PDA

View Full Version : Thảo Luận Chống Hack Item Với Wpe Pro...

dh_notable
30-04-08, 08:44 PM
mời các bạn xem clip này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Winsock Packet Editor(WPE) cái này có thể hack bất kì item nào thông qua việc send 1 packet tới máy chủ MU của chúng ta...

mylove0707
30-04-08, 09:08 PM
ghê vậy ! xài được cho bản nào ?

dh_notable
30-04-08, 09:13 PM
hầu như là các bản ss2, ss3 đều bị hack thông qua kiểu này.
ai đã từng chống hack kiểu này chưa

levancanh
30-04-08, 10:43 PM
có ai biết cách hack đồ muhn ko nhỉ hay cách dupe blue hoặc chaos của muhn ko nhỉ. Nếu ai biết xin chỉ giúp em nhé .Em xin chân thành cảm ơn

gangstar
01-05-08, 12:33 AM
Winsock Packet Editor : là công cụ hack khá nổi tiếng của các hacker thế giới. Nó dùng truy gửi các Packet "ảo" đến Server ... khai thác khoảng cách giữa Client và Server thông qua tầng vật lý.
Việc dò packet là công việc khá lạ lẫm với VN chúng ta , thực sự dò 1 packet không hề quá khó. Tôi đã truy tìm đc một số packet của Season 2 và Season 3 Server Endi, nhưng chỉ 1 số thôi. Tôi đang cố tìm thêm.
Những Packet tạo Item : C1 04 xx xx . Packet mở Gobin .. Mở bất cứ NPC nào đều có packet để mở nó ra.
WPE sẽ không dừng lại ở việc tạo Items, đẳng cấp 1 hacker chuyên nghiệp còn có thể làm nhiều hơn thế . WPE chỉ là 1 trong số tools gửi Packet chứ không chỉ mình nó . Một số đại ca còn dùng bằng tay để Send.
Nói chung là đường cụt, nếu chỉ bằng DLL hay mu.exe chống hack bình thường thì không thấm đâu. Tôi thấy ở thời điểm hiện tại : các Mu lậu ở VN: MU Thiên Sứ, Mu Đỉnh cao, MUVC .... đều áp dụng đc cả .
Không chỉ MU mới bị tấn công. mà rất nhiều Game Online hiện nay đều gặp khó khăn với dạng tấn công này. Công nghệ Hacker đang được áp dụng vào Game Online. Đúng là tai họa với Game Online.
Phương pháp giải quyết triệt để: Ẩn đc Main trong Process ( Một công nghệ thế giới ra cách đây đc 1 năm) hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nếu bạn chưa thể làm thì đừng mở MU vội ... Đó là lời khuyên của tôi.

MuDaiGia
01-05-08, 02:38 AM
Winsock Packet Editor : là công cụ hack khá nổi tiếng của các hacker thế giới. Nó dùng truy gửi các Packet "ảo" đến Server ... khai thác khoảng cách giữa Client và Server thông qua tầng vật lý.
Việc dò packet là công việc khá lạ lẫm với VN chúng ta , thực sự dò 1 packet không hề quá khó. Tôi đã truy tìm đc một số packet của Season 2 và Season 3 Server Endi, nhưng chỉ 1 số thôi. Tôi đang cố tìm thêm.
Những Packet tạo Item : C1 04 xx xx . Packet mở Gobin .. Mở bất cứ NPC nào đều có packet để mở nó ra.
WPE sẽ không dừng lại ở việc tạo Items, đẳng cấp 1 hacker chuyên nghiệp còn có thể làm nhiều hơn thế . WPE chỉ là 1 trong số tools gửi Packet chứ không chỉ mình nó . Một số đại ca còn dùng bằng tay để Send.
Nói chung là đường cụt, nếu chỉ bằng DLL hay mu.exe chống hack bình thường thì không thấm đâu. Tôi thấy ở thời điểm hiện tại : các Mu lậu ở VN: MU Thiên Sứ, Mu Đỉnh cao, MUVC .... đều áp dụng đc cả .
Không chỉ MU mới bị tấn công. mà rất nhiều Game Online hiện nay đều gặp khó khăn với dạng tấn công này. Công nghệ Hacker đang được áp dụng vào Game Online. Đúng là tai họa với Game Online.
Phương pháp giải quyết triệt để: Ẩn đc Main trong Process ( Một công nghệ thế giới ra cách đây đc 1 năm) hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nếu bạn chưa thể làm thì đừng mở MU vội ... Đó là lời khuyên của tôi.

