PDA

View Full Version : [KT] Mở full phái KT2

cuga95
29-07-15, 01:59 PM
Tại hạ đang có một thắc mắc làm sao để mở full phái KT2, xin các tiền bối chỉ giáo. Đa tạ, đa tạ !

trungnghia55
29-07-15, 03:11 PM
Tại hạ đang có một thắc mắc làm sao để mở full phái KT2, xin các tiền bối chỉ giáo. Đa tạ, đa tạ !

Trong Box có Share KT2 Ful phái đó bạn?...

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tungproxxxx
29-07-15, 03:14 PM

Chưa rõ ý của bạn lắm trên Box có Share SV KT2 Ful đó lấy về mà sài....?

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cuga95
29-07-15, 11:59 PM
Trong Box có Share KT2 Ful phái đó bạn?...

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Ý mình hỏi mở để + được điểm của 28 đường ấy

nghichtu91
30-07-15, 12:41 AM
Ý mình hỏi mở để + được điểm của 28 đường ấy

tất cả đều mở, nếu dung client vng thì chỉnh lại path là xog.

cuga95
30-07-15, 01:50 AM
tất cả đều mở, nếu dung client vng thì chỉnh lại path là xog.

Đát rai. Ý mình là như vậy nhưng chưa tìm ra chỗ nào để chỉnh

wermanhme1990
30-07-15, 02:21 AM
Đát rai. Ý mình là như vậy nhưng chưa tìm ra chỗ nào để chỉnh
Nếu không biết chỉnh thì dùng client vng làm gì, cứ việt hóa từ patch gốc hoặc dùng patch được share trên forum.

cuga95
30-07-15, 02:47 AM
Nếu không biết chỉnh thì dùng client vng làm gì, cứ việt hóa từ patch gốc hoặc dùng patch được share trên forum.

Tại mình có client KT2 rồi , có dùng patch của bạn lovelly9x share nhưng không cộng được đủ đường

lovell9x
30-07-15, 02:57 AM
Tại mình có client KT2 rồi , có dùng patch của bạn lovelly9x share nhưng không cộng được đủ đường
cái của mình share vẫn bị lỗi 1 số chỗ nhưng cái đó gia nhập phái khi làm nv và cộng đc cả 2 hệ mà có phải ko cộng đc đâu

cuga95
30-07-15, 03:18 AM
cái của mình share vẫn bị lỗi 1 số chỗ nhưng cái đó gia nhập phái khi làm nv và cộng đc cả 2 hệ mà có phải ko cộng đc đâu

Mình dùng patch của bạn mà. Không có cộng được

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lovell9x
30-07-15, 03:25 AM
Mình dùng patch của bạn mà. Không có cộng được

ủa bạn chơi thử của VNG chưa VNG có cộng đc ko bạn hay là nó tự động ý chứ bạn thử nhận lv 150 xem chẳng phải cộng gì cả

cuga95
30-07-15, 03:27 AM
ủa bạn chơi thử của VNG chưa VNG có cộng đc ko bạn hay là nó tự động ý chứ bạn thử nhận lv 150 xem chẳng phải cộng gì cả

Nhân vật của mình đang level 150. Ý mình là như hình chỉ cộng được 1 đường Kiếm Võ, không cộng được đường Khí Võ. Các phái khác cũng vậy, chỉ cộng được 1 đường

lovell9x
30-07-15, 11:30 AM
Nhân vật của mình đang level 150. Ý mình là như hình chỉ cộng được 1 đường Kiếm Võ, không cộng được đường Khí Võ. Các phái khác cũng vậy, chỉ cộng được 1 đường

bạn vào phái bằng cách nào vào theo nhiệm vụ hay từ thôn qua npc đến phái rồi gia nhập phái mình đã xem lại và mình cũng test thử nhưng qua nv thì ok hết ko vấn đề gì cả còn qua thôn thì mình chưa test ko biết có giống bạn ko :)) bạn unpack cái ui ra và tìm từ khóa fightskill này xem sao nhé