PDA

View Full Version : Siêu thị hiệp khách đêêêêêêêêê!

031599450
05-05-08, 03:11 PM
Lâu oài ko ra mạng hôm nay ra mạn phép anh Tùng tui send cho mấy Bồ Cái Siêu thị hiệp khách tui đang xài !
Cái Siêu thị hiệp khách này thực ra là của Server HKGH v3.52 nhưng bản 4.1 vẫn xài tốt!
các bạn down 2 file .rar ở bên dưới Pass là : Vistateam

Sau khi down về các bạn giải nén vào "C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" theo đường dẫn trên nha !
Ngoài ra các bạn cần config thêm trong servergame.ini như sau:

;WebShop URL
WEBSHOP_ADDR = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rùi bây giờ vô game và nhấn vô siêu thị HKGH là ok !
Àh quên có siêu thị mà ko có tiền sao Mua đồ kìa ! Các bạn vô SQL server mở thư mục rxjhaccount tìm đến dòng cuối cùng và viết vào đó Số Point (gold) nhận được để mua đồ ! Còn dòng trước đó kết hợp với ô VIP thì sẽ bất tử ( tiêu hoài ko hết Point ) !
Siêu thị HKGH này của China hiện đang tìm cách Việt Hóa nhưng cũng khá đơn giản nên chắc ko vấn đề gì ha !
Các bạn chạy file Socket.rả trước nha để kiểm tra tính ổn định của Server !

meohen1989
05-05-08, 05:36 PM
nè pác ơi
sao em không down được nè
bấm vô nó báo là chưa kick hoạt tài khoản--chuối
em kicks hoạt rùi đó

Alexandria
06-05-08, 06:58 AM
Cái web này lâu rùi cũng định share nhưng thấy cách cài đặt khá khó khăn (tui mới thành công có 2 ,3 lần ) nên ko dám đưa ra cho mọi người xem.
Đang làm thử 1 cái khác nhưng coi bộ hơi lâu

thehuy1987
06-05-08, 10:59 AM
Down được chết liền àh. Mạnh Tùng cho tui chỏi tui đang sài bản 4.1 bản pack mói nhất nhưng vẫn không cài được map Bắc Hải Băng Cung nhỉ, và không dùng được ngọc, chỉ dùng được mỗi ngọc cường hóa thôi.

nhatminh
06-05-08, 03:20 PM
muốn download được thì phải download file đính kèm bên dưới đó

cá mập xám
06-05-08, 07:55 PM
muon download duoc thi download o phan file kem theo ben duoi do
Muốn down thì down ở phần file đính kèm bên dưới cuối cùng của bài.
Ko down đc ở mấy cái link.
@nhatminh: Đề nghị pác viết TV có dấu nhé!
MOD dạo này chả làm việc gì cả, để các ông các pà viết loạn cả lên, chả có dấu gì cả!:ah:

f-fantasy
12-05-08, 08:02 PM
đồ trong siêu thị mua có dùng được không như mấy cái bình máu ấy

031599450
14-05-08, 03:37 PM
hiện đang tìm cách fix lỗi chưa dùng được vài Item như máu Mana và Pet đang tìm cách khắc phục còn hầu hết đều xài Ok nhất là các thuốc Hỗ trợ !

cá mập xám
15-05-08, 03:43 PM
hiện đang tìm cách fix lỗi chưa dùng được vài Item như máu Mana và Pet đang tìm cách khắc phục còn hầu hết đều xài Ok nhất là các thuốc Hỗ trợ !

Ah đấy nhân tiện hỏi luôn cái, hiện nay đã có SV Yulgang nào mà có Pet chưa?
ko phải là có Pet trong shop, ko phải là đeo đc lên người nhé, mà là ít nhất phải summon nó lên đc, đánh đc, lên lv đc thì tốt quá!:sweet_kiss:

031599450
17-05-08, 09:42 AM
Câu trả lời là chưa ! Tại chưa có List Quest cho các Char làm nên ko thể Summon được !
Đang nghiên cứu Server của USA ko cần làm Q nhưng vẫn có thể Summon ! Nhưng nó lại có những Item mà Client của China ko có thế mới lâu !@

cá mập xám
18-05-08, 10:27 AM
Câu trả lời là chưa ! Tại chưa có List Quest cho các Char làm nên ko thể Summon được !
Đang nghiên cứu Server của USA ko cần làm Q nhưng vẫn có thể Summon ! Nhưng nó lại có những Item mà Client của China ko có thế mới lâu !@

Ờ, thế thì tốt quá, mong các pác làm nhanh, cho pà kon cô pác mừng.
hihi, dạo này đc bác 031 up cái box YG này lên nếu ko chắc die roài mất!
Mt chắc đang ôn thi, Zen thì bận, KLM lâu lắm ko thấy, may mà còn có pác!:big_smile:

mrhung111
23-05-08, 09:43 PM
up link mới đi pa link này cổ chắc bị del rùi

cá mập xám
24-05-08, 05:00 PM
up link mới đi pa link này cổ chắc bị del rùi

Bạn đọc kỹ phần trên đi bạn, Link đã attach lên 4um, die rất khó!
Bạn down file ở phần file đính kèm phía cuối bài, chứ còn ấn vào cái link thì ko ổn đâu bạn ah!
Mà 031 này, tui del 2 cái link ở bài ông cho mọi người đỡ nhầm nhé!
Ko ảnh hưởng gì mà!

thanhduyak
24-05-08, 07:45 PM
sao tui down về rùi nhưng khi vào gem thi không nhận được web nên đành phải cộng đồ vào NPC mua theo thu công thôi chán

031599450
25-05-08, 04:31 PM
Nếu Ip của ban là 127.0.0.1 thì cứ làm như HD là Ok mà ! còn Ip khác làm chỉnh sửa khá phức tạp nên khi khác sẽ Post bài HD chi tiêt cách làm web Shop sau !