Mày cứ làm như cái lìn gì cũng biết trình độ đến đâu mà suốt ngày chỉ bép xép giỏi thì hack đi lắm mồm NGỨA CẢ MẮT

dh_notable
01-05-08, 08:21 AM
mình đã test thử và item được tạo ra 100%. tất cả các MU đều bị. cái này ai làm admin mà không quan tâm thì sẽ nhanh đi vào chỗ die thôi
send packet có thể hack tất cả. cả hack auto, 1 hit... nếu bạn biết sử dụng nó.
===> phải chống nếu không thì đừng mở MU ^_^

assataka
01-05-08, 09:06 AM
Bạn gangstar đã phân tích rất đúng.
Bạn MuDaiGia muốn đóng góp cho 4fum hay muốn phá đấy?

WPE chỉ send đc khi nó bắt được process. Nếu bạn cho main.exe của bạn chạy dạng service hệ thống, WPE sẽ kô bắt đc.

Còn 1 số chương trình nữa hoạt động tượng tự WPE, cách phòng chống tạm thời là IP của LoginServer và IP từng sub phải # nhau.

Ví dụ về 1 MU phòng chống hiệu quả nhất là FPT. Mời ai có khả năng qua send packet coi có đc kô. ^^.

dh_notable
01-05-08, 09:11 AM
nếu có GG thì chương trình này sẽ không chạy được sẽ bị. và sẽ không hack được vì main.exe sẽ chạy ở dạng Hệ thống. (đã test)

LandOfPhi
01-05-08, 10:03 AM
Ngoài ra liệu cóa thể nối Main với Laucher làm 1 cóa bị Hack hok nhỉ ^^!

tomatoes
01-05-08, 10:18 AM
Mày cứ làm như cái lìn gì cũng biết trình độ đến đâu mà suốt ngày chỉ bép xép giỏi thì hack đi lắm mồm NGỨA CẢ MẮT

Thằng nhóc này ăn nói cẩn thận nha.Đây là nơi bàn luận chống hack,nơi mọi người đưa ra ý kiến chống WPE Pro.Ko hiểu biết thì đừng có lên tiếng.
P/s: sắp tới sẻ release GG chống đc WPE 100%

tomatoes
01-05-08, 10:21 AM
Ngoài ra liệu cóa thể nối Main với Laucher làm 1 cóa bị Hack hok nhỉ ^^!

bạn chống đc nhưng chỉ chống theo tên.WPE đổi tên,hoặc có 1 tool khác tương tự WPE thì sao? Chưa kể Pro có thể vượt qua Laucher của bạn nửa.

LandOfPhi
01-05-08, 10:23 AM
Okey.
Nghe nói cậu tomatoes Hack rất giỏi.
Để lúc nào mình Up lên cậu Hack hộ mình cái nhé ^^!

dh_notable
01-05-08, 10:24 AM
GG của mu korea đã chống được hack = WPE.

dh_notable
01-05-08, 10:26 AM
Okey.

:smile::smile::smile::smile:
nếu không tin thì có thể đưa patch lên đây hack thử = phương pháp này cho coi ^^

tomatoes
01-05-08, 10:43 AM
Okey.

