PDA

View Full Version : [KT] Nhờ cao nhân chỉ giáo

volamchina1
26-07-15, 10:47 AM
Mình muốn VH như ở hình chổ này thì vào đâu các bác chỉ với, tìm hoài không thấy
cám ơn trước nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

volamchina1
26-07-15, 09:07 PM
Không ai giúp mình với , với tinh thần học hỏi mong các bác chỉ giáo với

NhanVT
26-07-15, 10:08 PM
file ini tương ứng của NPC
requiredesc item

Lilies
26-07-15, 10:11 PM
Các câu thoại NPC và nhân vật nằm trong script\event . VH trong đó là ok

volamchina1
27-07-15, 05:16 PM
Cám ơn bác Nhân đã giúp đở mình . mình VH sever chỉ để học hỏi chơi cho vui thôi. VH xong chắc Share cho anh em newbi như mình
để có gì góp ý với nhau cùng nâng cao kiến thức cho vui nhà vui cửa chứ ko có cầu lợi gì hết nhé

Lilies
27-07-15, 06:21 PM
Bạn đã VH file item bên setting chưa hay dùng của VNG , mình VH nhưng cho vào sever toàn báo lỗi . bạn send cho mình được không