PDA

View Full Version : Ac cứu em với mấy bác à

dtthinh
01-05-08, 10:37 AM
Em mới dowload cái bàn đồ 10x và thăng cấp lần 5 em làm như mấy bác đã hướng dẫn nhưng lúc zô mua đồ thì nó hok mua được mà còn bị rớt mạng nữa nà ai biết chỉ dùm em nha cam ơn mấy huyenh ná :dribble::dribble::bad_smelly::bad_smelly::beated: :beated: em zô được có 1 lúc là mất kết nối với sever nà .

meohen1989
10-05-08, 11:24 AM
tìm server 4.1 của mạnh tùng +client update là xong

nhatminh
11-05-08, 07:29 AM
ông lấy clien của pac mạnh tùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) rồi giải nén ra lấy clien rồi copy vô clien của hiệp khách
:waaaht::waaaht:
cái này xài server 2.2 cũng được nhà tui đang xài rất good

cá mập xám
15-05-08, 03:30 PM
ông lấy clien của pac mạnh tùng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) rồi giải nén ra lấy clien rồi copy vô clien của hiệp khách
:waaaht::waaaht:
cái này xài server 2.2 cũng được nhà tui đang xài rất good
Link pác đưa là cái gì thế, ko nói rõ hả, hay định thả trójan,

@Dtthing : Bác nên tìm bài SV + Client 4.1 mới nhất của manhtung, bên box release!
SV đó đã có sẵn data 10x, khỏi kiếm mất công!:feel_good:

Zenkira
15-05-08, 03:33 PM
Chắc down cái của mình đây =.="
- Nếu bạn down cái của mình thì khuyên bạn nên tìm Client của KLM trong Release nhe !
- Còn nếu down của manhtung thì khuyên bạn down lại server + Client 4.1 của ảnh lun cho rùi ^^!