OK test cứ up tớ sẻ test dùm và report cho :P

neodoremon
01-05-08, 11:33 AM
Vậy mấy bạn gửi cho mình bản hack thử xem, mình hack mấy Mu nước ngoài chơi cho vui:byebye:

YeuVo_ThuongCon
01-05-08, 11:38 AM
đã test ko cần chaos Gobin cũng đc nhưng chưa test chi test thằng chaos Gobin thôi
còn lại chưa test

Cái này cũng đc đó chứ DH_ =))

YeuVo_ThuongCon
01-05-08, 12:12 PM
Nói chung là ối mẹ ơi kinh dị cái này.

hackemxin
01-05-08, 12:19 PM
các bạn làm như thế nào vậy Mình làm vài không đc cũng vào chaos Gobin đó mà làm thế nào không biết Chỉ nha

dh_notable
01-05-08, 12:27 PM
các bạn làm như thế nào vậy Mình làm vài không đc cũng vào chaos Gobin đó mà làm thế nào không biết Chỉ nha

ở đây không chỉ cách hack... chỉ thảo luận về chương trình này và cách chống hacks item này.

liemnh20xx
01-05-08, 12:37 PM
- Bồ nào muốn có tools WPE thì vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Dẫn Vì 4rum nghiêm cấp mọi người nghiên cứu hack nên xin mọi người đùng đặt câu hỏi về cách hack ở đây ( ai muốn biết cách hack thì PM tôi sẽ send video hướng riêng cho )

mucz.net
01-05-08, 03:41 PM
Cái Main DH_Notable gửi cho mình khi mở WPE Pro lên có dis Game luôn ^^ đang tìm test thử Sevver của mình mà chưa làm cách nào để Run WPE được

dh_notable
01-05-08, 03:45 PM
Cái Main DH_Notable gửi cho mình khi mở WPE Pro lên có dis Game luôn ^^ đang tìm test thử Sevver của mình mà chưa làm cách nào để Run WPE được

:D GG chống được cái này mà. mình đang làm main check GG để an toàn hơn nữa. xong sẽ update cho ^_^

mucz.net
01-05-08, 03:49 PM
oác Cậu đang online làm cho mình cái shop đi memb reset cao có điểm thưởng rồi open cai shop cho tui nó vui ti' ^^

dh_notable
01-05-08, 03:58 PM
ừ tối mình up lên cho giờ đang phám phá cái WPE này :D

duphuocvt
01-05-08, 04:26 PM
Híc 1 admin mu mà lại nói chuyện như vậy thì .... hết biết :amazed:

neodoremon
01-05-08, 05:00 PM
- Bồ nào muốn có tools WPE thì vào đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Dẫn Vì 4rum nghiêm cấp mọi người nghiên cứu hack nên xin mọi người đùng đặt câu hỏi về cách hack ở đây ( ai muốn biết cách hack thì PM tôi sẽ send video hướng riêng cho )

Nè ông bạn, hướng dẫn dùm tui cách xài đi, tui cần tạo ra vé đi Illusion Temple, Mu tui đang chơi nó ko có bán :byebye:

gangstar
01-05-08, 06:52 PM

Mu bạn tên gì nhỉ : trong vòng 3 tiếng tôi sẽ Send lại IP và Serial Main cho ... bao nhiêu đó cũng đủ để tạo 1 Main khác để hack rồi . MU Lậu Vn chống hack đẳng cấp nhất là MU Thiên Sứ của bác Notable, tất cả thông tin đc nằm trong DLL, còn chỉ mất 2 H để ra đi, thì mu bạn đến đâu mà bạo miệng tuyên bố hack đi vậy ?
Char: Muonline của MU TS là em ruột của tôi, nó chơi MU , tôi không chơi MU. Nó bị Block điên lên phá hoại , tôi bảo nó rồi, đừng hack nữa để cho họ hoàn thiện hơn. Bỏ Gobin = vô nghĩa , tạo vô tư ^_&.
WPE là gì , tôi biết khi ấy chưa chắc bạn biết cái gì về mạng nữa là . Thôi , tôi không thích danh hảo, quan trọng tôi là đc những thứ họ vẫn đang đau đầu...
Share hay không là ở bác tomatoes.

muller
01-05-08, 07:11 PM
Bạn choa mình yahoo đc hem nghe thông tin này song hoảng và mún tìm hỉu nick mình là: prince_alone_2718

mylove0707
01-05-08, 07:34 PM
ố là la ! các Admin Mu coi chừng cái vụ này nha ! nhưng không biết có tạo ra đồ Full Op được không nhỉ ?

