PDA

View Full Version : [TLBB] Server TLBB Chuyển Sinh Phiên bản Mới

vinhthamthao
26-07-15, 10:15 PM
Như ở Topic này .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có 1 vài người muốn thì nay mình up lên . Mọi người dow về . và up client nhé

Linkdow :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén =7z

alonewjnd
26-07-15, 10:34 PM
Up luôn sv đi thím ơi. Link bên kia đâu tải được

vinhthamthao
26-07-15, 10:48 PM
Up luôn sv đi thím ơi. Link bên kia đâu tải được

up roài đó.............................................. ................

tungngheu
28-07-15, 01:51 AM
cho e xin client a đang sử dụng bản bao nhiêu đc ko ạ

alonewjnd
28-07-15, 08:01 AM
Không biết sao mà cài xong máy đơ, vô game thì nó cứ báo đường truyền, nhưng mình đã làm như những sv khác , thay các file cần thiết chơi game, ping ngon lành 64 hết rồi. Ko biết sao vaanz ko chơi đc

anhbendoiem20
28-07-15, 06:48 PM
Như ở Topic này .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có 1 vài người muốn thì nay mình up lên . Mọi người dow về . và up client nhé

Linkdow :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giải nén =7z

bạn up dum duong link sever va clien dùm qua google hoac fshare còn bên 4sh bi lỗi tải về giai nen bi lỗi luân bạn coi lai phan nay :-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

vinhthamthao
28-07-15, 07:58 PM
cho e xin client a đang sử dụng bản bao nhiêu đc ko ạ

có update đó . bạn up đi . bản client chuẩn là 3.52

anhbendoiem20
29-07-15, 04:24 PM
có update đó . bạn up đi . bản client chuẩn là 3.52

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungngheu
01-08-15, 02:34 AM
e dùng bản client 3.52 vs sever của 3.52 đã update sao ko chạy đc server hả anh ơi. toàn ko tìm thấy sever là sao ạ mong anh hồi âm nhanh.

meobeo
09-10-15, 09:29 PM
bạn ơi reup link die rồi :D:D:D:D:D