VipRose
09-08-08, 09:41 PM
Cái này có dùng được cho bản 2.2 không thế. Bản 4.1 tớ xài toàn lỗi thôi.

Zenkira
10-08-08, 03:26 PM
@cá mập : Bác là Mod mà !, thì bác phải lo cái vụ ko đánh TV chứ >"<!!!, mà anh tung thì xong rùi, Zen thì tối tăm mặt mũi =.=", chuẩn bị cũng theo chân anh tung =.=".... Hiện này cái server có pet use đc thì chỉ có anh tung có ( nhưng ko share : vì sẽ fix kĩ cái server này và up lên onl : Game Onl của V.I.T :)) )

VipRose
10-08-08, 07:11 PM
Nếu Ip của ban là 127.0.0.1 thì cứ làm như HD là Ok mà ! còn Ip khác làm chỉnh sửa khá phức tạp nên khi khác sẽ Post bài HD chi tiêt cách làm web Shop sau !
Hướng dẫn chi tiết giùm tớ với nhé. Đang cần nè.

Zenkira
11-08-08, 02:59 PM
Chỉ cần để yên là xong !, ko sửa sang gì IP ảo hết, thế thui mà VipRose ?

VipRose
17-08-08, 09:01 PM
Nhưng lỡ sửa mất oài. :((. Mà bây jờ chỉnh lại thì phải chỉnh hàng loạt game khác theo. :(( Mu, Au, Gunbound , Gunz ....

HKGHoffline
16-09-08, 12:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sao mình lại thế này ai giải thích giúp mình

Zenkira
18-09-08, 01:32 PM
Cái này bạn chưa cài PHP hay IIS thì làm sao hiện web đc, mà bạn cũng chưa setting link shop nữa, qua phần server 4.1 và down Ebook của manhtung hướng dẫn cài kìa !

hoangphong
16-10-08, 09:17 AM
Sau khi down về các bạn giải nén vào "C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" theo đường dẫn trên nha !

Tôi có thấy cái đường dẫn như trên mà bạn nói đâu tim hoài trong ổ C mà ko thấy ah

hoangphong
18-10-08, 11:40 PM
Lâu oài ko ra mạng hôm nay ra mạn phép anh Tùng tui send cho mấy Bồ Cái Siêu thị hiệp khách tui đang xài !
Cái Siêu thị hiệp khách này thực ra là của Server HKGH v3.52 nhưng bản 4.1 vẫn xài tốt!
các bạn down 2 file .rar ở bên dưới Pass là : Vistateam

Ngoài ra các bạn cần config thêm trong servergame.ini như sau:

;WebShop URL
WEBSHOP_ADDR = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rùi bây giờ vô game và nhấn vô siêu thị HKGH là ok !
Àh quên có siêu thị mà ko có tiền sao Mua đồ kìa ! Các bạn vô SQL server mở thư mục rxjhaccount tìm đến dòng cuối cùng và viết vào đó Số Point (gold) nhận được để mua đồ ! Còn dòng trước đó kết hợp với ô VIP thì sẽ bất tử ( tiêu hoài ko hết Point ) !
Siêu thị HKGH này của China hiện đang tìm cách Việt Hóa nhưng cũng khá đơn giản nên chắc ko vấn đề gì ha !
Các bạn chạy file Socket.rả trước nha để kiểm tra tính ổn định của Server !

Tui có thấy cái đường dẫn này nó nằm ở đâu đâu "C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" ai chỉ cái nèo

KELAMAT
19-10-08, 10:57 PM
nếu ko có đường dẫn trên có thể do bạn chưa cài ISS server của Windows

hoangphong
21-10-08, 01:26 PM
nếu ko có đường dẫn trên có thể do bạn chưa cài ISS server của Windows

KML chỉ mình cách cài ISS đc ko mình mới vào 4rum nên chưa biết nhìu. Thank nhé

hoangphong
23-10-08, 02:25 PM
KML chỉ tui cách cài ISS đc ko

hoangphong
29-10-08, 11:17 AM
KML đâu rồi chỉ tui cách cài ISS đc ko vậy mãi mà không trả lời. Có hình ảnh minh hoạ thì tốt quá. Thank nhé

chanch
29-10-08, 04:06 PM
Làm xong hết rồi con thiếu mỗi sẻvergame.ini không bít nó ở đâu

kevodanh
26-11-08, 12:55 PM
cách cài đặt web thế nào vậy
bác pót lên giùm
em chịu

maxboy01
09-03-09, 02:54 PM
đóng sừ cái topic này đê hỏi khônng thấy trả lời là sao vay.:too_sad::eek:

Zenkira