YeuVo_ThuongCon
01-05-08, 07:35 PM
ố là la ! các Admin Mu coi chừng cái vụ này nha ! nhưng không biết có tạo ra đồ Full Op được không nhỉ ?

sao ko chỉ cần nhìn thấy món đồ đó là có liên :byebye:

neodoremon
02-05-08, 09:08 AM
Mu bạn tên gì nhỉ : trong vòng 3 tiếng tôi sẽ Send lại IP và Serial Main cho ... bao nhiêu đó cũng đủ để tạo 1 Main khác để hack rồi . MU Lậu Vn chống hack đẳng cấp nhất là MU Thiên Sứ của bác Notable, tất cả thông tin đc nằm trong DLL, còn chỉ mất 2 H để ra đi, thì mu bạn đến đâu mà bạo miệng tuyên bố hack đi vậy ?
Char: Muonline của MU TS là em ruột của tôi, nó chơi MU , tôi không chơi MU. Nó bị Block điên lên phá hoại , tôi bảo nó rồi, đừng hack nữa để cho họ hoàn thiện hơn. Bỏ Gobin = vô nghĩa , tạo vô tư ^_&.
WPE là gì , tôi biết khi ấy chưa chắc bạn biết cái gì về mạng nữa là . Thôi , tôi không thích danh hảo, quan trọng tôi là đc những thứ họ vẫn đang đau đầu...

Bạn ơi, đây là mu của tui nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hacker109
02-05-08, 11:26 AM
minh thay vu nay hay ah nha . cai nay giup ich nhiu doa ban oi chi minh voi yh nhattruong_009 (chi voi nha

eddy
02-05-08, 11:58 AM

Bạn định nói dh_notable? ... ;))....MU của anh zai Đức là Mu CNC 2 mà... đâu phải Mu Thiên Sứ đâu ?

:go::haha:

qvloveh34ever
02-05-08, 12:03 PM
MU Thiên sứ hình như của anh Đức và tùng cz ^^

dh_notable
02-05-08, 12:08 PM
gần như là thế MU THIÊN SỨ do mình làm nhưng không phải là người quản lý :D. đưa cho thằng em nó quản lý.

cá mập xám
02-05-08, 04:29 PM
Tại sao bác Admin Mu lại đưa cái này lên, tất cả các bản MU đều bị như thế này ah?
thế này lại lắm người bàn tán, bàn tán > cách hack > Mu > chán.
Chả hiểu mấy bác nghĩ gì?

sh0ckwave
02-05-08, 06:40 PM
Dạy em hack với huhuh đi mà cách anh pro !

dh_notable
03-05-08, 10:56 AM
hiện tại chỉ có bản SCF là bị lỗi này. các bạn sử dụng SCF nên bỏ chaos NPC

sh0ckwave
03-05-08, 01:09 PM
Dạy em hack với đi mà huhu ! Em hack nghịch mấy cái mu lậu ! Nha các anh !

magicchien
04-05-08, 10:18 AM
A-Squared Found Sniffer.Win32.WpePro.a
AntiVir Found TR/Sniffer.Wpepro.A.41
ArcaVir Found Riskware.Sniffer.Wpepro.A
Avast Found Win32:Wpepro-G
AVG Antivirus Found nothing
BitDefender Found Trojan.Sniff.Wpepro.C
ClamAV Found Sniffer.WPE.A
CPsecure Found Sniffer.W32.WpePro.A
Dr.Web Found Program.Wpe
F-Prot Antivirus Found W32/Trojan.TKC
F-Secure Anti-Virus Found Sniffer.Win32.WpePro.a
Fortinet Found W32/WpePro.a!tr
Ikarus Found Virus.Sniffer.Win32.WpePro.a
Kaspersky Anti-Virus Found Sniffer.Win32.WpePro.a
NOD32 Found Win32/Sniffer.WpePro.A
Norman Virus Control Found W32/WpePro.D
Panda Antivirus Found Sniffer/WpePro
Sophos Antivirus Found Troj/WpePro-B
VirusBuster Found nothing
VBA32 Found Sniffer.Win32.WpePro.a
Sao em scan nó thấy nhiều virus thế mấy anh

neodoremon
05-05-08, 09:42 PM
Ai chỉ tui xài cái WPEpro với, mò wài mà ko bít cách xài :byebye:

nguyendlu
29-05-08, 11:02 AM

nguyendlu
29-05-08, 11:13 AM
mình vẩn chưa hiểu cách hack qua WPE là như thế nào. bạn có thể gửi cho mình bảng hướng dẩn cách hack bằng WPE được không?

davidhuynhvan
23-06-08, 03:49 PM
Từ ngày hôm qua đến nay David đã nhận được nhiều phone "help" về vấn đề này, hiện nay bản Mu Server của CZF đa số điều dính lỗi này.

Cách làm việc của Wpe Pro khá đơn giản, như video demo thì cách thức hack như sao:
Như các bạn đã biết Chaos Gobin thì có thể ép cánh, nâng cấp đồ v.v...khi clien vào máy chaos để ép cánh nó sẽ gởi một gói tin (packet) lên server thông báo rằng: "nhân vật xxyy ép đồ abcd, và nhờ server cho biết kết quả nếu kết quả thành công thì ở clien sẽ thấy món item của mình)
Tools Wpe Pro giả lập gói tin truyền đến server cũng yêu cầu để nhận được kết quả, tùy % ép đồ của server mà WPE Pro có xác xuất thành công cao bao nhiêu. Nói chung nêu khai thác hết sức mạnh của Wpe Pro thì tình hình khá căng.

-------------------------------------------
Hiện tại thì chưa biết FIx thế nào nhưng mình có những hướng giải quyết như sau:
1. Viết một tools scan tại clien để scan các phần mềm can thệp vào. (cải tiêng GG)
2. Sử dụng giao thức mã hóa giữa clien và server (khá khó khăn)

cena_hiphop_12
23-06-08, 04:12 PM
Cái này đã từng có đứa dùng để hack Mu của mình. Nhưng ko bit tại cái hack hay tại nó gà mà nó dùng Cái WPE này. Trong game hiện lên liền là acc này hiện đang hack. Mình đã hỏi nó là dùng hack à. Nó nói nó dùng WPE

tomatoes
24-06-08, 02:29 AM
Cái này đã từng có đứa dùng để hack Mu của mình. Nhưng ko bit tại cái hack hay tại nó gà mà nó dùng Cái WPE này. Trong game hiện lên liền là acc này hiện đang hack. Mình đã hỏi nó là dùng hack à. Nó nói nó dùng WPE

Vậy là bạn đang xài bản SCF 5.21.03 đúng ko? từ bản này trở lên SCFMT đã protect đc WPE Pro.
Còn 1 điều này nửa là WPE Pro ko phải chỉ để hack MU mà nó còn có thể hack vô số các Game khác :D

GooglePro
25-06-08, 05:12 PM
Ma oj nghe nan ghe. tui cung chang biet nua, 4rum de phat trien Mu co kem theo topic huong dan hack Mu nua co ah :-ss , nghe ma thay nan? :(

BK_compo
26-06-08, 06:37 PM
WPE PRO chỉ là con muỗi với MUHN nếu ai muốn làm mu hãy tham khảo bản muhn 102z

chắc ai cũng bít trò chơi online đâu tiên của VN là MU và mu đầu tiên của VN chính là MUHN và MUHN vẫn phát triển từ đó tới giờ với phiên bản đc nhiều người chơi là MUHN 1.0L <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đây là bản mu còn nhiều sai sót của admin (hack dup đồ full) do đó MUHN đã phát triển thêm phiên bản thứ 2 của MUHN đó là bản MUHN 1.02z <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hiện đang là bản SS3 1.04J với nhiều cái hay tổng hợp đc từ nhiều loại mu như MUFPT, MUHN 1.0L, HASTEMU .... chính vì thế MUHN 1.02z còn đc gọi với cái tên MU hợp nhất

Nếu bạn là mem của mu muốn chơi 1 mu công bằng không hack không dupe không đồ full .... thì đây là 1 mu lậu lý tưởng bới vì bạn kô phải thu phí thời gian chơi kô giới hạn. Tham gia muhn 1.02z bạn có thể tham gia nhiều event hay và hấp dẫn (hơn cả mu bản quyền như FPT)
do MUHN 1.02z quá hay chính vì thế tôi không thể liệt kê hết đc cái hay của nó chỉ xin gặp lại các bạn vào 1 ngày nào đó để nói tiếp về mu này

bye hẹn gặp các bạn tại muhn 1.02

tomatoes
27-06-08, 01:38 AM
WPE PRO chỉ là con muỗi với MUHN nếu ai muốn làm mu hãy tham khảo bản muhn 102z

chắc ai cũng bít trò chơi online đâu tiên của VN là MU và mu đầu tiên của VN chính là MUHN và MUHN vẫn phát triển từ đó tới giờ với phiên bản đc nhiều người chơi là MUHN 1.0L <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đây là bản mu còn nhiều sai sót của admin (hack dup đồ full) do đó MUHN đã phát triển thêm phiên bản thứ 2 của MUHN đó là bản MUHN 1.02z <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hiện đang là bản SS3 1.04J với nhiều cái hay tổng hợp đc từ nhiều loại mu như MUFPT, MUHN 1.0L, HASTEMU .... chính vì thế MUHN 1.02z còn đc gọi với cái tên MU hợp nhất

Nếu bạn là mem của mu muốn chơi 1 mu công bằng không hack không dupe không đồ full .... thì đây là 1 mu lậu lý tưởng bới vì bạn kô phải thu phí thời gian chơi kô giới hạn. Tham gia muhn 1.02z bạn có thể tham gia nhiều event hay và hấp dẫn (hơn cả mu bản quyền như FPT)
do MUHN 1.02z quá hay chính vì thế tôi không thể liệt kê hết đc cái hay của nó chỉ xin gặp lại các bạn vào 1 ngày nào đó để nói tiếp về mu này

bye hẹn gặp các bạn tại muhn 1.02

Ai bảo MUHN ko hack đc? Vẩn đc đấy :D
Tôi sẻ post vài điều vể MUHN cho nghe nè :D
S3E1 Endi ==> cũng có 1 vài Bug...
Anti hack==> GameGuard ( cái này Pro àh :D)
Admin ===> gà,xxx :D
Nói chung MUHN có thể nói là MU lậu anti hack tốt nhất hiện tại (theo hiểu biết của tôi ) :D

1vuonchuoi9
27-06-08, 01:47 AM
Nói chung MUHN có thể nói là MU lậu anti hack tốt nhất hiện tại (theo hiểu biết của tôi ) :D
:D mu lậu anti hack tốt nhất ư ..... admin pro vậy sao,

BK_compo
27-06-08, 02:26 AM
hack đc muhn thì mới có thể hack đc mufpt (main muhn hiện tại >= main fpt)

