PDA

View Full Version : [TLBB] Xin ID Huyền Thiết Phiế n

Ansatsu
01-08-15, 08:35 AM
Như tiêu đề, ai làm ơn cho mình xin cái id huyền thiết phiến được k ạ? Minh không biết việt hóa file nên tìm khổ quá, thanks:x

toantuanh
01-08-15, 09:36 AM
id này bản 3.52 nhé... bản khác chắc khác biệt chút...!!!
10264001->10264150

Ansatsu
01-08-15, 03:00 PM
id này bản 3.52 nhé... bản khác chắc khác biệt chút...!!!
10264001->10264150
Thanks! ^^ Để tôi thử xem có được k

Sadlove123
01-08-15, 06:00 PM
Như tiêu đề, ai làm ơn cho mình xin cái id huyền thiết phiến được k ạ? Minh không biết việt hóa file nên tìm khổ quá, thanks:x

- Cái này phải không bạn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Toàn ID gần gần nó :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bản thử xem.

Ansatsu
03-08-15, 12:11 AM
- Cái này phải không bạn?
Toàn ID gần gần nó :

Bản thử xem.
Chính nó, thanks bạn nhiều lắm