PDA

View Full Version : [JX] Ai giúp mình về Cái Server Linux TvNam Share Với

nhanthien123
31-07-15, 03:14 PM
Mình đã cài jx theo topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bác TvNam

Cài ok hết các bước , ko làm sai 1 bước nào . nhưng lúc vào game thì ko đối thoại được với npc như hiệu thuốc , xa phu ....bla ....bla....

ra thôn thì đánh quái ko đc . hix ai cao thủ xin giúp em với , em cảm ơn nhiều ạ

À : mình đang xài Client bản chuẩn 4.3Gb của bác Galaxy share trong topic này nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhanthien123
31-07-15, 05:05 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

tvnnam
31-07-15, 06:56 PM
do cái sever trong centos khi bạn cài và chép có lỗi.... tốt nhất xóa centos cũ đi thay bằng cái centos mới và cài đặt lại là đc

nhanthien123
31-07-15, 11:16 PM
cũng k đc lun hix .hay là bị client . mình đã lấy client 4.3gb của galaxy xong chép patch ver3 . rồi chép tiếp patch ver2 nofont . mà cũng k đc ( đã thử xài mỗi 1 client + 1patch ver2 .cũng k đc ) . chắc cài bản cũ của bạn share quá . cho mình xin file fix nv 2x của hoa sơn với . hay cho mình file tự nhận hết skill hoa sơn càng tốt . mình cảm ơn

nhanthien123
01-08-15, 07:06 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nhanthien123
01-08-15, 03:19 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppp