 PM
cái gì 30 củ thế .................................................. ............

30 củ đấy a ạ ;)

saodzi
01-08-15, 06:30 PM
còn phải fix nhiều :-|

..........................

NhanVT
01-08-15, 07:01 PM

cuga95
01-08-15, 07:04 PM
Lỗi không mở được menu thiết lập game fix như nào pro nhỉ? Không mở được để tắt nhạc

lovell9x
01-08-15, 11:16 PM
Lỗi không mở được menu thiết lập game fix như nào pro nhỉ? Không mở được để tắt nhạc

tìm file f11 trong cái sitebar tên gì rồi tìm trong cái ui đó so sánh VNG và gốc hoặc lấy file gốc mà vh

newclbgamesvn
01-08-15, 11:38 PM
Lỗi tồn đọng quá nhiều fix mệt đây chắc lại quay về với ui gốc trung quốc việt hóa là chuẩn nhất hơn sài này fix không biết hướng nào mà lần

8gamevn
01-08-15, 11:54 PM
Ai còn link tải sv cho mình xin với

kanhtien
02-08-15, 06:14 AM
Ai còn cái pacth gốc của china không cho xin với.

yeukiemthe
02-08-15, 08:14 AM
Server + patch gốc china cho ai cần

pass: bqst

kanhtien
02-08-15, 12:13 PM
Lời đối thoại tiếng trung quốc trong game việt hóa ở đâu vậy anh em ?

thienduy0937
02-08-15, 05:04 PM

30 củ đấy :))

nobitajx2
02-08-15, 05:06 PM
Muốn dich đối thoại + các lựa chọn ở NPC cần dịch file nào trong SV vậy, Thanks

wermanhme1990
02-08-15, 05:55 PM
Muốn dich đối thoại + các lựa chọn ở NPC cần dịch file nào trong SV vậy, Thanks
Trong file script.pak
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nobitajx2
02-08-15, 06:13 PM
Trong file script.pak
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thanks, cho mình hỏi ngu cái, mình thấy SV có file scrip.pak + folder scrip khi load thì SV sẽ load cái nào ?

lovell9x
02-08-15, 07:17 PM
thanks, cho mình hỏi ngu cái, mình thấy SV có file scrip.pak + folder scrip khi load thì SV sẽ load cái nào ?

nó sẽ chạy từ file script ở ngoài rồi mới chạy tới script.pak vh xong hết thì nên pak lại chạy cho mượt

nobitajx2
06-08-15, 09:14 PM
Tìm trong file game.exe nó ra dòng:

Không biết phải là version trong file versioncfg hay không? Nếu phải hướng dẫn mình chỉnh sửa dòng đó sao cho khớp với version của SV với.
VD version của SV là:

Version=163
Versionlimit=161
thì dòng

phải chỉnh như thế nào cho khớp với ver ở trên.
Thanks

lovell9x
06-08-15, 11:04 PM
Tìm trong file game.exe nó ra dòng:

Không biết phải là version trong file versioncfg hay không? Nếu phải hướng dẫn mình chỉnh sửa dòng đó sao cho khớp với version của SV với.
VD version của SV là:

thì dòng

phải chỉnh như thế nào cho khớp với ver ở trên.
Thanks

ủa chỉnh version sao lại mò vào game.exe làm gì vậy bạn tất cả trong fonder setting cả server lẫn client chứ

nobitajx2
06-08-15, 11:16 PM
ủa chỉnh version sao lại mò vào game.exe làm gì vậy bạn tất cả trong fonder setting cả server lẫn client chứ

Lấy client của zps thử xem thấy trong pak k chứa các file setting hex game.exe thấy đủ chắc là pak vào game.exe, có IP + Port + đủ cả. mò các kiểu k ra đã chỉnh port + IP giống SV của mình vào game.exe đăng nhập out luôn, nghĩ là sai version lên tìm từ khóa hex mak khó quá k ra, vừa tìm thấy chỗ thì đổi ver giống của mình thì báo " Phiên bản không hợp lệ, cần update client "

hamy94
17-08-15, 11:26 PM
Lấy client của zps thử xem thấy trong pak k chứa các file setting hex game.exe thấy đủ chắc là pak vào game.exe, có IP + Port + đủ cả. mò các kiểu k ra đã chỉnh port + IP giống SV của mình vào game.exe đăng nhập out luôn, nghĩ là sai version lên tìm từ khóa hex mak khó quá k ra, vừa tìm thấy chỗ thì đổi ver giống của mình thì báo " Phiên bản không hợp lệ, cần update client "

Bác ơi link download của bác toandaik die rồi. Bác có không cho e xin với. Tks bác trước nha!

hamy94
20-08-15, 09:00 AM
Có SV nữa thì ngon.

C ơi c còn cái pacth kt2 của toandaik k c?. Link die rồi c à. cho tớ xin với.

trungjx
21-08-15, 10:56 PM
link die rồi, chủ thớt up lại đc ko? tks

zgiavuong
27-08-15, 06:50 AM
patch này đem ra thương mại rồi nên ko có share nữa đâu =))

nobitajx2
27-08-15, 08:50 AM
Thớt hay ai up lại xin cái link khác với, link die rồi. Thanks