BK_compo
27-06-08, 02:28 AM

tui năn nỉ đấy plz (nguyên văn của admin muhn)

cena_hiphop_12
27-06-08, 03:02 PM
Sặc. Ông BK_combo làm ơn đừng spam nữa. Quảng cáo hoài

dh_notable
27-06-08, 03:31 PM
spam quảng cáo vừa thôi không hack hết giờ

BK_compo
27-06-08, 04:08 PM
công nhận là đây là bài quảng cáo nhưng đây cũng là lời thách thức của admin muhn muhn.gamethuvn.net

(tôi kô phải min mod của muhn tôi chỉ là 1 thành viên của muhn và tôi tâm đắc về mu này)

thoiimdi
27-06-08, 05:47 PM
MUHN phiên bản mới 1.02z thách thức các bác bờ rồ về Wpepro :)

dh_notable
27-06-08, 09:39 PM
dùng wpe pro để tạo đồ là do gameserver bug thôi chứ có gì đâu. chỉ cần server ngon 1 chút là không bị lỗi này chứ thách thức cái chi rứa!!!~~!!!

BK_compo
27-06-08, 11:21 PM
thế ông còn hack nào mang nốt vào muhn xem (hack = niềm tin ư)

dh_notable
28-06-08, 08:38 AM
thế ông còn hack nào mang nốt vào muhn xem (hack = niềm tin ư)

chỉ có hackspeed hack 1 hit hack level ,,,,.. chứ không hack được item.

BK_compo
28-06-08, 11:11 AM
há há thế ông vô hack cho tui coi xiem nào

BK_compo
28-06-08, 11:12 AM
hay chỉ ngồi nhà bóc phét xuông lời nói đi đôi hành động

tomatoes
28-06-08, 12:25 PM
Tôi hack đc Items đây nè,thách thức tôi đi :))
@ Mem MUHN: tôi ko biết các ông là ai đi quảng cáo với mục đích gì nhưng đừng mang MUHN để gây hiềm khích với các MU khác.

BK_compo
28-06-08, 04:27 PM

plzzzzz cho tui xem với hay là ông hack bản 10L =))
bản 1.02z SS3 cơ mà

( tui nhớ ông là mem trên game4vn hình như từng làm cái j` trên 4rum muhn hay sao nhể)

tomatoes
28-06-08, 05:07 PM
plzzzzz cho tui xem với hay là ông hack bản 10L =))
bản 1.02z SS3 cơ mà

( tui nhớ ông là mem trên game4vn hình như từng làm cái j` trên 4rum muhn hay sao nhể)

char bạn tên gì? post lên đây,có đồ gì trên người.Bảo đãm sau 30s sẻ mất hết :))

tungcz
28-06-08, 05:23 PM
Thằng cha này chắc bị té xe đó mà, có 3 lí do để làm chuyện này
1,-quen biết admin Muhn đi quảng cáo hộ (cái này it xảy ra)
2,- chơi Muhn rất muốn hack nên post bài khiêu khích kích động để các hacker ra tay mong kiếm được một bản để hack cho mình
3,-có mâu thuẫn, hoặc thù ghét gì với Muhn nên post bài kích động để hacker phá Mu này

+Từ xưa tới nay chưa có admin Mu nào dám lớn tiếng thách thức hacker cả, mà cũng chưa ai giám tự cho mình là giởi nhất. Mu gốc Korea kìa còn bị hack huống chi mấy cái Mu lậu, đừng nói là Muhn giởi hơn Webzen nhé. cái bản 1.04J nó ra đời gần một năn nay rồi còn vô lớn tiếng quảng cáo nữa đúng là potay

dh_notable
28-06-08, 05:31 PM

nản. dll check GG + chèn code GG vào main thôi mà. với lại dll pack = themida cái này bây giờ nhiều người unpack được rồi cho lên chẳng có gì là không thể cả.:biggrin::biggrin:

LanHuongCp
28-06-08, 05:39 PM
mpcforum.com
này thì 30 char

davidhuynhvan
28-06-08, 10:19 PM
Đã có kết quả vào topic này thảo luận và phát triển tiếp nhé !

CLose Topic !